#KEMNÁMSAFFRON

Có Mom nào sanh xong bị nám tàn nhan không Em chỉ cách cho nàk bảo đãm hết nha các mom!!!!

0 0

Trung thu

Đẹp ko các mom,mình và đồng nghiệp cùng làm đấy!

4 26

Muốn bếu

Ai có cách gì để tăng cân ko?

0 31

Giảm cân

Có mom nào giảm cân thành công r không chia sẻ cho mn với ạ😭😭😭

0 2

Chia sẻ bí quyết nè

1 số tip makeup nhỏ của e cho các ce nè: - để con 1 lớp nền hoàn hảo da luôn phải được cung cấp đủ nước , đủ ẩm thì nền sẽ không bị mốc , trôi nha các ce. - chọn nền phù hợp với da của mình sữ giúp lớp nền hoàn hảo hơn , và nền chỉ nên bằng hoặc sáng hơn da từ 1 đến 2 tone thôi nhé - nên dùng phấn bột để phủ để có 1 lớp make up mỏng nhẹ - màu lông mày nên giống hoặc gần giống với màu tóc , lông mày to bản giúp khuôn mặt trẻ trung hơn ( tất nhiên k quá to sẽ giống sâu róm bò trên mặt nhé ) - lông mi nên chọn loại vừa với mắt , đừg tham dài mà tự hại mình nha - nên lựa chọn các đánh má hồng phù hợp vs từg khuôn mặt để khuôn mặt thanh thoát hơn - nếu dùng màu mắt nên chú í tone màu mắt bao h cũng đi theo tone son và màu má nhé , k có kiểu son hồng má cam mắt xanh đâu câc c - chú ia dưỡng môi để có 1 lớp son lên môi hoàn hảo nhé ( dùng cọ son sẽ bám môi hơn nè) - khoá lớp trang điểm = 1 lớp xịt khoáng để giữ lớp trang điểm lâu hơn nha các c e . Đây là e vs tone make up thường ngày ạ Chị e muốn e chia sẻ kĩ hay có thắc mắc về vấn đề gì e sẽ trả lời hoạc update ở các bài sau nhé. Chúc chị e luôn xinh !!!!

0 11

Sẹo

Có m nào bị mụn mà để lại sẹo thâm k ạ có cách nào lm hết k chỉ e vs 😢😢😫😫

1 18

Làm đẹp không khó

Giải đáp thắc mắc của các chị e về make up đây ạ ? Ảnh e chụp cam thường và 1 chút nắng đây ạ :))) hihi nền xương xương siêu iuuuuuu

1 0

Tái tạo da

Ở đây có mẹ nào đã từng sử dụng sp tái tạo da mặt chưa ạ? Em bị mụn nhiều wá đang định sd. Mẹ nào từng dùng rôi thì cho e xin ý kiến ạ

0 36

Giảm cân

Bầu luộc+ trái cây

0 68

Mụn

Có ai bị mụn ở nách k. Mình bị nổi cục gì ở nách k biết là mụn hay bị gì nưa? Liệu có lm sao k các m?

0 26