Chăm kem

Có m nào chăm dưỡng da như e k ạ .. 😜

1 35

Nịt bụng sau sinh

Các mom sinh rồi xài nịt bụng loại nào vậy và giá bao nhiêu ạ? Chỉ e với.

1 1

Trước và sau khi lấy chồng

Các mẹ khoe sự thay đổi trước và sau khi lấy chồng đi. Đây là e lúc bầu 5 tháng, giờ sinh xong còn thảm hơn nhiều

2 2

Mụn bầu

Các mom có kinh nghiệm chỉ e bài chữa với e mới bầu 3w mà mụn nhiều quá

1 43

Phụ cấp của chồng

Ck các mom lãnh lương gì chưa? Chiều nay đang nằm xem đt. Ck hỏi ăn gì chưa. Bảo chưa. Đang mệt. Cho đập vô mặt cho 10tr. Hỏi hết mệt chưa. Hihi. Hôm nay ck em lãnh phụ cấp tháng 8 vừa rồi các mom ạ. Mỗi tháng phụ cấp của công ty về ăn uống xăng cộ điện thoại nhà cửa này kia được 10tr. Mà em chả xài vào việc gì. Chỉ phụ cho ba mẹ em tiền gạo 500k. Cho ba mẹ với mẹ mỗi ng 1tr5. Xong còm nhiêu em cất. Hoặc Bao ck ăn uống 1 ngày. Còn lương chắc tầm mấy ngày nữa quá.

4 42

Trọn bộ làm đẹp cho các nàng

Có ai bầu bí mà vẫn chịu khó chăm sóc da giống em không ạ???? Cứ sắm cả lố mới chịu cơ [2][2][2][2] Ai đã dùng qua chưa????

0 22

Thắc mắc

Các mẹ cho e hỏi tí Uống thuốc giảm cân có ảnh hưởng tới ckk k ạ. E theo ckk còn 4 ngày nữa mà như mọi tháng e phải đau bụng rồi, nay chưa thấy đau cũng k căng tức ngực tẹo nào E đang mong có bé ý Vừa lo vừa bồn chồn Các mẹ gt hộ e với

1 7

sẹo mụn

có mom nào bị mụn r còn để lại sẹo đen đen ko? làm như thế nào để hết sẹo mụn bh 😰

1 6

Mụn cám

Có m nào như mình không ạ. Lỗ chân lông bị to nên mụn cám mọc quanh mũi ạ. Cứ nặn lại mọc. Sờ nó khó chịu mà không biết chữa bằng cách nào. M nào cùng cảnh chỉ cách mình với ạ huhu

1 3

Bầu bị mụn

Các m ai có cách gì trị mụn an toàn cho bầu giúp mình với, lúc bầu dưới 3 tháng thì ko bị mà khoảng 3 tuần nay mụn mọc lên chi chít cả mặt, ngứa nữa. Tự ti quá. Giúp mình với, đừng bơ mình nha [6]

0 16