Mỡ bụng

Có mom nào sinh xong nịt bụng mà giảm mỡ bụng k ạ? Và các mom nịt trong bao lâu thì có hiệu quả?

0 9

Mụn

Có mom nào biết cách chữa mụn nhỏ đỏ liti không ạ da e nổi mụn quá , hình như là sau khi cạo lông mặt thì bắt đầu nổi mom ạ ... Giúp em với

1 5

Làm đẹp

Mặt mun giờ có cách nào làm không có mụn không các mom

0 6

Bầu 37w

Có mẹ bầu nào tăng cân ko vào con mà chủ yếu vào mẹ ko ạ ? Em bầu tăng vào con là chủ yếu 36w bé đk 3078kg ? Nay về mẹ đẻ e mới bis tại sao em ko tăng cân ? Do từ đầu thai kì tới giờ ngày nào em cũng uống 3,4 cốc đậu đen pha với gạo nứt các m à, mẹ đẻ em nói uống cái đó vừa tốt cho thai nhi vừa giảm cân các m àh

3 30

Nối mi

Chị em nào chồng xấu chồng chê Người yêu thì vô tâm Về đây bên em, em hứa giúp các chị 1 tay lấy lại sự tự tin mà hoàn toàn miễn phí

0 0

V1 đi mấy mom

Khoe v1 xíu ạ , rãnh rồi chẳng bk làm gì lễ đc nghĩ chán quá tâm sự chia sẽ bí quyết dưỡng da dưỡng dáng và v1 cho chị em mình nhé 💋 ai cần gì cứ cmt chia sẽ hết ạ

0 17

Mình dùng cái này trị nám tàn nhang tốt lắm mà mẹ bầu bì và đang cho con bú cũng dùng được nè.được bộ y tế công nhận đấy mấy mom ah

Sắc mộc lam

1 1

mụn, nám, nhan

ai bị mụn nám tàng nhan, trị đủ thứ nhưng ko hết. thì cú vô đây e chỉ cho nhé.chi trong một đêm là mụn tang biết.

1 93

Tắm trắng

Mọi người có ai đã tắm trắng bao giờ chưa ạ, cho em xin ít ý kiến với. Da em thuộc dạng ngăm ngăm em muốn tắm trắng thử xem thế nào :(((( mà vẫn đang phân vân quá.

1 17

Kem

Các mom ơi ccó kem dưỡng da dành cho bầu ko nhỉ daoh này xấu quá các mom ạ

2 16