Nghỉ gym thèm ăn

Có mom nào giống em . Mới tập gym đk 3 tuần. Cảm giác giảm cân vòng eo nhỏ hơn. Mà tập 2 ngày e mệt nghỉ cái là thèm ăn. Hễ cứ nghĩ là thèm ăn. Còn tập liên tiếp thì k sao. Có mom nào giống e k. Chứ e sợ tới ngày hay cái gì nghỉ thèm ăn nhiều hơn lại tăng cân

0 1

Khoe da

Sau 2 tháng

0 35

Mỹ phẩm sau sinh

Mấy mom sau Sinh thì Bao lâu sai mỹ lại.. Mà mỹ phẩm nào tốt an toàn chỉ e voi . Mấy Nay bầu bì k sai gi da xấu xí hẳn .

0 18

Sữa tắm

Có ai dùng loại này chưa ạ? Cho e xin ý kiến với ạ

1 2

Chuyện vợ chồng

Chuyên là hôm nay hình như chồng e mệt. Thấy e cứ mân mê ông ấy tưởng e thèm nên gắng trả bài. Nhưng các mom cũng biết phụ nữ mình đầu chỉ cần điều đó. Điều e cần là chồng cũng muốn điều đó chồng phải có cảm xúc.cho e thấy anh yêu mình, khao khát mình. đây chồng e cứ thực hiện như cố gắng để làm e vui. Chồng e càng làm thế e càng k bị tụt cảm xúc. Thường ngày chúng e rất hòa hợp. Đây là lần đầu tiên xảy ra chuyện kiểu này. Nên trong lúc quan hệ e cũng thể hiện k vui chồng e thì lại càng gắng. Đc một lúc e k muốn tiếp tục như vậy nữa nên e đẩy ông ra. Thế là ông giận e .ông bỏ ra ngoài phòng khách các mom ạ.e như thế có quá đáng k ạ.

0 15

Bụng mỡ và bị đen

Sinh em bé xong e bị bụng mỡ, đen sì, lỗ rốn cũng đen, mấy m có kinh nghiệm bày cách em với

0 6

Mom nào ở Hà Nội biết shop nào

bán đồ cho bé sơ sinh như này ko ạ

0 5

Dưỡng da sau sinh

Sau sinh bao lâu thiệt được dùng kém dưỡng da vậy các mom

0 8

Giảm cân tự nhiên

Có mẹ nào ở nhóm mình giảm cân thần công ko ạ .chia sẻ cho e với mọi người đc ko ạ ! E cao 1m63 nặng 60 kg hic hic muốn giảm 5-7kg mà khó quá .

0 0

Da đẹp

Có mon nào mới sinh dậy đã dưỡng da bằng kem rồi không ạ. Cho e ít kinh nghiệm với ạ. Chứ e sinh xong hơ mà nó chả lột gì cả. Nhìn thảm quá cơ😭

0 2