Thanh lý mĩ phẩm

E mới biết có bầu nên thanh lý toàn bộ mĩ phẩm đang dùng ạ. Mọi người ủng hộ e với.

0 0

Se khít

Mình mới mua hộp giúp cô bé se khít và dành cho ai bị viêm. Hộp có 10 gói mình dùng được 1 gói rồi khít lắm ạ. Mới dùng thì lại phát hiện em đã có e bé nên em nghỉ k dùng cần pass lại cho mom nào muốn se khít ạ. 450k em bán 350k ạ :((( dùng 1 gói thấy khít lắm luôn các mom ạ

0 1

Tẩy tế bào chết

Triệu hồi các mom tư vấn cho em dùng loại tẩy tế bào chết nào hiệu quả mà an toàn ạ 💋??

1 7

Con bỏ bú

Các m ơi bé nhà e 2m20d bỏ bú từ tối qua đến giờ. Đêm be thức 3 lần mà bé k chịu bú .k biết bé ls huhu

0 1

Giảm cân

Có m nào da giảm cân bang thuoc hieu quả ko ạ. Dùng loại nào giảm dc cac m oi

0 27

Bầu vừa đẹp dáng con lại tăng cân

M nào muốn m chia sẻ kinh nghiệm bầu ko béo vào mẹ mà con vẫn tăng cân đều đều ko ạ? Em bầu 37w , lụk 36w bé nhà m đk 3078kg. Ảnh quá trình bầu em úp ở cmt ạ

1 28

Trắng da

M nào da đen lì cháy nắng, da đen bẩm sinh dùng gì cũng ko trắng Cmt e chỉ cách trắng hồng rạng rỡ luôn

0 0

Waxing

Xin chào các mẹ, e đang có baby đc 11w rồi, cho e hỏi là đang bầu thì có đi triệt lông được không? Các vùng nách, mép, chân, bikini... e trước đó có làm thấy bảo bầu ko đc làm mấy cái đó, ko biết có mẹ nào đi chưa?

1 36

Miếng quấn cố định bụng và mông

Sắp tới gần sinh e muốn mua miếng quấn định hình mông và bụng Mẹ nào từng sử dụng cho e xin ít ý kiện ạ

0 1

Tẩy lông

Có mẹ nào biết chỗ nào bán kem tẩy lông hàng chất lượng k ạk ?? E muốn tẩy lông chân [1]

1 12