MUỐI CHƯỜM THẢO MỘC - MÍA ORGANIC

💁🏻 SET MUỐI CHƯỜM THẢO MỘC của MÍA ORGANIC được tạo ra để phù hợp với cơ địa của người phụ nữ Việt, mang lại những giá trị tuyệt vời trong: ✔️ GIẢM MỠ ✔️ GIẢM VÒNG EO ✔️ GIẢM NHỨC MỎI ✔️ SĂN CHẮC DA 👉🏻 SINH THƯỜNG: Sau 7-10 ngày là thời gian vàng để chườm muối + thoa Cốt Gừng Hạ Thổ 👉🏻 SINH MỔ: Sau 15 ngày hoặc vết mổ khô hẳn thì bắt đầu chườm muối 💰 490k/set (Gồm: MUỐI CHƯỜM + TÚI ĐỰNG MUỐI + ĐAI NỊT BỤNG) FB: Ngọc Minnie (ĐL Mía Cần Thơ) HOTLINE: 01214.993.997 🚛 FREE SHIP TOÀN QUỐC

0 2

Huhu

Mọi người ơi e đang tìm nguồn hàng lấy sỉ giá rẻ nhất mà mẫu đa dạng để kinh doanh trang trải cuộc sống, khổ nỗi kiếm hoài ko ra.!!! Huhu có ai biết có thể chỉ e đc ko ạ.!!! 😕😕😕

3 15

Trị nám bằng tinh bột nghệ.

🌸Chuẩn bị 1 lọ cồn 70 độ và vài thìa tinh bột nghệ rồi dùng theo cách này, đảm bảo những cô nàng nám da lâu năm đến mấy cũng sẽ ''phát cuồng'' vì quá bất ngờ.😚☺🌸Nám da là tình trạng phổ biến ở nhiều chị em sau sinh. Về cơ bản, nám da không ảnh hưởng gì đến sức khỏe nhưng lại khiến chị em cảm thấy mất tự tin vì làn da kém đẹp và thiếu thẩm mỹ. Kinh nghiệm trị nám da từ cồn và tinh bột nghệ này được bác sĩ chuyên khoa laser của bệnh viện 108 trực tiếp chia sẻ. Cùng chuẩn bị nguyên liệu và thử áp dụng xem sao nhé. 🌴Chuẩn bị nguyên liệu: - 1 lọ cồn 70 độ màu trắng - 1 thìa tinh bột nghệ - 1 lòng trắng trứng. 🌴Cách làm: - Cho cồn, tinh bột nghệ và lòng trắng trứng theo tỉ lệ 3:1:1 vào một cái chén rồi khuấy đều tay thành hỗn hợp đặc sệt lại. - Sau khi làm sạch da mặt với sữa rửa mặt và nước ấm để lỗ chân lông giãn nở, bạn tiến hành thực hiện như sau: Trị nám, tàn nhang: Dùng tăm bông chấm đều hỗn hợp này rồi thoa lên vùng da bị nám, tàn nhang. Để khoảng 5 phút cho hỗn hợp khô lại trên da thì thoa tiếp tục thêm 1 lớp nữa lên trên. Để thêm 20 phút nữa rồi rửa lại với nước sạch. chúc các bạn thành công.

0 0

Có nên bỏ con ? 😖

Chào các Mom 🙂 Trước Tết ( đêm 30 em với anh ấy có quan hệ ngoài , nhưng khi cao trào ra hầu hết ở phần mé bụng , dưới bé và đùi ) vì hôm đó cùng nằm nên 2 đứa cũng sơ ý , mà em thì nghĩ ko sao nên về cũng ko dùng thuốc . Hiện là giờ em đang mang bé nhưng em và anh ấy đã chia tay nhau 2 tuần rồi 🙂 . Dưới đây là câu chuyện tình lận đận của em , Mom nào có thời gian đọc xong thì cho lời khuyên với , em có nên níu kéo thêm lần nữa và có nên bỏ con em ko ? Vì em đang thật sự bế tắc và mệt mỏi , ko biết nên làm gì nữa : Em quen 1 người 2 năm :) , lúc đầu trước khi quen T em có thích 1 người nhưng sau đó gặp T em lúc nào cũng chỉ nghĩ đến T , sau đó bọn em bắt đầu thân mật với nhau và em ko nghĩ ngợi gì đến lời tỏ tình , nên nếu bâyh ai hỏi em với ảnh quen ngày nào em cũng ko biết 🙃 em chỉ biết từ ngày thân mật với nhau thôi . Hazzz đó là 1 quảng thời gian thật sự rất dài và rất đẹp đối với em mặc dù rất đau khổ và bi thương . Thời gian đầu mới quen nhau em cứ ngỡ mình đã thật sự tìm được hp của mình sau khi trải qua 2 mối tình đầu bị ko tốt đẹp cho lắm , T lúc đầu rất tốt với em cái gì cũng nghĩ đến em trước rồi mới làm , nói chung là rất rất rấttt... tốt với em , nên em mới thương ảnh đến như vậy . Khoảng thời gian đó thì cả 2 đã rất hiểu nhau . Quen được 8 tháng thì em và anh ấy cảm thấy giữa cả 2 cũng ko có gì để ngại nữa rồi , nhưng em vẫn bảo trì quy tắc là chưa cưới thì ko quan hệ trong . Và thường thì tâm lí chị em phụ nữ chúng mình khi đã thương yêu 1 ai đó rồi thì sẽ hết lòng hết dạ và sẽ cố gắng hiểu được suy nghĩ của người mình thương đúng ko các mom ạ ? Thế nên em cũng tìm hiểu ý ảnh và chiều theo ý anh ấy , em và anh ấy vẫn quan hệ , nhưng quan hệ ngoài 🙂 cứ mỗi lần anh ấy ham muốn thì em sẵn sàng chiều chuộng , và cứ như vậy kéo dài thêm 4 tháng nữa , khi đó thì thời gian cả 2 dành cho nhau ít đi vì anh ấy lo cho việc học . Em thì bận lo cho công việc ( em bán mỹ phẩm và quần áo online + tại nhà ) nhưng tính ra thì em cũng sẽ có thời gian , nên mỗi khi anh ấy rảnh rỗi thì 2 đứa cũng gặp nhau . Được tầm khoảng 1 tháng sau nữa , thì em thấy anh ấy bắt đầu có biểu hiện có khoảng cách 🙂 em thì có cái tính hay ghen , nên hay lèm bèm lắm , nên là khoảng cách càng thêm khoảng cách ( nhưng thỉnh thoảng cũng có gặp vì nhu cầu của anh ấy nhưng ko thường xuyên như trước ) rồi khoảng sau đó 3 tháng nữa thời điểm mà sau ngày kỉ niệm 2 đứa gặp nhau và quen biết nhau 1 ngày thì anh ấy chia tay em 🙂 . Thật sự lúc đó em như 1 người điên , em thật sự ko hiểu bản thân mình đã làm sai điều gì ? Và càng ko hiểu anh ấy nghĩ gì mà đưa ra cái lí do là ko hợp nhau & ko thích cái bản tính ghen tuông của em . Các Mom ạ , chị em phụ nữ chúng ta ai mà ko biết ghen đúng ko ạ , vậy thì em ko hiểu trong mắt anh ấy em là gì ? Mà lại ko có quyền được ghen khi anh ấy gần gũi và giỡn với cô gái khác ? Nhưng rồi em đã năn nỉ van xin anh ấy đừng bỏ em , nếu như em có làm gì sai trái thì nói để em sửa sai vì con người chẳng ai hoàn hảo và chẳng ai mà ko mắc sai lầm đúng ko ạ ? Thời gian anh ấy bỏ em ko ngày nào mà em ngừng nghĩ và khóc hết , em hết lần này đến lần khác xin anh ấy ở lại bên em , dù ko còn chút tình gì với em em cũng cam chịu , cả việc em chấp nhận ko có quyền ghen tuông anh ấy . Nên anh ấy đồng ý ở lại bên em , giai đoạn này em ko hiểu là do em ngu luỵ hay vì em đang cố gắng chịu đựng và tập quen dần với điều kiện của anh ấy nữa ? Anh ấy làm gì em cũng ko nói , có nhiều khi quá đáng hơn sức chịu đựng của em thì em mới nói mà mỗi lần nói ra là cải nhau anh ấy sai mà khi cải xong em lại là ngừoi sai các Mom ạ 🙂 nên sau lại em cũng ko dám nói vì mỗi lần nói là mỗi lần cải nhưng em ko biết từ đâu mà anh ấy từ 1 người ko thích kím chuyện đến 1 người kím chuyện để em gây nhau với anh ấy . Liệu có phải anh ấy đi chơi với bạn bè nhiều quá rồi bạn bè nói kích anh ấy hay ko thì em ko biết nữa ? Vì tính ảnh ko thích gây nhau với em . Mà cải thì cải rồi cũng huề riếc em cũng thấy bth . Nhưng em thấy anh ấy thay đổi hầu như thay đổi hoàn toàn ko phải con người của trc đây nữa , đến nổi cách quan hệ cũng thay đổi ảnh đòi hỏi ở em nhiều hơn , nếu đúng ra như bao người phụ nữ khác thì luôn được chồng và người mình thương nhẹ nhàng với mình để cả 2 cùng hài lòng , nhưng em thì khác anh ấy có vẻ bạo lực với em hơn cái gì cũng phải theo ý thích anh ấy em thấy cũng kệ đi , thương thì em chịu đc hết . Nhưng càng ngày ảnh quan hệ càng lố lăng , đến nỗi phần bím em bị trày và tổn thương mỗi lần như vậy mất 2 tuần để đỡ đau và rát , em nói với ảnh thì ảnh như ko quan tâm gì đến mà còn cười trêu em . Nên có nhiều khi ảnh đòi em ko chịu ảnh kím chuyện , em sợ nên cũng chiều ảnh , mà ngày lố càng lố đến mức có khi vừa qh em vừa khóc vì còn đau ( mặc dù nhiều lần rồi chứ ko phải lần đầu ) . Cứ vậy diễn ra với em . Mỗi lúc đi chơi với bạn bè ảnh nói sốc để em chửi ảnh rồi mọi người nói em là ăn hiếp ( hơn mẹ ảnh ) em cứ để mọi người nghĩ sao nghĩ ? Em chỉ phản bác lại 1 câu “ khi nào trong cuộc mới hiểu người trong cuộc ntn ?” Thì mới im ( đám tụi em phái nữ thì chơi với nhau cũng 5 năm rồi , phái nam thì em cũng 3-4 năm ko à ). Trước mặt mọi người thì như vậy , còn về nhà thì ảnh chửi em ko còn gì để tả hết 🙂 họ chỉ thấy những lúc như vậy , còn những lúc em bị đối xử tệ thì chẳng ai thấy cả đâu , có mấy đứa bạn là con gái cũng như ko , mỗi lần tâm sự với nó thì nó nói “ ko có lửa sao có khói , còn ko thì nó bắt ngang qua chuyện khác , còn lúc nó buồn thì kím em , em cho nó đủ lời khuyên , đến lượt em thì khác “ . Thậm chí em với ảnh đi chơi chung nguyên đám , chỗ ko quá là đông người nhưng có khi ảnh nói sôc em em tl lại thì bóp họng có khi tán còn ko thì nhéo em 🙂 . Tụi bạn tưởng giỡn nên cười em , ảnh cũng cười như ko có gì , nhiều người ko chú ý thì em ko nói gì có vài người nhìn em ngại lắm các Mom ạ . Nhiều khi em kêu ảnh là “ nghĩ cho em chút với em là con người chứ ko phải con súc vật mà ko có cảm xúc “ , ảnh tl lại em đứng người ảnh nói là : anh sống ko nghĩ cho anh thì nghĩ cho ai hã em ? Lúc đó em ko biết nói gì nữa hết , mỗi lần cải nhau em đều nói cho ảnh cảm xúc và những chuyện em đã chịu đựng , ảnh hầu như ko quan tâm và chỉ nghĩ là bản thân ảnh làm v là đúng là thế là đúng . Em thật sự mệt mỏi và đau lòng lắm các Mom ạ . Nhưng mà sức người cũng có giới hạn , em chịu ko nổi nữa nên từ tháng rồi mỗi lần cải nhau em cũng cải tay đôi đến cùng , ko ai nhịn ai và rồi em và ảnh đã chia tay nhau 🙂 thật sự em ko chịu đc nữa , khi phải sống cái cảnh ko có danh dự gì hết , ảnh coi em như người vô hình biết là ko ở chung như vck nhưng ít ra ảnh đi chơi với bạn bè thì cũng nt hay dt nói với em 1 tiếng thôi cũng đc , để em biết là ảnh đi rồi em khỏi phải đợi từng tin nhắn ảnh tl khỏi phải lo nghĩ ảnh có sao hay ko mà đi khuya quá ko thấy về , em chỉ lo như vậy mà em nói thì ảnh nói em ko quan trọng với ảnh . Ảnh nói em ko có quyền xen dô chuyện của ảnh , vậy thì thời gian qua em ko biết em là gì của ảnh nữa các Mom ơi . Là tình yêu hay là món đồ chơi của ảnh em cũng ko biết nữa ? em kể đến đây thôi , vì em bấm ko hết , em chỉ mong các Mom nào có đọc được thì cho em lời khuyên có nên níu kéo anh ấy về hay nên bỏ con đây các mom ơi 🙂 em quá bế tắc rồi . Nghiệp gì đây ? Sao lại phải đổ lên đầu em hết chứ ?

4 42

DÉP HERMES CỰC XINH

Mình thấy xinh nên lấy về bán ạ Vừa dễ mang và dễ phối với quần áo Chất da mềm đẹp mang rất êm chân Hình thật nha Giá 100k thoii Ship toàn quốc Size :36-38 thôi

0 0

Glucosamine kirkland 375v ( hang nhap USA 1000% )

Glucosamine Kirkland 375 viên cung cấp Glucosamine MSM & HCL 1500mg là 1 hợp chất rất hiệu quả trong việc hỗ trợ khả năng vận động, bôi trơn các khớp, duy trì trạng thái khỏe mạnh cho sụn và các tế bào xương. Tên sản phẩm: Kirkland Glucosamine Msm & HCl 1500mg Quy cách đóng gói: 375 viên Hãng sản xuất: Kirkland Xuất xứ: Mỹ Công dụng của sản phẩm: Glucosamine bôi trơn các khớp xương. Làm giảm đau khớp, Ngăn ngừa biến chứng, Giải quyết triệt để các bệnh viêm khớp Chất Glucosamine rất an toàn, không có tác dụng phụ. Liều dùng – Cách dùng: Uống 1-2 viên ngày cùng hoặc sau bữa ăn. Lưu ý: Viên glucosamine 375 viên có 2 màu trắng đục và trắng ngà chất lượng như nhau.

1 0

Se khít sít chặt

Se khít rít chim về hàng C e nào bị viêm nhiễm nấm ngứa và muốn khít bím thì ib e tư vấn ngay và luôn đi ak Cơm nhà ai chẳng muốn ăn đừng để cơm nguội cơm thiu ck thèm phở ngoài nha c e 0985455407

0 0

kem tan mỡ vừa cho bé bú vừa bôi an toàn

QUYẾT TÂM LÀ ĐƯỢC ☂️☔☔☔ 🎭CHỊ SỢ không AN TOÀN! (Không sao hết chị ơi, vừa cho bé bú vừa bôi an toàn ạ!) 🎭CHỊ BÉO LÂU RỒI CHẮC không GIẢM ĐƯƠC ĐÂU! (Chị đã dùng đâu, chỉ cần kiên trì và phối hợp cùng em thì chắc chắn giảm?) 🎭 SAO MẮC VẬY E (không mắc đâu ạ 350k đổi mấy kí mỡ, chỉ cần 1.đến 2 hủ có 1 vóc dáng hằng mơ ước. Thì thử hỏi có đáng hay ko?) KHÔNG CÓ PHỤ NỮ XẤU, HÃY LÀM ĐẸP CHO MÌNH👌🏻 🔎 Tuyển Sỉ toàn quốc

0 0

Ở đâu bán Ủng cao su chống nước hàng Nhật Bản

Các mom ơi giúp e với ạ, mẹ ck e nhờ e mua đôi ủng cao su đi nước mà hàng Nhật mới chịu cơ. Haizz mà e vừa mới cưới, ít khi mẹ ck nhờ mà ko mua dùm đc cũng kì. Tối qua e đi siêu thị Aeon tân phú tìm mà ko thấy bán, search gg cũng ko có. Có mẹ nào biết ở đâu bán ko chỉ giúp e với ạ. E cảm ơn nhiều ạ !

0 1

Nước hoa chiết chính hãng

🙈Có thể bạn chưa biết :da dầu giữ hương thơm lâu hơn da khô, cơ thể mỗi người lại không giống nhau nên mùi hương sẽ thay đổi phụ thuộc vào từng loại da. ✌️Nếu bạn thay đổi chế độ ăn, hút thuốc hoặc uống thuốc cũng có thể làm cho mùi hương của nước hoa biến đổi theo. Lựa chọn hàng đầu dành cho mùa hè là các hương thơm tươi mát , ngọt nhẹ ! Chai chiết 4D, có mã vạch và mã code. Giá chỉ 150k/chai,lưu hương 6-8h

0 1