Set

📌 Set váy quần xếp ly phối cùng áo đắp chéo tay dài 🔝🔝 ➖ Thích thì mix chung , ko thích thì tách rời ra phối riêng đều xinh hết nạ , vừa tiện vừa hợp lý Giá lẻ 250k/set Giá Sỉ: inbox ------------------

0 0

Set

Bị phải lòng Set Midi x áo cúp ngực này rồi nhoaaa 💋 Style nữ tính khoe vai trần gợi cảm , đừng ngại biến đổi để trở nên xinh hơn 💋 Chân váy cách điệu có trâm cài cách điệu làm điểm nhấn , áo có 2 dây mảnh bằng nhựa trong suốt nên vô cùng tiện ❤️ Giá lẻ : 250k/ set Chất liệu : cát len Giá Sỉ: Inbox ------------------

0 0

Đầm

Có đi ăn tất niên , sinh nhật hay xem phim la cà cùng bạn bè thì inbox e ngay mẫu đầm cúp ngực rớt tay này nhé ➖ Xinh lắm luôn , thích hợp diện đi mọi nơi ➖ 2 màu đen và đỏ Giá lẻ : 230k Có màu đỏ nữa ạ

0 0

Jum

💢 Jumsuit chấm bi 2 dây xinh lắm luôn 💋 Thoải mái , mát mẻ , chuẩn form 👉 cute Giá lẻ chỉ :250k Chất kate silk đẹp ,cao cấp Giá Sỉ: Inbox ------------------ Có màu hồng nữa nha khách

0 0

Đầm thiết kế

💥💥💥 Về lại màu trắng xinh đẹp 💋💋 Jum ren thiết kế tay dài siêu đẹp ❤️ Giá lẻ chỉ : 250k Chất thun poly + ren Giá Sỉ: Inbox ---------------------------- Có hai màu đen và trắng

0 0

Jum

🎀🎀🎀JUM dzìa cho xị em đam mê ròi nẹeeeee🎀🎀🎀 🔜🔜🔜 Chuẩn Auth lun nha 🔚🔚🔚 💐 Cut cổ chữ #V phóng khoáng #SEXY ( khách mình mua ẻm về đính thêm cúc bấm là tự tin xin đẹp hazzzz ) 😝😝😝 💐 Chất đẹp lắm cực mềm & mát nhan 😙 Giá:240k 💐💐💐 Jum k cần PR nhiều độ tiện dụng & trẻ trung ròi. Ai lâu nay trung thành style này thì nhất định không dc ngó lơ đâu dzì xuất sắc nhắm 😆😆 Giá sỉ: inbox

0 0

Đầm

📌📌 HOT HIT VỀ LẠI - BÁN SIÊU CHẠY Váy kẻ sọc xanh bo chun eo , kiểu dáng đơn giản đi làm hay đi chơi đều xinh ❤️ Giá lẻ chỉ : 230k Chất kate nhập Giá Sỉ: Inbox ----------------------------

0 0

Hàu

Các mom có pit mua tinh chất hàu này ở đâu k ạ

0 13

🌸🌸 DẦU GỘI HOA BƯỞI + XỊT BƯỞI RỪNG + DẨU XẢ BƯỞI DỪA

🌸 🌸🌸 DẦU GỘI HOA BƯỞI + XỊT BƯỞI RỪNG + DẨU XẢ BƯỞI DỪA CỨU TINH CHO MÁI TÓC CỦA BẠN ĐÂY RỒI 💪🏻 CHỈ VỚI #388K/ COMBO 4 MÓN VỚI HÀNG NGÀN CÔNG DỤNG 👇🏻👇🏻👇🏻 👉 kích thích mọc tóc, làm dài tóc, dày tóc....tóc mọc dài từ 4-5cm/tháng 👉-Ngăn rụng tóc, chống hói tóc và nuôi dưỡng chân tóc mọc dày trở lại 👉-Giảm tóc khô xơ,phục hồi tóc chẻ ngọn 👉-Làm sạch da đầu ngăn ngừa gàu hữu hiệu 🍃SẢN PHẨM 💯 THIÊN NHIÊN 🍃 ❌ DÙNG AN TOÀN CHO BÀ BẦU VÀ TRẺ EM ❌ ❤️ Tóc sẽ được cải thiện sau 3 tuần sử dụng 🔖 Trọn bộ : #388K tiết kiệm #169k Mua trọn bộ tặng #Dầu_xả_bưởi_dừa trị giá #169k ‼️ MUA #388K TẶNG #169K ‼️ ❌ MUA 2 NHẬN 4 ❌

0 0

Em cần sự tư vấn ạ

Chả là em có ý định mua combo này cho con gái em. Mom nào có kinh nghiêm chia sẻ giúp em xem cần va k cần những gi ạ. Trong combo này em k cần : áo của mẹ sau sinh. Bình sữa. Chăn lưới. Có cần thêm gì nữa k ạ

0 33