Áo len

Áo len xinh đi các ce nha Lẻ 175k

1 2

Vòng cổ chokers

Đã có được món quà của Lily làm kỷ niệm ❤

1 66

Mỹ phẩm xách tay Hàn Quốc chính hãng

🍀 MẶT NẠ SỦI BỌT THẢI ĐỘC SU:M 37 🍀 (Phù hợp cho những bạn hay tiếp xúc với khói bụi hay trang điểm nhiều) ❣️ Màu trắng : dành cho da khô, da thường. ❣️ Màu đen : dành cho da dầu đến thiên dầu, da mụn. Mặt nạ bong bóng thải độc dưỡng trắng da Su:m 37 với công dụng dưỡng trắng, thải độc da qua lớp bong bóng, làm sạch sâu lỗ chân lông. Thấm sâu vào trong lỗ chân lông giúp đào thải chất bẩn ra ngoài và làm cho làn da sáng hơn sau khi rửa sạch. Ngoài việc làm sạch sâu và làm sáng da thì sản phẩm còn rất dịu nhẹ và làn da nhạy cảm yên tâm sử dụng. 🔆Cách sử dụng: Sau khi rửa sạch mặt và để da mặt khô ráo, thoa 1 lượng vừa đủ và dàn đồng đều lên da mặt đừng lặp lại vì hiện tượng sủi rất nhanh, chúng ta trừ vùng da quanh mắt ra. Các bạn để tầm 15~20 phút khi bọt tan hết thì rửa lại và bắt đầu bước Toner + dưỡng da. Một tuần có thể sử dụng 2 lần

0 0

Mỹ phẩm xách tay Hàn Quốc chính hãng

🍀 MẶT NẠ SỦI BỌT THẢI ĐỘC SU:M 37 🍀 (Phù hợp cho những bạn hay tiếp xúc với khói bụi hay trang điểm nhiều) ❣️ Màu trắng : dành cho da khô, da thường. ❣️ Màu đen : dành cho da dầu đến thiên dầu, da mụn. Mặt nạ bong bóng thải độc dưỡng trắng da Su:m 37 với công dụng dưỡng trắng, thải độc da qua lớp bong bóng, làm sạch sâu lỗ chân lông. Thấm sâu vào trong lỗ chân lông giúp đào thải chất bẩn ra ngoài và làm cho làn da sáng hơn sau khi rửa sạch. Ngoài việc làm sạch sâu và làm sáng da thì sản phẩm còn rất dịu nhẹ và làn da nhạy cảm yên tâm sử dụng. 🔆Cách sử dụng: Sau khi rửa sạch mặt và để da mặt khô ráo, thoa 1 lượng vừa đủ và dàn đồng đều lên da mặt đừng lặp lại vì hiện tượng sủi rất nhanh, chúng ta trừ vùng da quanh mắt ra. Các bạn để tầm 15~20 phút khi bọt tan hết thì rửa lại và bắt đầu bước Toner + dưỡng da. Một tuần có thể sử dụng 2 lần

0 0

Dưỡng môi

Dưỡng môi như thế nào cho đỏ nhỉ . Chỉ cho mình với[27][27][27][27][27][27][27]

0 9

TRỊ MỤN

Các mẹ cho em hỏi mặt bị mụn có cách nào chữa trị hiệu quả ko, e trị rồi hết rồi lại lên. Nản quá. E đang băn khoăn sản phẩm này ai dùng trị mụn rồi cho e ý kiến với ạ. E cám ơn các chị nhiều ạ!

0 36

Diệp Lục collagen

Các mẹ còn lo lắng j nữa mà k mang ngay 1 em Diệp Lục về uống đi ạ. Bầu bì nóng trong, ,táo bón nám tàng nhang đến mình soi gương cũng k nhận ra nữa là chồng ,lúc nào cũng phải xinh nha các nàng ơi collagen đẹp từ bên trong.

0 0

Ai hốt giùm em

Em vừa mua về nóng bỏng tay nhưng size bé quá không đúng ý em 😭😭😭. Mẹ nào hốt hộ em với ah, 280k chuyển khoản luôn em free ship ạ 😔 e ở HN ạ

1 0

Giảm cân

Mấy mom ơi. Sinh xong 4 tháng rồi Làm thế nào để giảm cái bụng đây Rầu quá

0 46

Hi làm đẹp cho ck

Hi ông chồng của tui đây 😂😂😂😂😂.........

1 10