Mụn cám mụn đầu đen

Các mom bằng cách nào để trị mụn cám và mụn đầu đen vậy ạ?

0 4

mụn cám

làm sao để loại bỏ mụn cám và mụn đầu đen ở mũi đây các m. sợ mặt nhám nhám, khó chịu quá...

0 6

Lo lắng cho bé

Các mom ơi, hôm t4 e sa chuẩn đoán thai sớm, hnay còn 2 ngày nữa đến chu kỳ mà hqa đến nay ra ít dịch như sắp có như thế này là sao ạ. Mn xem giúp e với

0 23

Giảm cân

Có mom nào muốn giảm cân mà lại đẹp da,thanh lọc mỡ máu và mát gan k ạ..

0 4

Giảm cân

Mấy mom có thể chỉ giùm em cách giảm cân nhanh mà an toàn lại hiệu quả ạ. Mong mọi người cho ý kiến ạ

1 12

Giảm cân

Các mẹ các cô có cách nào giảm cân không ạ? [6][6] con đã cố đi tập gym 2 tháng mà vẫn v, không giảm đc kg nào [6][6][6][6]

0 1

Giảm cân

Có ce nào đã từng uống thuốc giảm cân chưa ạ? Ai rành khoản này mách e với. E đag muôn giảm cân = thuốc nhưng chưa biết mua ở đâu và loại nào tốt. Ce có k/n share với ạ

0 58

Giảm cân

Các chị ơi cho em hỏi nếu muốn giảm cân thì mik cần lịch ăn và thực đơn thế nào ạ??? Em hiện giờ 60kg rồi.

1 2

Thuốc giảm cân

Các mon cho e hỏi uống thuốc giảm cân nhìu có ảnh hưởng gì đến sức khoẻ sinh sản k ạ (kiểu như ảnh hưởng khó có con ý ) các mon cho e biết loại thuốc giảm cân loại nào tốt vs ạ . E mập quá r cần giảm gấp thoi

0 35

vấn đề về da

chào các mom. mình có biết 1 sản phẩm chuyên điều trị các khuyết điểm về da. Thật sự đây là một sản phẩm mình rất tâm đắc. Mom nào quan tâm muốn tìm hiểu kĩ về sản phẩm thì inbox mình nhé.

0 0