Chỉ bí quyet vs

Hic thả 6thang r ma baby chua có nua Kinh cua e tháng co ngay nay thang co ngay no k trùng ngay j het Chi e nao co kinh nghiem canh trứng chỉ e vs 😫

0 2

Ttt hàng ngày

Có ce nào dùng thuốc tránh thai hàng ngày ko.lọai nào dùng thì ok hả các ce

0 3

Tranh thai an toan

Moi nguoi oi cho e hoi tranh thai bang chu ki tren ung dung lily co dc ko a cho e y kien e thks nh, tai vi 2 hom nay ck e co cho vao nen dang so dinh bau

1 1

Giúp em

Dạo gần đây bọn e hay qhệ xuất ngoài liệu có thai đk k các chị [11][11][6][6]

0 0

Chán

Các bạn ạ có ai mong con giống mjk k mọi người canh lily dk mấy tháng oy. Mình thì 3 tháng. Mỗi lần hi vọng là mỗi lần thất vọng k hiểu sao nữa buồn lắm 😔😔😔😔😔[6][6][6][6][31][31][31][27][27][27][27][27]

5 33

Dấu hiệu

Dấu hiệu có thai ntn ạ m.n. e hoang mang quá😭

0 0

Buồn nôn

Mọi người ơi sao lạ quá, sao em cứ thấy buồn nôn, ngực có to ra, cảm giác ăn no rồi mà tí vẫn hay buồn nôn, e và bạn trai qh hầu như mấy ngày liền trong tuần nhưng xuất ngoài, e thử que lại thấy ko có, e đã thử 2 lần rồi mà cảm giác cơ thể e lạ quá, không biết cơ thể e sao nữa

1 15

Hoang mang

Các mom ơi. E vừa thử xong 2 que 1 lần như này luôn. Cho e ý kiến để hy vọng với ạ Tháng trc e qh vào ngày rụng trứng. Thứ 2 tuần sau là kì kinh nhưng e thấy khó chịu vs mong con nên e thử trc lại như này.

0 39

Mong con

Hôm qua e thử que 1 vạch dậm 1 vạch lợt. Hôm nay đi siêu âm thì thấy ko có gì, chỉ thấy nội mạc 18mm là sao ak. Hiccc. Sau đó về nhà thử lại thì 1 vạch

0 0

[3][3]

Các mon cho e hỏi. Qh ngày trước ngày rụng trứng hay ngày rụng trứng thì dễ có baby hơn ah. E thử que rụng trứng 2 gạch đậm rồi thì khi nào mới qh dc ạ

0 3