Dính bầu ☺

có mẹ nào như em không ạ? Vc e khi quan hệ có dùng bcs. Nhưng hôm ấy chẳng biết đâu mà bcs bị lủng cơ ạ. Thế nên em uống ngay 1 viên khẩn cấp. Và giờ em test 2 vạch. ahuhu Các mẹ có ai như em cho em xin 1 dòng ý kiến xem ạ. Có ảnh hưởng cho baby không ạ?Em lo quá cơ !!!!

0 10

Thuong con

Con yêu đc 14tuần rồi ma me mới lên đc co 1 ky ak.. Me ốm yếu quá sợ con phát triển kém em khác ...cac mom ah co cach nao tang can nhiều ko ah

0 1

Trông con

Vậy là có chưa mấy mom ơi em mong con 2 năm nay rồi

3 25

Con yeu

Là e đây, e mới thử ság nay 1 đậm 1 mờ, có hy vọng k các mẹ

1 1

Sinh con

Các mom ơi. Bình thường đi đẻ thì hết khoảng bao tiền nhì. ? Các mom đi khám thai thì vào viện khám hay khám tư theo một bác sĩ? Em đang khám theo bs này là bác sĩ trong bv phụ sản HN. Nghĩa là bthg mình khám ở phòng khám of bs nhưng gần ngày sinh thì làm hồ sơ vào viện sinh, bác ý sẽ chịu trách nhiệm tận tình lo cho mình sinh mẹ tròn con vuông . Mà sinh thường hết 10triệu. Sinh dịch vụ là 18triệu. E thấy hình như hơi cao đúng k ạ

0 4

MONG CON

Các m có kinh nghiệm xem giúp e que thử vậy là rụng trứng chưa ạ???

0 2

28w

Giử làm kỷ niệm của mẹ ku shin ❤️

0 9

mệt

bầu mà vẫn phải làm đêm mệt quá m. n oi

0 5

2tuan trước

Cách đay 2tuan và hom nay me da dc gap con 90% la ctrai hp qua con à khoẻ mạnh con nhé 4tuan nua me lại di nhìn trộm con

0 3

Mong con

Các mom ơi.e bị rong kinh đi khám bsi cho thuốc về uống vẫn thấy rong. Bảo tối đi khám lại. Có mom nào bị rong kinh rồi ks k? Bảo e với e lo quá 😭😭

1 14