Ăn tối Hà Nội

Tối nay cuối tuần nổi hứng 2vc định rủ nhau đi ăn mà chưa biết ăn gì, các mom Hà Nội có biết món gì ngon bổ rẻ combo 2 người giới thiệu mình với, rổ rá từ 500k đổ lại thôi. [33][33]

0 25

Váy bé gái

...Diện lên kute hết chỗ cchê luôn...😍😍😍😍

2 10

Trọn bộ vitamin cho mẹ trước, trong và sau thai kỳ ạ

- Vitamin tổng hợp Elevit - Canxi - DHA bầu

1 23

Giảm cân, bớt bệnh

Anh ấy đã giảm được 32kg Các vấn đề sức khỏe như tim mạch, huyết áp,Nguy cơ đột quỵ ,Tiểu đường ,Gan ,máu nhiểm mở ,xương khớp cai thiện đáng kể Giảm từ 135 kg còn 102kg sau 3 tháng A ấy đã làm đều đó như thế nào. Bạn nào quan tâm thì Inbox nhé

0 29

Bán

Nhà mình ở vùng núi,bây giờ đang mùa mật ong rừng,mom nào có nhu cầu ib e nhá.mình bán 1 lít 400k nhé.

2 19

các mom hôm ai có dùng lọ tinh chất hàu ấy nhỉ

e cần mua tinh chất hàu biển.ai có hay biết mách e với ak

0 13

Mầm đậu nành

🍀🌹🍀BÍ QUYẾT GIỮ MÃI LÀN DA MỊN MÀNG VÀ TUỔI XUÂN DÀI LÂU 🍀🌹🍀 MỖI NGÀY 3 LY MẦM ĐẬU NÀNH NGUYÊN XƠ BẠN ĐƯỢC GÌ? ✨✨✨✨✨✨✨✨✨✨✨✨✨ 🎯 TĂNG KÍCH THƯỚC VÒNG 1 của chị em lên trông thấy. 🎯 Giúp giảm khô hạn, tăng ham muốn, TĂNG CƯỜNG SINH LÝ NỮ! 🎯 HỖ TRỢ cho giấc ngủ sâu hơn, ngon hơn và không còn đau đầu, bốc hỏa, chóng mặt, tinh thần thư thái. 🎯 KHẮC PHỤC TÌNH TRẠNG DA da nhăn, khô, sạm, trả lại cho phụ nữ làn da căng mịn, đàn hồi, trắng sáng. 🎯 Giúp cho cơ thể thon gọn, mềm mại nữ tính. ĐẶC BIỆT HỖ TRỢ TĂNG CƠ CHO BẠN TẬP GYM, YOGA! 🎯 Phòng ngừa UNG THƯ và THAY ĐỔI NỘI TIẾT TỐ tiền mãn kinh. ✨✨✨✨✨✨✨✨✨✨✨✨✨✨

0 5

Nạ bạch cúc

🍀TẠI SAO NÊN DÙNG MẶT NẠ COLLAGEN BẠCH HOA CÚC CỦA MAGIC MOM 🍀 Công dụng thông thường của mặt nạ colllagen thì các đều biết rồi. Và hiện nay loại mặt nạ này còn được rất nhiều hãng bày bán tràn lan 👑 VẬY NHƯNG..... MAGIC MOM vừa ra đời. Lại đánh bật tất cả bởi công dụng nổi trội của em í như: 💯NGUYÊN LIỆU : hoa cúc la mã nhập khẩu trực tiếp NHẬT BẢN - xứ sở trà đạo. Bột trà matcha. Vàng nano...... v... V 💯Tái tạo da hư tổn. Mỏng. Lộ mạch máu 💯Tăng cường hệ miễn dịch cho làn da. Ức chế sự oxy hóa theo tuổi tác 💯Giúp hoạt huyết. Chỉ huyết. Giảm đau 💯TRẮNG HỒNG NGAY SAU LẦN ĐẦU TIÊN SỬ DỤNG 💯VÔ VÀN các chức năng khác mà mình xin ém lại chờ khách iu khám phá ha. 😇 Đừng tiếc nữa. Để bỏ qua mất em này ko gì tiếc hơn đó ạ 😁 💋Giá iu lắm nè chỉ -#185k cho 20l đắp 💋TUYỂN SỈ TRÊN MỌI MẶT TRẬN 5g sỉ yêu thương

1 1

KHÁM DA TỔNG QUÁT

Hiện tại mình còn 10 suất khám da tổng quát. Mom nào TPHCM liên hê sớm để có suất 🆓 nhé 😜 ------------------------------------------------------------------------- Máy soi da chụp cắt lớp tiên tiến nhất. Chúng ta sẽ biết tất tần tật các vấn đề về da qua chiếc máy này

1 0

Đá inox

Nắng há mồm ra mà dùng e đá này thì còn gì bằng. Vẫn giữ được hương vị đồ uống mà k lo bị loang, đảm bảo vệ sinh, vẫn mát rượi, thích hợp nhất với các anh uống rượu bia, các chị dùng sinh tố mà k lo viêm họng nhé. Dùng được lâu nữa thì còn gì bằng ạ. E đang dùng rồi nên các ce yên tâm nha

0 12