giường chiếu

mom ơi có mom nào như e k ạ. cưới nhau đc 2 năm rồi mà chưa 1 lần lên đỉnh. nge các mẹ kể mà thèm 😞😞😝😝

0 2

Xxxx

Các mẹ cho e hỏi với..có ai quan hệ xong mà chỗ môi dưới bị cảy phồng to lên lắm ạ,đau rát lắm..e vừa quan hệ xong mà môi dưới nó cảy sưng to đau lắm ạ..có sao k ạ ???

0 7

Buồn

Sống cảnh xa ck hoài buồn quá , ck đi làm xa tuần mới về được một lần .... trong khi vk ck lại mới cưới , lúc dự định hai đứa cưới nhau sẽ chuyển sống gần chỗ làm với ck .... haizzz ai ngờ về ba má ck ko cho tụi mình dọn ra ngoài . Bắt mình phải o nhà ck , cũng ko cho đi làm j ... riết giống như con búp bê vậy . Để ng khác phải điều khiển . Mỗi cuối tuần ck về mới vui đuoc tí thì lại hết ngày . Vậy mà nhà ck còn hối có baby .... thật sự mình thấy ngộp quá .... biết nói làm sao để ba má ck cho tụi mình ra riêng sốbg gần nhau . Trong khi ck đi làm xa qua đi về cả 80km ... mình thật sự rất lo lắng

0 1

ThuỐc tránh thai

Em mới quan hệ với bạn trai và 2 lần dùng thuốc tránh thai, các chị có kinh nghiệm cho e hỏi là có ảnh hưởng đến kinh nguyệt hay ssinh sản không ạ. Em lo lo.

0 7

Ai biết làm ơn giúp em

Ai biết làm ơn giúp em. E 20t, e qh với bạn trai đều k dùng bcs nhưng đều bắn ngoài. Hôm trước e và bạn trai qh. Sáng dậy e mới biết mình chảy máu. Theo lịch kinh nguyệt thì 3 tuần nữa e mới có kinh. Ngày đầu e đi tiểu mới chảy máu. Ngày t2 e ngủ dậy thấy chảy nhiều hơn. E k biết liệu mình có bị gì nữa k. Hay là quan hệ mạnh nên mới chảy máu. E hơi lo vì đã đọc đâu đó nói là có thai thì chảy máu.

0 14

Tình dục.

Có mom nào giống e k.lần đầu quan hệ với bạn trai tưỡng đau sướng lắm ai ngờ đau kinh khủng lại k có tí cảm giác nao.hôm đó e có sử dụng bao cao su vậy do lần đau e qh nẻn như zay hay là e k co cam giac zay ạ.giup e zoi đang hoang mang

0 0

Viêm

Các mẹ ơi cho e lời khuyên với, năm nay e mới 25t chưa có con nhưng mới hôm qua ck e đòi quan hệ e thấy đau rát và cảm giác bị khô bên trong, hôm nay thì hơi ngứa và ra dịch trắng đục.chi hỏi có phải e bị viêm rồi k ak, ai có cách nào trị bảo e với... đừng bơ e

0 1

Xxx

Ai có phim xxx nào hay k ạ

1 0

Khoe người yêu

Hôm nay e khoe người yêu e tý nha các mom. E với a ý quen được hơn 2 năm rồi, bọn e sống chung với nhau như vợ chồng ý. A ý thương em lắm, lúc nào lười nấu cơm là cứ vang đâu đầu, ốm là a đi chợ nấu cơm rồi kêu e dậy ăn, ăn song còn nhỏng nhẻo thế là a ý kêu e ngủ đi a rửa chén cho. Mùa đông e lười gội đầu với tắm là a ý kêu nằm trên giường a ý gội cho. Xong còn sấy tạo các kiểu có cái tạo xong đầu e kg bít là kiểu gì luôn. Còn tắm thì a ý nấu nước cho tắm rồi tự xử. E bán hàng ol a ý chạy xe đi ship, ship cả ngày.ship về 1 chai nước ngọt cũng kg uống sợ kg đủ tiền cầm về cho vk( bọn e kêu nhau là vk. Ck), thấy mà thương, e kêu a có khác cứ uống mà không chịu lúc nào cũng đem theo chai nước lọc uống thôi. Ship về tiền phí ship e đưa ảnh có khi dc 300k tiền ship ảnh chỉ lấy có 50k dư cũng đưa e, có cái tiền bạc gì kg bao giờ hỏi còn bn hay tiêu bn cả. Rồi nhà a kêu ra làm giấy đi Hàn, là bọn e yêu xa, mà nhớ quá các mom ơi, anh sợ e nhớ ngày nào cũng goi, mà hay gửi tiền cho e lắm sợ e kg có tiền tiêu, a đi mua giày dép gì cũng mua cho e. Tết còn cho e tiền tiêu tết nữa, ảnh còn nói nhớ n y hơn nhớ mẹ nữa hjhj. Qua tháng 4 a bay rồi, hai đứa hẹn 3 năm a đi về là cưới, mà e sợ e nhớ anh kg chịu được. Ba mẹ a cũng có nói chuyện là để a ý đi rồi có vốn về rồi hai đứa cưới, có vốn rồi dễ làm ăn, chứ bác cũng thương con lắm, yêu nhau gắng đợi nhau. Em là e đợi mà cứ sợ a ý tốt quá người ta yêu mất các mom ạ. Có cách nào giữ kg cho ai róm rém tới không các mom?

1 6

Chán chồng

Chán quá mấy mẹ . Chồng yếu sinh lý quan hệ chưa đầy 3p là ra . Mình thì thèm 1 lần đc lên cao trào thực sự . Còn chồng thì chẳng dạo đầu gì cả , cứ đâm vô vài cái là ra. Hụt hẫng dã man . Mình có gợi ý vài loại thuốc tăng cường sức khỏe mà ổng thì bỏ ngoài tai. Mình cũng cần đc lên đỉnh mà . Muốn có bồ ở ngoài ghê . Mà ko đủ can đảm các mẹ .

2 25