dd vệ sinh

trước đây em có dùng dd vệ sinh nhưng có chị khuyên là không nên dùng vì nó làm hại. em cũng sợ sợ. các chị có dùng ddvs ko ạ và dùng loại nào ạ? nó có ảnh hưởng gì đến sức khỏe vùng kín ko ạ?

1 19

:([8][8][17][8][17]

Giúp mìn với, chưa có baby nào nhưng mình lại bị khô âm đạo. Làm sao bây giờ

0 3

Kham hiem muon o đà Nẵng

Co c nao o da nang biet cho kham hiem muon cho ca vk va ck tot.chi e vs ạ....

0 0

Hiem muon[14][14][14]

Bs noi e bi suy buog trug som. E fai lam sao day

0 5

trễ 8 ngày thử que 2v đi khám được chưa các mẹ.bụng e cứ lúc đau lâm râm lúc đau nhói e chẳng ngủ được e lo quá hic

[11]

0 3

Ts

Vk ck em quan he o hậu mộn dc ko may chi

0 2

soi tử cung có đau không các chị :( có phải giống như chụp vòi trứng k ạ?

cứu em với

0 17

Hối hận😓😓😓

E và a quen nhau được 6nam,cưới đươc 2nam.Chưa thấy gì hết mọi người à.Cả 2cũng đi khám nhưng k bị gì,ngày nào cũng có người hỏi e thấy buồn,nỗi buồn cứ nhân lên ở việc sống chung với nhà a nửa.Nhà chồng e đông lắm mọi người ạ,cha me chồng e chồng,bà ngoại chồng rồi cả dì chồng.Ở đông như gị nhưng k ai có ý thức dọn dẹp hay giữ vệ sinh.A rất gia trưởng,làm gì k đúng ý a là a cứ đụ má đụ mẹ.E hỏi a cưới e về để e làm người ở cho nhà a hở a còn nói chớ cưới may về làm gi.E buồn lắm,e mệt mỏi e chán nản a cũng bực bội,a chửi e thêm.Thât sự e muốn về với gd của e,e k muốn sống cung a nửa...

0 12

Bệnh

Có ai bị như này r có.e lo quá. K biet bị gì k

1 7

ai chỉ cho e cách mua nước lá thuốc gì trị viêm có đc ko ạ. e uống thuốc tây chán chê cứ bị tái viêm.Mệt mỏi quá ạ

hẹp me ạ

0 52