Mặt nạ mùa đông

Mùa đông đến rồi các nàng ơi,da khô,nứt,thiếu nước,thiếu ẩm vì dao? Vì bạn kg cung cấp đủ choa làn da cửa mình,da mình vào mùa đông là sợ nhất,vừa khô nổi vảy sợ luôn mình nhìn còn ngán nữa là... Từ ngày 1 người quen tình cớ nói đến mấy em mặt mai giấy này thế là ham hố mua Sài thử,mang tiếng ở sứ Đài mà kg biết loại này tiếc quá mà,😝.từ ngày Sài mấy e này là kg muốn Sài caia gì khác cũng kg cần kem luôn da còn đẹp hơn khi mình Sài kem nữa là haa...bạn nào muốn thiet kg?miếng lẻ có 35k thôi Nè,hộp có 250k thôi ah.bạn nào Sài rồi là biết mê chết em này luôn ý 🌸công dụng Mask Alps hoa tím: làm dịu, thanh lọc và chữa trị tổn thương Hoa Nhung tuyết là loài hoa có sức sống mãnh liệt, vẫn phát triển trong điều kiện khí hậu cực lạnh, vì thế mặt nạ hoa tím chứa những tinh chất chiết xuất từ hoa Nhung tuyết có tác dụng chống lại các tác động bên ngoài của môi trường phá hủy làn da, đồng thời làm dịu nhẹ làn da bị tổn thương hay da yếu. Tinh chất này cũng góp phần phục hồi, chữa trị các tổn thương của da kết hợp với rễ cây cam thảo và các thực vật sống ở điều kiện khí hậu núi cao khắc nghiệt khác để làm dịu nhẹ những vùng da bị đỏ ( do kích ứng môi trường, mỹ phẩm hoặc làn da vừa lấy mụn, dị ứng) hoặc da bị khô nứt nẻ Các bạn muốn mua thì Ib mình nhoa.🌸🌸🌸🌸🌸🌸🌸🌸🌸🌸🌸🌸🌸

0 0

Mặt nạ dưỡng da đài LOAN chính hãng

Mùa đông đến rồi các nàng ơi,da khô,nứt,thiếu nước,thiếu ẩm vì dao? Vì bạn kg cung cấp đủ choa làn da cửa mình,da mình vào mùa đông là sợ nhất,vừa khô nổi vảy sợ luôn mình nhìn còn ngán nữa là... Từ ngày 1 người quen tình cớ nói đến mấy em mặt mai giấy này thế là ham hố mua Sài thử,mang tiếng ở sứ Đài mà kg biết loại này tiếc quá mà,😝.từ ngày Sài mấy e này là kg muốn Sài caia gì khác cũng kg cần kem luôn da còn đẹp hơn khi mình Sài kem nữa là haa...bạn nào muốn thiet kg?miếng lẻ có 35k thôi Nè,hộp có 250k thôi ah.bạn nào Sài rồi là biết mê chết em này luôn ý 🌸công dụng Mask Alps hoa tím: làm dịu, thanh lọc và chữa trị tổn thương Hoa Nhung tuyết là loài hoa có sức sống mãnh liệt, vẫn phát triển trong điều kiện khí hậu cực lạnh, vì thế mặt nạ hoa tím chứa những tinh chất chiết xuất từ hoa Nhung tuyết có tác dụng chống lại các tác động bên ngoài của môi trường phá hủy làn da, đồng thời làm dịu nhẹ làn da bị tổn thương hay da yếu. Tinh chất này cũng góp phần phục hồi, chữa trị các tổn thương của da kết hợp với rễ cây cam thảo và các thực vật sống ở điều kiện khí hậu núi cao khắc nghiệt khác để làm dịu nhẹ những vùng da bị đỏ ( do kích ứng môi trường, mỹ phẩm hoặc làn da vừa lấy mụn, dị ứng) hoặc da bị khô nứt nẻ Các bạn muốn mua thì Ib mình nhoa.🌸🌸🌸🌸🌸🌸🌸🌸🌸🌸🌸🌸🌸

0 0

Mặt nạ dưỡng da

💐MẶT NẠ MY BEAUTY DIARRY HOA HỒNG 🌷Damascus(damask rose)( 大馬士革玫瑰面膜) 🌸Hộp: 8 miếng 🌸Dung tích: 23ml / miếng 🌸CÔNG DỤNG : Dưỡng ẩm,sáng da ngăn ngừa lão hóa da, se khít lỗ chân lông. 保湿,光滑,收束毛孔 ✅HƯỚNG DẪN SỬ SỤNG(用法) Sau khi làm sạch kem dưỡng da, xé mặt nạ và nhẹ nhàng đặt khuôn mặt, sử dụng trong khoảng 20 đến 30 phút kg cần rữa lại(清洁后,用面膜放在脸上,约20到30分钟 ✅THÀNH PHẦN(成分) Nước, glycerol, BG, PG, sukuwaren, nước trái cây Aloe Vera, raminariadigitataekisu, axit hyaluronic Na, hibamataekisu, shudoaruteromonasu chiết xuất lên men, TEA, orandagarashi hoa / lá chiết xuất, chiết xuất rễ cây khổ sâm, chiết xuất hoa arunika, chiết xuất rễ Xuân , polysorbate 20, axit citric, chiết xuất vỏ cây enanchiakuroranta, urê hydroxyethyl, thủy phân protein gạo, glycyrrhizin 2K, adenosine triphosphate, imosemiruekisu, lactobacillus / sữa nước dùng, vỏ hamamerisu / lá cành chiết, chiết xuất Althea , protein đậu nành thủy phân, lecithin, dầu, polysorbate 80, hydroxit, Na, axit lactic Na, PCA-Na, sufingo glycolipid, tocopherol acetate, karuboma, carbamoyl butyl Axit propionyl propionyl, kisantangamu, gia vị, kurorufeneshin, phenoxyethanol. Trong Một miếng mặt nạ thành phần của nó kg hề ít nhé với chiết suất về các loại quý hiếm .

1 4

Set túi

Chỉ 160k thôi ah!

1 15

Oriflame

Minh cần tuyển cộng tác Viên bán hàng online tại nhà ✅🍒🍒Mặt hàng :Mỹ phẩm, dầu gội, sữa tắm, dưỡng da, nước hoa.. Vv ✅🍒🍒Xuất xứ :hàng Mỹ phẩm oriflame Thụy Điển, thuong hiệu 50 năm ✅🍒🍒Hình thức:kinh doanh online tại nhà 2--3h (có thể làm lúc rảnh) ✅🍒🍒Quyền lợi :chiết xuất khẩu 23% trên sản phẩm bán được, nếu đạt chỉ tiêu doanh số sẽ có thêm lương +thưởng, được tham gia các khóa huấn luyện online 💠💠💠💠Không vốn, ko đầu tư vấn ôm hàng, không đóng tiền thế chân, quan trọng là bán nhiều hay ít, có quà dành cho người mới gia nhập, công việc ngiêm túc nên cần người nghiem túc từ 20t, ưu tiên cho mẹ bỉm sữa, giáo Viên, Công nhân Ib cho mjh để được thông tin chi tiết hơn về cv nhé

0 0

Oriflame

Minh cần tuyển cộng tác Viên bán hàng online tại nhà ✅🍒🍒Mặt hàng :Mỹ phẩm, dầu gội, sữa tắm, dưỡng da, nước hoa.. Vv ✅🍒🍒Xuất xứ :hàng Mỹ phẩm oriflame Thụy Điển, thuong hiệu 50 năm ✅🍒🍒Hình thức:kinh doanh online tại nhà 2--3h (có thể làm lúc rảnh) ✅🍒🍒Quyền lợi :chiết xuất khẩu 23% trên sản phẩm bán được, nếu đạt chỉ tiêu doanh số sẽ có thêm lương +thưởng, được tham gia các khóa huấn luyện online 💠💠💠💠Không vốn, ko đầu tư vấn ôm hàng, không đóng tiền thế chân, quan trọng là bán nhiều hay ít, có quà dành cho người mới gia nhập, công việc ngiêm túc nên cần người nghiem túc từ 20t, ưu tiên cho mẹ bỉm sữa, giáo Viên, Công nhân Ib 01658273837 cho mjh để được thông tin chi tiết hơn về cv nhé

0 0

Iui

Có mon nào ĐANG và ĐÃ làm IUI ( Bơm tinh trùng) chưa ak.kb zalo chia sẻ kinh nghiệm di các mẹ 0963815493 zalo m nhé.

0 4

Serum ạ, hiệu quả không ngờ luôn nha các mom

🌾🌾Không mất nhiều thời gian chỉ 2 phút cho - 3 giọt buổi sáng💧💧💧 - 3 giọt buổi tối💧💧💧 Bạn sẽ có 1 làn da vạn người mơ ước. Khỏe bên trong đẹp bên ngoài thì còn gì bằng đúng ko nè #serum_3in1 giá chỉ #310k #PrincessWhite

0 1

vitamin E .

VITAMIN E ĐỎ CỦA NGA được rất nhiều chị em tin dùng bởi chất lượng và hiệu quả của em ấy cực tốt .Khách quay lại mua cho mình,mẹ... rất nhiều - Hàm lượng vitamin E đỏ của Nga gấp 5 lần E vàng bình thường nhé. Được bán trong các hiệu thuốc của Nga và được các bác sĩ Nga khuyên dùng đấy ạ. - Những công dụng tuyệt vời của vitamin E. Bạn nên thử dùng 1 lần: ❤️tốt cho nội tiết phụ nữ, tăng khả năng thụ thai ,cân bằng nội tiết tố ❤️Dưỡng mắt. ❤️ Dưỡng và làm mềm mịn cho môi. ❤️ Trị tóc chẻ ngọn. ❤️ Làm mờ sẹo và các nếp nhăn. ❤️ Trị nứt gót chân. ❤️ Làm mềm da tay. ❤️ Dưỡng ẩm cho da. ❤️ Phục hồi da cháy nắng. ❤️ Ngăn tóc bạc ❤️ Sử dụng như 1 loại kem dưỡng ban đêm. ❤️ Sử dụng như 1 loại serum trắng da. ❤️ Dưỡng móng. Chỉ cần kiên trì mỗi ngày 1 viên sau bữa ăn là bạn cứ "trẻ mãi không già " 😘😘

0 8

Giảm cân đón Tết

🌼 TÂM ĐIỂM SỨC KHOẺ: GIẢM CÂN 🌼 Giảm cân không chỉ là đề tài nóng bỏng để duy trì vẻ đẹp thanh xuân mà còn là phương pháp cải thiện sức khoẻ quan trọng cần chú ý 🌱🌱🌱 🌻 Có một vóc dáng đẹp là ưu điểm cho mọi thuận lợi công việc xã hội 🌻 Có một sức khoẻ tốt là điểm vàng cho cuộc sống ❌❌❌ #Trà_thảo_mộc_giảm_cân_HOA_SÂM_ĐẤT làm được tất cả 👌🏻👌🏻👌🏻 🌿 Thải mỡ thừa hiệu quả 🌿 Lọc sạch gan, thận 🌿 Tiêu huỷ mỡ nội tạng tránh bệnh tật 🌿 Làm căng sáng đẹp da dưỡng mịn ✔️✔️✔️ CHỈ 1️⃣ HỘP LÀ ĐỦ ‼️‼️ Tình yêu, may mắn, hạnh phúc sẽ đến khi bạn tự tin vượt qua chính mình 🔆 Hãy yêu bản thân trọng vẹn và đúng cách bạn nhé 🌻

0 0