Đắp mặt

Ai thích đắp mặt nạ k ạ? Của nhà làm đc ạ! Đảm bảo vô cùng luôn ạ

0 0

Mụn thịt ngực và cổ

Mấy mom ơi giúp mình với,từ lúc bầu mình bắt đầu nổi mụn thịt cổ và ngực người ta bảo sanh xong hết giờ sanh 2 tháng mấy rồi vẫn không hết các mom co cách gì không giúp mình

1 42

Có Mom nào uống viên Habora này chưa?

Nhà mình có ai dùng em này chưa ạ! Nghe đồn cân bằng nội tiết, trắng da, còn làm cho cơ thể toát ra mùi hương tự nhiên nữa. Ai đã dùng rồi cho nhận xét xíu đi ạ! Nghe quảng cáo thấy ham quá 😄😄😄

0 0

Chia sẻ cách làm đẹp

Có ai thấy mụn trên mặt e k? Là mặt e cách đây 2 tháng h thì láng mịn r nhé ☺️☺️

0 20

Làm đẹp

Các mom sinh xong thấy nhan sắc của m tnao ạ? E thấy m trông chán đời quá. Muốn trình tu lại nhan sắc mà kb nên dùng loại mĩ phẩm gì. E trc h kbh dùng mĩ phẩm nên hơi ngu khoản này. Các mom góp ý cho r vs ạ. Da e là da khô và hơi ngăm ngăm hihi

0 2

Tinh dầu trị thâm

Mom nào bị rạn bị thâm bị sẹo bị nám..................... Vô đây e chỉ cho nek

1 0

Giảm cân

Cân nặng là nỗi lo muôn đời củ ce phụ nữ. Các mom hoặc bạn nữ nào muốn giảm cân thì bơi vào đây chia sẻ kinh nghiệm cho nhau với nhé!😄 Với lại mình vừa dùng xong 1sản phẩm giúp giảm cân, khá là ưng ý đấy các bạn à!! Nếu muốn thì chúng ta vào chia sẻ nào!!

1 9

Nửa đêm buồn tủi

Vừa sinh xong đau vết khâu tầng sinh môn nên nhờ chồng nhét thuốc giảm đau vào hậu môn hộ, chồng nhét xong rồi bảo "e ơi nhìn vào chỗ ấy của e rộng như cái hang ý". Vì câu nói này mà suy nghĩ cả ngày. Giờ đây cả người nứt bung, rạn đen rạn tím, ngực đứng thì đến rốn nằm thì đến nách, tóc hói hết chỗ trán [6][6][6]

0 12

Hỏi đáp

Sao mình không đăng bài được vậy các m

0 3

Đẹp tự nhiên

Có mấy mom cứ bảo e bán thuốc ,nhưng e k bán thuốc ạ.e dùng kem nghệ mul_rose tự nhiên nha mọi người..trị rạn nứt,giúp mịn da nên e mới chia sẻ vs mọi người

0 0