Dầu gội trị rụng tóc, hói tóc, nấm, xơ,...

Dầu gội thiên nhiên reel beaute chiết xuất hoàn toàn từ thiên nhiên phù hợp với mẹ sau sinh bị rụng tóc, sẽ cải thiện từ 1-3 tháng sử dụng. An toàn cho cả mẹ và bé. Inbox để được tư vấn, luôn tuyển sỉ toàn quốc

0 0

Chung tay bảo vệ cô bé của bạn

Vì sao Dung dịch vệ sinh phụ nữ I'm Nature được nhiều chị em tin dùng -------- Chiết xuất 100% thiên nhiên: lá trầu không, lá kacip fatimah,trà xanh,hoa hồng,vitamin B5 --------- Tác dụng Hoàn Hảo: 👉Kháng nấm,chống viêm,sát khuẩn 👉Điều trị khí hư ra nhiều,có mùi hôi bất thường 👉Se khít cơ âm đạo,giúp da vùng kín trở lên hồng hào,mịn màng 👉Duy trì PH lí tưởng 4.5 👉Giúp vùng kín luôn khỏe mạnh 👉Ngăn ngừa và hỗ trợ điều trị các bệnh viêm nhiễm phụ khoa 🍎Ib để được tư vấn và mua hàng nhanh nhất ạ

2 4

Dầu gội bưởi

🌸 🌸🌸 DẦU GỘI HOA BƯỞI + XỊT BƯỞI RỪNG + DẨU XẢ BƯỞI DỪA CỨU TINH CHO MÁI TÓC CỦA BẠN ĐÂY RỒI 💪🏻 CHỈ VỚI #388K/ COMBO 4 MÓN VỚI HÀNG NGÀN CÔNG DỤNG 👇🏻👇🏻👇🏻 👉 kích thích mọc tóc, làm dài tóc, dày tóc....tóc mọc dài từ 4-5cm/tháng 👉-Ngăn rụng tóc, chống hói tóc và nuôi dưỡng chân tóc mọc dày trở lại 👉-Giảm tóc khô xơ,phục hồi tóc chẻ ngọn 👉-Làm sạch da đầu ngăn ngừa gàu hữu hiệu 🍃SẢN PHẨM 💯 THIÊN NHIÊN 🍃 ❌ DÙNG AN TOÀN CHO BÀ BẦU VÀ TRẺ EM ❌ ❤️ Tóc sẽ được cải thiện sau 3 tuần sử dụng 🔖 Trọn bộ : #388K tiết kiệm #169k Mua trọn bộ tặng #Dầu_xả_bưởi_dừa trị giá #169k ‼️ MUA #388K TẶNG #169K ‼️ ❌ 0899060598 ❌

1 0

Áo babydoll

Đáng yêu quá tr luôn Mặc tung tăng đâu cũng xinh yêu hết 220k

0 0

Đầm body

Đẹp lắm khách ơi Quá sang luôn ạ 260k Nhiều màu ạ. Cmt e gửi mẫu nhé

0 0

Đầm

Đẹp từ form đến vải nhé Có nhiều màu Cmt e gửi ảnh chụp thật nhé 250k

1 0

Đầm

Đầm babydoll xanh đen đính nơ siêu dễ thương 😘😘 🔛 From e này thì dễ diện vô cùng , thoải mái đi chơi - đi học hoặc đi làm luôn ạ ▪️ Chất kaki mềm đẹp, ko thô Giá lẻ : 250k ------------------ Bầu mặc vô tư nha Mom

0 0

Đầm

HOT HIT nha chị em ❤️❤️ - Đầm basic cổ trụ polo nhìn đơn giản vậy thoai chứ diện lên đẹp xuất sắc ! - Chất thun dày mịn Giá 230k Bầu mặc sang chảnh lắm lun

0 0

Đầm

❌❌ đầm sơ mi caro 👌👌 chất kaki gân dày mềm 👌👌 dáng y hình, chất đẹp, may kỷ chi tiết, form bao rộng mặc đc style như mẫu 👌👌 kèm hình chụp thật 💰💰💰 230k Bầu mặc đẹp lắm nha

0 0

xả hàng

👗jum ống rộng 💲99k💲 ✔ĐỎ ✔cam ✔hồng ✔vàng ✔đen

0 0