Đừng bơ em

Có ai đến kì kinh mà uống bia cho nhanh hết không ạ? Ai biết làm thế nào nhanh hết cmt giúp em với 😭😭😭

2 18

Trong đây có chị nào có chồng khắc mệnh k E thủy còn Ck e hỏa, e tuổi sửu Ck e tuổi Tuất

0 0

Que thư thai

Ckk cua e còn 5ngay nua ms tới ntn có chưa các chị

2 37

Buồn vì ck

Ai đó còn thức vào tâm sự đi ạ! E đang buồn quá

0 25

.

Gần 3h sáng vẫn chưa thể ngủ.... đã quen rồi những ngày như thế... Áp lực... Mong muốn... ...

0 1

Kinh nguyệt

E bị kinh nguyệt k đều 1 thg ruỡi mới có kih lại có thể do qhe vs ny cho vào trog thả mấy thág mà k có bé uốg thuốc nào tốt ạ các mom mách e với tks..😤😤😤

0 0

Mong em bé

Mình hay mất kinh, kinh k đều. Thả mong em bé nhưng mấy lần thử toàn tạch. Bh mất kinh 3 tháng rồi. Vừa lo, vừa nghĩ. Mà chả biết làm sao bây giờ.

0 0

Sau chia tay

Có phải sau chia tay , con gái càng níu kéo thì người đó càng đẩy mk ra xa k ạ? Các chị cho e lời khuyên với ạ 😭

1 7

Em lấy nhau di 2 năm..đợi mãi xong con k về....ck em thì tinh trùng yếu. . Em thì kinh nguyệt thất thường.bạn nào trong hhoàn cảnh như em. . Za đã và đang mang bầu cairo giúp em vvới

. .

1 2

Hỏi đáp ạ

Các mom ơi cho e hỏi . Ngta hay bảo lấy nhẫn cưới cột sợi tóc rồi đặt lên cổ tay để biết giới tính em bé trpng bụng . Vậy cho e hỏi nếu xoay vòng tròn thì là trai hay gái ạ

0 2