Mệt mỏi

Mệt mỏi rã rời. Ai cho e động lực ủn mông để đón baby nào. Cong trông mong bao nhiêu thì mệt mỏi và k thấy hi vọng bấy nhiêu .Cố gắng đi đâu hết rồi

1 4

Tâm sự chuyện chăn gối

Các ce cho e xin bí quyết để giữ lửa trong chuyện chăn gối vs chồng với ạ , các a thg thích ntn ạ

0 8

Lấy chồng?

Em và anh quen nhau cũng hơn 1 năm rồi. Anh hơn em 16 tuổi. Quen nhau 4 tháng anh mới biết bọn em rất hợp tuổi. Không biết có phải anh mê tín không. Từ đó anh rất cưng chiều em. Quan tâm từ những việc nhỏ nhặt nhất. Từ miếng ăn tới giấc ngủ. Đến nỗi em cảm thấy khó thở lắm. Đặt biết anh ghen. Ghen cực kì. Vì nhà gần nhau. Hầu như em đi đâu. Em không nói thì anh cũng biết. Vài 3 ngày thì anh đòi cưới. Anh chưa bao giờ lớn tiếng với em. Em có sai anh cũng chỉ nói. Kiểu nói cho em hiểu. Mà nói dai lắm. Nói tới em nhức đầu luôn. Em thương anh. Nhưng em thì thoáng lắm. Chưa bao giờ ghen hay quản anh. Vậy mà từ lúc quen em anh cũng không đi đám tiệc hay có bạn lại nhà nhậu. Tối buồn thì chỉ rủ vợ chồng anh bạn uống vài lon nhưng chỉ khi nào em ngồi kế bên thì anh mới uống. Bạn bè anh chắc nghĩ em khó với anh lắm. Nhưng thất ra không có đâu. Anh kể chuyện những cặp vợ chồng hạnh phúc cho em nghe. Kể chuyện ngày xưa của anh cho em nghe. Kể gia đình anh cho em nghe. Và lúc nào câu cuối cũng là "làm vợ anh đi em". Em không biết mình có nên lấy anh không. Em không muốn mất tự do. Từ kiếm tiền đến việc nhà anh làm hết. Anh cưng em đến nỗi em cảm thấy mọi người trong nhà anh họ không thích em. Nhưng họ không dám nói. Anh kêu chỉ cần em sinh cho anh đứa con gái. Em muốn lên trời anh cũng bắt thang cho em đi. Anh đi đâu anh cũng tha em theo. Em không đi anh nói mẹ em. Mẹ em lại bênh anh. Em đi đâu hơn 1 tiếng chưa về anh gọi cháy máy. Đi xa hơn chục cây thì gọi sẵn xe hơi chở em đi và chờ em về. Và chỉ đúng người chở là thằng bạn thân của anh. Ở bên anh em cảm thấy được bao bọc. Nhưng quá nhưng vậy em thật sự thở không nổi các chị ạ.

0 65

Zui thui ạk

Mấy mom nào bt về tướng mạo.xem dùm e coi mặt này xài được k ạk.hj

0 10

Khô Âm Đạo

Em 18 tuổi bạn trai em 17. Bọn em mới có lần đầu tiên với nhau nhưng chỗ đó của em bị khô..anh ý hì hục từ 9 h tối đến 3h sáng vẫn không làm gì được... cuối cùng em vẫn còn trinh 😢😢😢. Có chị em nào bị giống em và làm cách nào để cải thiện tình trạng nước nôi ạ .?

0 12

Cach giai quyết

Cac mom oi cho e hoi la co cach nao lam hồng va se khít k ak Dung bơ e

0 2

Nhớ anh

E nói ra mong mọi ng đừng ném đá e .e day dứt lắm ạ.e và 1 a làm cùng nhau.nc nhiều rồi e cảm nhận đc a có tc với e.a có gđ rồi cả e cũng vậy.mới đầu e cũng bit là sẽ ko đi về đâu nên chỉ nc bt thôi.nhưng vì vc e có c nên e đã tâm sự với a mong đc sự động viên .a chu đáo a ân cần và rồi c j đến cũng đến.e và a đã gặp nhau đã bên nhau.tuy thời gian ngắn nhưng mãi đến bjo e vẫn ko thể quên mặc dù ngày đấy đã qua 2 năm rồi. Sau ngày đấy a nói rằng mình dừng lại thôi và mình hàng ngày gặp nhau nhưng coi như ko quen bit.tim đau.thời gian gần đây e và a lại nt nc chia sẻ quan tâm nhau trong cs nhưng ko dám gặp nhau vì hoàn cảnh ko cho phép mà.nhưng rồi 1 lần nữa a lại nói dừng lại. Thật lòng tim e đau.bjo hàng ngày vẫn nhìn thấy a vẫn nhìn thấy khuôn mặt a nụ cười ấy làm e lại nhớ lại ngày hôm đấy mình bên nhau.tuy là 1 lần duy nhất và thời gian ngắn ngủi nhưng e hạnh phúc lắm a ah.chúc a luôn hạnh phúc bên gđ nhỏ thân yêu

1 4

Tướng người

Các chị nhìn anh này giúp em rồi cho em nhận xét với ạ 😟😟

0 1

Bị vu oan. Tức !!!!

Có mom nào lấy ck r, bên ck có bà dì bà mợ nào mà hay đổ oan cho mình không? Mình hay qua bên ck chơi, ăn uống xong lúc nào cũng è đít ra rửa sạch sẽ r ms đi đâu đi. V mà bà dì đó mới hùi nãy bã dám méc mẹ ck em em k làm j cả (mẹ ck em ở xa, 2 vk ck gần nhà ngoại vs mấy di). Chén bát ăn xong vất đó. Mẹ ck em gọi ns vs ck, ck bảo vệ ns giúp tại lúc nào em đứng rửa ck cũng lủi hủi bên cạnh úp chén bát lên kệ giùm nhưng éo ai tin. Tức thật đó. Cái bà đó xàm lok hết sức. Trc khi cưới mẹ ck chưa ns j, chỉ có mỗi bả xỉa xói. Con trai bả chưa có vk, xỉa xói v có ngày con dâu bả ngồi đầu bả cho đúng quả nghiệp của bả[12][12][12][12]

0 2

Chuyện tình cảm

Bọn em cả quen và yêu đến giờ đc hơn 3 năm rồi. E vừa học xong cả 2 muốn tiến tới hôn nhân. Nhưng gia đình bên nhà em ko cho dứt khoát ko cho. E phải làm sao đây.... Em ko muốn buông tay a ấy. Ecũng ko biết phải làm tnao để bố mẹ đồng ý đây. Các chị cho e chút lời khuyên với

1 40