Góc làm quen

Chào các chị em ✌️✌️✌️hôm nay e mới biết và mò tới ứng dụng này .tuyệt quá ạ 😘😘 chúc mọi người 1 ngày hạnh phúc nhé

0 1

tâm sự mỏng

mấy chị cho e hỏi. gần đây e hi có hứng khi gần ng yêu. a ấy động chạm vào ng cũng không thích. a ấy đi công tác xa e cảm thấy nhẹ nhõm cũng không nhớ nhung gì. liệu e còn yêu ng đó không

1 0

Tẩy nốt ruồi.

Mọi ng có ai tẩy nốt ruồi thành công k. Giơi.thiệu em Chỉ em với mặt em nhiều nốt bé bé thôi. Nhưg em muốn tẩy cho đẹp. Mà tẩy lại sợ .k sạch. Để sẹo. Lại có một số nốt vận mệnh nữa.

0 10

Giúp e

Các mẹ cho e hỏi lúc e qh đầu thì thấy thích thích mà càng về sau thì càng rát kinh khủng. Chả thấy thích gì chỉ muốn ck cho ra nhanh thôi. Vậy là sao hả các mẹ?

0 3

Men mới mong đc làm quen với các bạn

Có ai ham muốn cao k ak

0 4

Chém gió tí đi các chị em

Chuyện là tối qua em đi làm về thì anh ng yêu dán xúc xích cho ăn và có chị cùng xóm ra phòng chơi. Chỉ vì em mải xem chương trình ca sĩ giấu mặt nên không để tâm cuộc đối thoại của 2 ng họ. Đôi lúc cũng chỉ tham gia một vài vấn đề. Ấy mà khj chị ý về phòng thì anh xã bảo là sao em vô duyên quá. Em mới ngỡ ngàng cố nhớ lại xem em có nói gì mà anh xã em bảo vậy nhưng em chưa hề nhảy vào họng họ hay cướp lời gì mà. Em chỉ xem tivi bật to tiếng tí rồi anh ý nói em giảm em cũng giảm rồi mà chẳng hiểu sao anh xã em cáu bảo em thô lỗ và vô duyên. Em vừa buồn vừa tủi khj bị nói vậy vì chưa lần nào em dám thái độ với ng lớn hơn tuổi nếu k lý do và lần này cũng vậy. Em cũng chẳng dám cãi lý hay giải thích gì. Em chỉ trèo lên giường đi ngủ thôi vì em đang bị kinh nguyệt nên đau bụng lắm thế mà hắn làm như thương lắm cứ xoa xoa bụng cho. Thế là hnay mới có chuyện để nói [10][10][10][10][10][10][10][10][10][10]

0 0

Rocket

Rocket dùng 1 lần 1 viên hay 2 viên vậy mọi người

0 1

🌻🌻🌻

mọi người cho em hỏi như thế nào mới gọii là lên đỉnh thế ạ?

0 0

Vk ck

E cưới đc 2năm có con 1tuổi mk từ lúk đó tới giờ đạt cực khoái chắc đc 4lần như vậy e có bị j k ạk... E mới có cảm giác gần đây thôi...

0 2

Toi rồi

Chết rồi cm ạ.càng ngày càng k có cảm giác vs ck nữa rồi, chưa qhe thì thích lắm muốn lắm, mà khi ck sờ tay vào thì chỉ thấy đau và rát, k có 1 tý cảm xúc gì luôn. M thì chỉ có ck liếm mới lên đc, mới có cảm xúc đc, mà từ khi cưới tới h ck m bỏ hẳn luôn cái màn dạo đầu,k bú liếm k hôn hít gì hết nên đâm ra m k thể có cảm giác gì đc, cứ lột quần vk ra là phịch thôi, xong rồi lăn ra ngủ, hnao m thèm quá thì chủ động nhưng rồi cũng chẳng thể giải quyết đc vđề gì, k qhe thì thèm mà qhe roof thì lại muốn nhanh nhanh xong vì ngoài cảm giác đau rát thì k còn cảm giác gì hơn, mệt mỏi tâm lý căng thẳng , bức bối khó chịu lắm, có mẹ nào giống e k, chia sẻ đi[31][31][31]

0 1