Ko đc có phụ nữ xấu, chỉ có phụ nữ ko biết làm đẹp

14 1

Phiên bản vỏ da ombre đỏ giới hạn Fullsz 390 💄 Vốn là một đứa có sắc tố không đều cùng viền môi lộ rõ. 💄Những thỏi son có độ che phủ lý tưởng giống như Gi.venchy 332 được mình ưu tiên hàng đầu ^^. 💄 Tone màu đỏ cam còn có thể kết hợp cùng vô số lối makeup khác nhau. 💄 Dù trẻ trung, năng động hay trưởng thành, nữ tính đều cực kỳ ấn tượng. 💄 Highly recommend cho các nàng nhé!!!

5 0

Ai dám làm k .hi

0 5

Làm đẹp tại nhà nha

8 1

😍😍😍

12 0

Bầu đi cắt tóc có sao k nhỉ các m ơi😀

1 46

Học tập thôi ce

13 0

Xinh quá

14 1

1 đêm ko có chồng ngủ cạnh khó chịu dễ sợ các mom ạ, Như lời đã hứa, giờ em trồi lên chia sẻ với các mom cách tăng và giảm kí an toàn nhé 😍 🔆 Giảm kí: Nguyên tắc giảm kí là ăn đầy đủ chất. Các mom mà nghe ai khuyên cắt hết tinh bột là sai hoàn toàn. Chỉ nên cắt giảm 1 ít tinh bột nhưng vẫn phải ăn hàng ngày, việc các mom cần làm là bổ sung thức ăn và rau xanh. Ngày trước em ăn là trưa và tối mỗi buổi 1/2 chén cơm, ăn nhiều đồ ăn + rau + trái cây để bổ sung vitamin bị hụt, uống nhiều nước. Sáng và tối em uống 1 ly 200ml tinh bột nghệ+mật ong pha nước ấm trc ăn 30p, ăn tối tốt nhất trc 7h30 nha các mom. Nếu khoảng 2h-3h chiều đói thì các mom có thể ăn ngũ cốc trái cây, các loại hạt + sữa chua hoặc sữa ko đường. 🔆 Tăng kí: Khác với giảm kí, các mom bổ sung thêm tinh bột, thịt cá và rau vẫn bổ sung như thường lệ. Tuy nhiên các mom ko nên lạm dụng đồ ăn vặt hoặc các loại đồ ăn có quá nhiều đường, khi ấy các mom lên cân là do béo mỡ, béo đường chứ ko phải an toàn nhé. Ngoài ra sau mỗi bữa sáng và tối, các mom pha thêm 1 ly tinh bột nghệ+sữa đặc ấm sau ăn ít nhất 30p (tinh bột nghệ có chức năng chuyển hóa các thức ăn có lợi cho dạ dày và giúp dạ dày dễ hấp thu các chất tốt hơn. ⭕⭕ Điều cuối cùng, em là con nghiện yoga các mom ạ. Yoga coa tác dụng fit cơ thể tùy cơ địa mỗi người. Sau khi lê lết theo nó thì cơ thể em bị đứng cân, nhưng người ngợm vẫn cứ là ok. Vì sao? Mỡ chuyển thành cơ các mom ạ. Nặng cơ vẫn tốt hơn nặng mỡ. Có thể tập Gym hoặc Yoga tùy lựa chọn mỗi người, nhưng với bản thân em, em vẫn vote Yoga vì có lợi rất nhiều cho chị em phụ nữ 😍😍😍

8 4

Không có phụ nữ xấu, chỉ có phụ nữ không biết làm đẹp

22 3