Kem body

💥KEM BODY DƯỠNG TRẮNG DA- CHỐNG NẮNG MAGIC SKIN! 1 loại kem dưỡng trắng da dạng Lotion có chất lượng tuyệt vời. Có khả năng Chống nắng như kem chống nắng chuyên dụng. Điều mà CHƯA 1 LOẠI KEM TRẮNG DA NÀO LÀM ĐƯỢC ☝ Mùa hè mà, con gái chúng mình đều muốn ra đường khoe da. Mà lại sợ nắng. Rồi mồ hôi chảy ra làm lem lúa kem ra quần áo nhìn rất kinh khủng. Vừa vệt kem, vừa bẩn quần áo. Đây chính là Bảo bối mùa hè cho các gái. Có nhảy xuống hồ bơi bơi tĩ tã vẫn KHÔNG TRÔI KEM. Độc không ? Lạ không ? Thích ko ? =))))) Còn nữa nhé !!!! Kem body của mình thích cực kì luôn , đưa cho bất kì ai test cũng tấm tắc khen , và điều đặc biệt mà Magic skin luôn làm đc đó là độ thấm của kem ❗❗ Nhận ship toàn quốc. Giao hàng thanh toán.

0 0

Ngâm rượu

Các mom ơi, có mom nào biết cách ngâm rượu cho bà đẻ k, chỉ cho mình với Mình cám ơn nhé

1 26

Mỡ bụng sau sinh

Sau sinh, vòng bụng làm mình mất tự tin. Giờ thì ko còn phải lo lắng nữa rồi. Mom nào có nhu cầu thì ib e chia sẻ bí quyết mà mình đã làm thành công nè

0 2

Váy

Các mom oi ai có váy ko mặc vừa ko ạ

0 18

Đừng bơ em

Các mom cho e hỏi điêu khắc chân mày đẹp k ạ. Có nên di điêu khắc chân mày k

0 4

#6Đomemoc

Móc đồ cho con gái

0 2

Làm đẹp

Có chị nào bầu bí sài mĩ phẩm cho tới lúc ở cử vẫn sài k ak. Cho e ý kiến với 😩

0 24

Sẹo lồi

Mn ơi cái sẹo ở tai e nó lồi ra nhìn có kinh k ạ e bắn lỗ tai n lồi ra cắt rùi mà bh n lại lồi

0 0

Xương quai xanh

Nghe nói là xương quai xanh đựng đc đồ đang là mốt hả các mom[2] sau 9 tháng xương chứa thịt thì giờ chứa đồ lại được rồi mừng quá ạ

0 0

Mặt nạ dưỡng da cao cấp bằng tổ yến

❓LÀM THẾ NÀO ĐỂ CÓ LÀN DA ĐẸP ? 👉Dễ ợt, đắp ngay #Mặt_Nạ_Yến #Vychi ✔️Da căng bóng, mịn màng ngay sau lần sử dụng đầu tiên. ✔️Se khít lỗ chân lông cho làn da thêm quyến rũ. ✔️Đánh bật các hắc tố melamin gây nám cho da đều màu, trắng hồng, rạng rỡ. ✔️Chống oxy hóa, tươi trẻ làn da Có Mặt Nạ Yến Vychi, không cần đến spa mà da vẫn đẹp ------------------------------ HƯỚNG DẪN SỬ DỤNG MẶT NẠ YẾN VYCHI ☘️Bước 1: Chuẩn bị một bát/hũ sạch và một cốc nước. ☘️Bước 2: Cho ½ viên nhộng Mặt Nạ Yến vào bát, thêm 20 ml nước rồi khuấy đều cho đến khi kết tinh mặt nạ tan nở, kết dính lại. ☘️Bước 3: Đắp mặt nạ yến lên mặt, dàn đều. ☘️Bước 4: Sau 20 phút thì gỡ lớp mặt nạ, mát-xa nhẹ nhàng rồi rửa lại với nước sạch

1 0