Que

Theo thứ tự từ trên xuống, ngày 3/3, 6/3, 10/3 (thử lúc 9h tối, lúc đầu thử thấy có 1 vạch, k thèm quan tâm nữa, bỏ đó đi tắm, vừa tắm vừa liếc xem có điều kì diệu nào xảy ra k? Oh my God, hắn xuất hiện rồi) Cứ tưởng hết hi vọng rồi chứ Thấy đau bụng như có kinh, đau ngực, thèm ăn búa xua, ngủ như heo (chồng rủa).

0 11

Mong con

Các mẹ ơi em đi siêu âm trứng 3 ngày liên tiếp là ngày 5,6,7/3. Chiều m6 trứng vẫn chưa rụng, sáng m7 em siêu âm thì bs nói trứng đã rụng, vc em qh trưa m7 và tối m7. Như vậy liệu em sắp có bé chưa nhỉ các mẹ. Em hồi hộp quá :))

1 27

Cho e hỏi tí ah

H e bầu 7 tháng vú đã có sữa mà vk ck qh ck bú vú sữa ra có sao k ạ.tại hồi trc h cứ qh hoặc k là ck cứ bú vú.ai biết bày e vs ạ

0 6

Mong con

E đọc trên lily các mẹ bảo bgio que 2v đậm như nhau thì sâ đc. Hồi hộp sốt ruột mong đến lúc 2v đậm quá 😭 Lần đầu nên chưa có tí kinh nghiệm gì cả hic. Có mom nào giống e ko ạ

2 35

Thử thai

Sau bao ngày tháng con đã trở về vs mẹ r hic hic Các mom ơi!!! Là thật đúng k mom!!!! E mừng phát khóc đi dk☺️☺️☺️☺️. Nhưng vẫn mờ các mom ạ

5 44

....

Đếm ngược 30 ngày nữa là được gặp cún yêu.nhưng cảm giác vừa vui vừa sợ.mẹ nào sinh rồi chia sẻ kinh nghiệm đi ạ

0 3

Con yêu

Chào mừng con đã đến vs bố mẹ Bme thật hp khi có con Chậm kinh 1w thử 4 que tt đều 2v căng đét Vui quá đi mất Các mom cho e hỏi bjo đi siêu âm đc ạ

3 24

Siêu âm thai

Các Mom cho mình hỏi thường thì có thai siêu âm khoảng bao lâu 1 lần? Mình mới siêu âm lúc 6 tuần, bs cho đơn thuốc bổ uống và hẹn 15 ngày sau khám lại, nhưng mình nghe bảo sa nhiều k tốt, nên định uống hết thuốc đợi đến đủ 4 tháng mình sa luôn dc k các Mom ?

2 44

Mừng

Siêu âm mà tay chân mẹ run bần bật. Bsi bảo có rồi. 3 tuần thôi. Còn nhỏ. E mừng chảy nước mắt. Cố gắng cùng mẹ nha con yêu.

2 44

thắc mắc

em bầu 7 tuần rồi. Không biết uống thuốc gì. các mon chỉ cho em với ạ. mang thai lần đầu ạ

2 78