Chắc là strees rồi

Phải mà em được bầu cũng không ức ạ Đã tạch rồi mà người cứ mệt mệt, biếng ăn, khó ngủ gầy tong còn bị giảm cân

0 0

Có ai sử dụng bột này chưa cho em revew với

Các mom dùng chưa thấy sao ạ?

0 4

Nhận thử sản phẩm

Lâu lâu lên tham gia mấy trang nhận sản phẩm cũng vui, các m tham gia thử dùng sản phẩm mới của comfor để nhận mẫu thử, nước hoa và vòng bạc 😂

0 2

Đầm cưới

Khoe ảnh cưới của các mom đi nào . mấy mom cho mình ý kiến đi kiểu tóc này có đơn giản lắm không còn bộ đầm cưới thì sao

1 80

.......

Cả nhà ơi nhà mình có mom nào da khô, mụn tàn nhang thâm nám bơi vào đây với em nha. Sẽ cải thiện được nhiều lém đó

0 2

Thần dược hồng môi, hồng nhũ hoa

Em vừa tìm được bí kiếp trị thâm môi, thâm đầu ti chỉ với 100k Làm hồng môi hồng nhũ hoa mà k tốn tiền triệu đi spa Bình luận vào đây em chia sẻ cho chị em nhà mình cùng đẹp tự tin hơn nè

1 22

Làm dầu dừa

Mình làm dầu dừa bôi mà ko biết có rạn ko? Lo quá các mom ạ. Giờ mới 25 tuần nên cứ chăm chỉ bôi thôi.

0 108

Làm mẹ

Cún con 1m18days. Sắp thành cú đêm rùi các mẹ ơiii

0 13

Vẫn phải đẹp

Trời này buổi sáng được đắp mặt thích gì đâu- bầu cũng phải đẹp nha các M, đừng bỏ bê sau chăm k lại đâu ạ

1 1

Kem trắng da

Đã có mom nào dùng loại kem này chưa ạ? Nó có hiệu quả kon? Mom nào dùng rồi, hoặc sắc sảo về mỹ phẩm cho e xin ý kiến với a?

0 2