Thanh Lý

Set váy xinh xuất sắc ! Có màu vàng-xanh ạ E bán #250k/set xinh tnay thui

0 0

Phun môi

Có m nào phun môi r cho kinh nghiệm cái. E vừa phun về thấy tê voãi ra chả ngậm đc mồm mà uống nước. Cần kiêng khen gì k chị em? Nhìn môi như hoa hậu đại dương thế này khổ ghê cơ

1 3

Nghệ

Có mom nào ở đây bán nghệ tươi không ạ, chỗ mình không ai bán

0 17

Khoe bụng😻

Gần 20w thôi mà như cái rổ úp vào bụng oy ạ hj mẹ bầu khoe bụng vs mẹ cháu đi ạ😘

0 178

Bầu mặc áo ngực

Có m nào như em ko? Từ luk bầu cho tới 38w em ko mặc áo lót, mà nghe mọi người bảo ko mặc sau chảy xệ à các mom? 😴😴 nay em mặc mà sao cảm giác khó chịu vậy? Khó thở, ngứa đầu ti 🤢🤢🤢🤢🤢🤢🤢

1 35

Giảm cân cùng phù thủy

Có bác nào đang giảm cân mà mong chờ đến ngày như em không... 1tuan trước 59 kg đấy ah

0 5

tóc khô

tóc mình bị khô và chẻ ngọn quá. có m nào bit loại dầu gội hay jk làm giảm tóc chẻ ngọn k ạ

0 10

Lo lắng

Có các cj nào biết cách làm tan viết bầm trên mặt k e cb đến ngày cưới r mà còn bị vấp mặt vào tường 😌

0 4

Triệt Bi

Mấy mom cho E hỏi, ở biên hoà mình thì có spa nào triệt Bi uy tín mà hết không ạ? Cho E xin địa chỉ với.. Đừng bơ E hiu hiu🙄

1 0

Giảm cân

Các mẹ cho e hỏi lm tnao để giảm cân nhanh . E uống thử các loại trà giảm cân . Thuốc giảm cân mà k thấy giảm j cả mà còn tăng cân nhamh nhữa . Jo e 66kg r e muốn giảm 10kg phải lm sao . 😭😭😭 .e bị béo bụng nhiều . Các mẹ có bí quyết nào chia sẻ e với

0 16