🔥🔥🔥NGÔ DIỆC PHÀM CHÍNH THỨC BỊ VIỆN KIỂM SÁT PHÊ CHUẨN LỆNH BẮT GIỮ VÌ LIÊN QUAN TỚI TỘI C...Ư.ỠNG G.IAN Nhật Báo Nhân Dân và Tin Tức CCTV đồng loạt đưa tin: Viện kiểm sát nhân dân quận Triều Dương, Bắc Kinh thông báo: Phê chuẩn lệnh bắt giữ đối với Nghi can Ngô X Phàm. Ngày 16 tháng 8 năm 2021, sau quá trình điều tra theo quy định, Viện kiểm sát quyết định phê chuẩn lệnh bắt giữ đối với nghi can tình nghi phạm tội Ngô X Phàm. CCTV và Nhật Báo Nhân Dân đồng loạt thông báo về quyết định phê chuẩn lệnh bắt giữ Ngô Diệc Phàm vì liên quan đến tội c..ư.ỡng g.ian. Sau khi bị “phong sát”, các bài hát, show, phim có sự tham gia của Ngô Diệc Phàm đều bị gỡ bỏ trên mọi nền tảng, tên bị thay bằng mã số 1337000. Sina đã xóa sổ 108 chủ đề, 789 nhóm chat, đóng vĩnh viễn 990 tài khoản Weibo liên quan đến Ngô Diệc Phàm. Phòng làm việc của nam thần tượng cũng bị phong toả, siêu xe bị tịch thu. Trước đó, Ngô Diệc Phàm từng tuyên bố: “Nếu tôi thực hiện những hành vi đó, mọi người yên tâm, tôi sẽ tự vào tù.” Cre: Cbiz Chuyển Động 360

5 0

Chúc tiểu thư.

2 0

Làm hú cả hồn.. Ai có sở thích xem phim đừng bỏ lỡ nha cả nhà .. .

3 0

Iu e

7 0

Gig8

1 0

đúng là khi gặp truyện diễn viên chính không đổi sắc mặt.. lái xe đúng là không ai bằng...

6 0

Cùng Xem phim nha cả nhà...mình nhé..

4 0

Cả nhà có từng coi bộ phim này không ạ...

3 0

Cả nhà thân yêu ơi...hải cùng em nghe nhạc xem phim hây nha đừng bỏ lỡ nha.. Nếu hây thì bình luận nha cả nhà..

5 0

ai biết phim này tên gì hong ạ 😁 cho em xin tên phim

3 0