Sản phẩm trị mụn và thâm trong thời gian sau sinh và cho bé bú đây ạ!

Sau khi sinh, do thức khuya trông bé mà da em vừa mụn lại bị thâm sau mụn nhiều lắm ạ! Nhưng do tình cờ mà em kết duyên với sản phẩm Ngọc Tâm Đan, sản phẩm từ thiên nhiên, nên M mới sinh bé và cho bé bú vẫn sử dụng bình thường nhé! Ko lo ngại gì đâu ạ! Mon cần tư vấn thì vào trang face Ngọc Tâm Đang nhé! Em thấy sản phẩm tốt nên muốn chia sẽ cho chị em mình sử dụng lun ạ! Mà mon có em trai hay anh trai mà bị mụn cũng xài được hết nhé!

0 0

Kem dưỡng

Mấy món ơi. Có ai biết kem dưỡng tốt mà nguyên liệu làm bbằng nhiên nhiên không? Chỉ em với ạ Hic

1 88

Trị dứt điểm da khô nẻ

Mom nào da khô nẻ xấu xí, khó chịu thì ib Mình Tv tri dứt điểm, vừa dưỡng da khỏe mạnh chỉ 4k/ ngày

0 0

Con trai của mẹ đã hóng chuyện rồi

Khi cái gì em mặc cũng là boy mà cãi mũ mẹ lại đội sai sai😂

3 16

Bàn tay xấu xí

Bàn tay mình xấu quá nên ko tiện đăng ảnh có mom nào như em ko? Chưa sanh bé nào mà tay nỗi gân đầy hết xấu lắm..! Ko biết mai mốt sinh xong lại nỗi nhiều tới cỡ nào à... huhu....’

0 2

Sử dụng rượu nghệ gừng hạ thổ sau sinh

E sinh được 17d, nay mua rượu nghệ gừng hạ thổ để giảm mỡ bụng vì e bị dị ứng than k hơ sưởi gì được, các m ai đã sử dụng rồi chỉ e cách dùng cho hiệu quả được k ạ :)) e chưa nịt được bụng vì vẫn chưa hết sản dịch ạ

0 3

Giảm cân an toàn

Có cách gì để giảm cân mà không hại sức khoẻ ko mọi người

0 6

Làm đẹp

Có cách nào làm môi hết thâm không cac mom?

1 5

Dưỡng ẩm

Mùa đông da bong tróc các M dùng kem J dưỡng ẩm ak. Chia sẻ e vr. E bầu 29w da bong tróc k biết dùng loại nào thì đk ak. Đừng bơ e😭😭

0 41

Làm tóc

E định đi làm tóc mà k bik để dài hay cắt ngắn mấy mom cho e xin ý kiến với [21][21][21]

0 21