Làm đẹp nè các c.

FACE_VIP_TÁI_SINH giải pháp hữu hiệu cho da lão hóa. 🎀 Tái tạo da hư tổn, bổ sung dưỡng chất. 🎀 Xóa mờ thâm nám- tàn nhang. 🎀 Se khít lỗ chân lông, trắng hồng tự nhiên. 🎀 Xóa nếp nhăn, săn chắc, căng mịn da. 🎀 Đẩy lùi hắc tố, tái tạo collagen, chống lão hóa. 🎀 Cung cấp độ ẩm cho da giúp làm mềm những vùng da sần sùi. chỉ với 360k sử dụng 3 tháng CHUYÊN PHÂN PHỐI SỈ LẼ MP THẢO DƯỢC THIÊN THIÊN CAO CẤP PRINCESS WHITE Freeship toàn quốc

0 0

Noel

Chị em sắm đồ chơi tết đi Bóng galaxy phát sáng

1 1

Mầm đậu nành nguyên sơ Linh Spa

Nhiều mẹ chưa biết về mầm đậu nành nguyên sơ Linh Spa nên e giới thiệu cho các mẹ nhé. E cũng đã sử dụng và hiệu quả cực tốt ạ. Giúp điều hòa ckk, giảm khô hạn đáng kể đó. E nội tiết kém sử dụng hơn 1 tháng mà e đã có tin vui rồi ạ. Mẹ nào có nhu cầu alo m ship cho nhé. 270k/túi ạ. Sử dụng 2-3 tuần/gói. Mỗi ngày uống 2-3 cốc. Cực dễ uống nhé các mẹ.

0 0

Cám gạo anthy

🌈🌺BẠN ĐÃ DÙNG CÁM GẠO TRÀ XANH CHƯA? 🦋 CÁM TRÀ XANH ANTHY là 1 loại cám cho da hỗn hợp ✅Điều thích nhất là cám xanh được làm từ búp lá non ... ( ko phải lá trà nguyên chất đây mà chỉ là phần búp trên đầu lá thôi nha ) Giúp cho quá trình làm sạch sâu, thông thoáng và giúp da căng mịn đạt hiệu quả cao nhất... ✅Đối với da mụn : cám trà có tính chất kháng khuẩn và kháng viêm cao Đối với da sạm nám : cám trà có khả năng làm trắng sáng mịn da cao ✅Đối với da dị ứng : cám trà làm xoa dịu mọi kích ứng cho da.. giúp da dịu nhẹ lại tốt nhất. ✅Để chọn lựa cho mình loại cám phù hợp cho da .. các chị em cứ ib cho e biết tình trạng da hiện tại để mình giúp cho việc lựa chọn của bạn trở nên hoàn hảo và phù hợp nhất...

0 0

Các mẫu áo len mới

Các mẫu áo len mới về

1 5

Tinh bột

🥔Tinh bột khoai tây tự tay e làm đảm bảo nguyên chất nha khách iu ✅70k/100gr 🌸Nhiều khách hỏi quá nên e làm đáp ứng nhu cầu cho khách luôn nhé 🌸Ai chưa hiểu tác dụng về tinh bột khoai tây thì xem nhé 🥔🥔SỬNG SỐT VỚI MẶT NẠ KHOAI TÂY ĐẸP CẤP TỐC 💋🥔🥔 🥔Công dụng tuyệt vời của mặt nạ khoai tây kết hợp sữa tươi 💛 🥔Bạn gái thường tìm kiếm những sản phẩm chăm sóc da đắt tiền mà không hề biết rằng, mặt nạ khoai tây kết hợp với sữa tươi là cách làm da sáng mịn vô cùng hiệu quả. Một mùa hè mới lại sắp bắt đầu, tại sao bạn không thử tân trang lại nhan sắc với TINH BỘT KHOAI TÂY BÍCH PHƯỢNG nhà mình nhỉ 🍀 🥔Trong khi khoai tây chứa nhiều chất đạm, tinh bột, giàu canxi, vitamin… và một loạt các carotenoit, phenol tự nhiên 🎀đặc biệt là nhiều vitamin C giúp bạn chống lão hóa và có làn da trắng hồng, 🎀đánh bật tàn nhang nám da và mụn thì sữa tươi dưỡng ẩm cho da, chăm sóc những vùng da bị kích thích, làm da dịu đi, mềm hơn, đặc biệt là với da khô hoặc da nhạy cảm. 🥔Mặt nạ khoai tây và sữa tươi là loại mặt nạ cung cấp nhiều chất chống oxy hóa, vitamin cho làn da bạn gái khỏe mạnh, trị thâm da hiệu quả, giúp ức chế các gốc tự do gây tổn thương da, đem đến cho bạn một làn da sạch khỏe mịn màng. Đặc biệt với tình trạng mụn mủ, mụn bọc khó điều trị, những tinh chất kháng khuẩn có trong mặt nạ này cũng giúp giảm sưng tấy, làm mềm nhân mụn và thông thoáng lỗ chân lông hiệu quả. Một bật mí nữa cho bạn gái đó là khi ánh sáng mặt trời quá gắt vào mùa hè hoặc cả khi độ ẩm vào mùa xuân gây tổn thương da, mặt nạ khoai tây đều có thể áp dụng để chăm sóc da . Sdt 01667.743.024 Luôn tuyển sỉ, đại lý

0 0

Ủng hộ

https://www.facebook.com/groups/tnpy.in.sg/permalink/1397887746988552/ Các mẹ ơi .23-12 này là tròn 6 tháng con e mất đến ngày hôm nay e vẫn chưa có con lại e rất rát mong con về nhưng chưa thấy các mẹ ạ .Vì vậy nhân dịp noel và tưởng nhớ ngày mât của con trong GR đồng hương có tổ chức chương trình thi ảnh .E có đăng kí thi ảnh vì muôn tham gia hoạt động vui cho bớt suy nghĩ và e cũng muốn giành phần quà của BTC xem như mon quà cho con e vì khi có thai e ,đã nghĩ ,sẽ ,đặt tên con là TEDDY . Nhưng chưa kịp đến ngày mẹ con gặp nhau con đã bỏ e đi trước .[6][6][6] E mong các mẹ có thể bớt chút thời gian vào link và like cho e .nếu may mắn trúng quà e sẽ đốt làm quà cho con e . Mong các mẹ thông cảm và giúp đỡ .

1 0

Săn cún con🐶🐶🐶🐶

Ai trùng lịch cùng mình điểm danh cbi cuộc chiến săn cún con 🐶🐶🐶🐶đê. Tất cả đã sẵn sàng🥚🥚🥛🥛🥛Ai săn thành công có kinh nghiệm vào chia sẻ cùng nhau đi chị em ơi🐶🐶🐶🐶👨‍👩‍👧👨‍👩‍👧‍👦👨‍👩‍👦‍👦👨‍👩‍👧‍👧

2 3

Ngăn ngừa tíc rụng, kích thích tóc mọc dày và dài

Có ai muốn tóc nhanh dài và dày lại còn mềm mượt k ạ. 🌸 🌸 🌸Có lỡ cắt ngắn rồi hay hành hạ tóc bằng hóa chất cũng vô tư luôn ạ. Bộ sản phẩm thiên nhiên #ngahoàng với những ưu điểm vô cùng hấp dẫn. ❣️ ❣️ ❣️ 🍀 Được chiết xuất từ những loại tinh dầu thiên nhiên 🍀 Giúp thẩm thấu cực nhanh. Ngay lập tức hấp thụ vào tóc 🍀 Dưỡng ẩm tóc, hục hồi từ bên trong, cải thiện tóc khô xơ chẻ ngọn 🍀 Bộ sản phẩm thiên nhiên #ngahoàng bất chấp mọi loại tóc hư tổn, cải thiện rõ rệt tình trạng tóc

2 2

Sonn

Đẹp rạng ngời cùng magic lipstick nha!!! Siêu lì Siêu mềm mịn Siêu bền màu Siêu sang choảnh Lên màu cực chuẩn giá lại cực ythuong nạ

0 0