Vóc dáng

Sau sinh bao lâu các mom lấy lại vóc dáng ban đầu vậy mọi người ...mình mới sinh dk 20 ngày giảm 6ki rồi..nhưng nhìn mình vẫn còn mập lắm với lại các mom chỉ mình cách giảm cân hiệu quả mà an toàn ko ảnh hưởng khi cho con bú với

0 6

Hồng nhũ hoa

Các mom cho e hỏi. Có sản phẩm gì làm hồng nhũ hoa tốt và an toàn không ạ.

0 10

Tinh bột nghệ

Mập hay ốm đều sài được nè. Đẹp da từ bên trong. Làm đẹp thì hết chổ chê mà còn trị bệnh nữa. Tinh nghệ nhà e tự làm thì chị e cứ yên tâm về chất lượng ah.

0 0

Mùi cơ thể

Có mom nào đã dùng sp này chưa cho em xin chút ý kiến với . Mùa hè đến thấy tự ti bản thân vì cái mùi này quá các mom ạ. Ai có cách nào trị dứt điểm k chỉ cho em em cảm ơn ạ...

0 1

Tiêm filler

Có c nào đã tiêm mũi chưa vậy ạ. Ủn mông e phát ạ. Mũi e tẹt quá. Mà e còn sv năm cuối chưa đi làm nên k đủ tài 9 để sửa. E đang dự định tiêm mà sợ sợ sao ý

0 2

Trắng

Ai muốn trắng em chỉ cho sp tốt a Em sài đc 1tháng lên tone rõ rệt lun ạ

1 11

Dương ̃ da

M nào da nám ,saṃ,tàn nhang,phục hồi làn da lão hóa của mjh bơi vào đây e tư vấn cho ạ

0 0

Phu nữ là phải đẹp

Mn ai đang bị mụn thâm nám tàn nhang sẹo rỗ lcl to, các vde trên da mặt Muốn da phục hồi và đẹp thì minh chỉ cho nha 😉😉😉

0 16

63e877

Nhập 63e877 nha giúp em đi ạ em mới tải thôi chưa có điểm nào huhu. Cảm ơn mn nhiều lắm

0 0

Khi người mình yêu khóc

Tôi cũng đớn đau tôi cũng đớn lòng

0 2