Tình cảm

Anh ấy không biết có thích mình hay không nhưng mà đi đâu cũng đi theo làm gì cũng làm cho và mình cx thích a ấy cho đến khi phát hiện ra a ấy có ny rồi và vẫn qt đến mình . Không hiểu a ấy đang nghĩ gì ? E có nên tiếp tục mối quan hệ này không ạ ?

0 0

Sex bên ngoài

E thì chắc thuộc dạg nhu cầu cao, nhưg vẫn đag kiềm nén gìn giữ. Các mẹ có kinh nghiệm " làm tình" gì ở bên ngoài cho kích thích k. Chứ thấy any cũg tội ãh wá. Muốn cho chả suớg tí nhưg k qhtd. Chỉ e vs hic[15][15]

0 17

Co ai biet trag web sex nao hay k chi vs

Muon giải tỏa

0 10

Tâm sự

Em bị hành kinh đã hết rồi.chỉ còn 1 ít dịch màu nâu nhạt,thì không biết có nên quan hệ không ạ,có làm sao không ạ.

1 0

Quyết định khi nóng giận quả là 1 sự NGU DỐT

Chúng tôi gặp nhau yêu nhau và kết hôn vỏn vẹn chỉ trong vòng 3 tháng 28 ngày. Nói ra thật sự chẳng ai tin, nhưng sự thật vẫn là sự thật. Kết cục ngày hôm nay cũng chính là do Tôi, Tôi đã quyết định vội vàng vì trước khi bắt đầu mối quan hệ với anh Tôi đã từng bị phản bội, 1 người mà Tôi đặt tất cả niềm tin và sự mong chờ, anh là mẫu người mà hẳn các cô gái xinh đẹp vây quanh nhưng không, anh vẫn yêu tôi dù ngoại hình không cân xứng gia cảnh khác nhau. Rồi yêu chưa được bao lâu anh lại phải đi xuất khẩu lao động, yêu xa quả là vất vả bao nhiêu hy vọng đều vỏn vẹn qua dòng tin nhắn , cuộc gọi video. Anh qua nhật được 5 tháng thì chúng tôi cũng đã chia tay 3 lần, 2 lần cùng chung 1 lí do " EM Ở NHÀ HÃY TÌM 1 NGƯỜI KHÁC TỐT HƠN ANH CHĂM SÓC EM, ANH XIN LỖI". Và tất nhiên tôi chẳng thể níu giữ được. Nhưng đâu lại vào đấy chưa được dăm bữa nửa tháng anh lại là người chủ động nói lời xin lỗi và hứa hẹn đủ điều, nhưng chưa được bao lâu anh lại nói chia tay, lần này là " ANH BÊN NÀY ĐÃ CÓ NGƯỜI CON GÁI KHÁC, CÔ ẤY KHÔNG GIỐNG EM NHƯNG CHO ANH HƠI ẤM KHI XA NHÀ, ANH XIN LỖI" . Vâng , thưa các bạn đọc nếu ai từng như tôi thì sẽ hiểu cái cảm giác lúc đó của tôi phải không ạ . Lúc đó tim như ngừng thở và muốn chết đi thôi, nhưng rồi sau 1 đêm thức trắng tôi lại cố vực dậy , vực dậy để làm gì ? Để trả thù anh ta các bạn ạ. Rồi tôi quyết định gặp và yêu 1 người hơn tôi 6 tuổi , 1 người gọi là trưởng thành đấy ạ. Nhưng có lẽ tôi đã lầm khi vỡ lẽ ra thì ... Tôi 20 tuổi còn anh nay đã 26 tuổi rồi nhưng tính cách của anh vẫn như 1 ĐỨA TRẺ . Đôi lúc anh quan tâm chiều Tôi hết mực nhưng có lúc còn hơn cả người dưng. Người ta nói đúng" Chồng là người dưng chung giường " Tôi không dám trách ai vì đây là lỗi của tôi. Nên tôi chỉ mong chị em phụ nữ khi yêu và khi quyết định kết tóc se duyên thì hãy đưa ra quyết định trong lúc tỉnh táo. Đừng vì 1 phút nóng giận mà hối hận cả đời. Thân mến[27]

1 0

Tuổi...

Mọi người cho e hỏi với.... E tuổi cọp. Ng yêu e tuổi tỵ, ba a ấy tuổi thân... E đi xem bói, xem 3 nơi ng ta nói là tứ hành xung gì đó. Nói chung là khắc, nếu về chung 1 nhà sẽ rất dễ có chuyện ko hay xãy ra...nếu giải thì e lại bị đau ốm liên miên.... E nói vs ny thì a ấy bảo a xem trên mạng cũng thấy thế, a thuơng ba lắm, càng ko muốn e có chuyện gì.... Còn mẹ ah nói là hồi xưa ng ta cưới nhau có xem gì đâu, vẫn ở đc vs nhau đó thôi,. Noi v chứ bác ấy cũng lo lắm.... Bọn e quen nhau hơn 2 năm r, nói bỏ bao nhiu lần rồi cũng đều ko đc Thấy bói nói e vs a ấy khắc khẩu, e vs pa ah khắc mạng, vậy e phải làm sao, e cũng sợ lỡ pa ah có chuyen gi e sẽ hối hận ko kịp. Tại e sinh ra ba e đã theo ng khác rồi, còn ba a ấy thì thuơng e lắm, coi e như con cái v, thuc su e ko pit lm s ca. Mọi ng cho e ý kiến vs

0 11

Ny ghen

Em và Ny yêu nhau gần 2 năm rồi . Nếu bây giờ bị gắn mác phản bội r Ny đe dọa là có video lúc tc . Thì sẽ làm gì ạ . Thằng Ny e liệu có hèn hạ quá không ạ

0 12

Trễ kinh

E bị trễ 5 ngày rồi [6] mấy tuần trước e có quan hệ nhưng có mang bao. Như v là sao ạ

0 3

Sex

Chị em có biết cách nào thủ dâm lên đỉnh không? Em đã làm hết cách trên mạng rồi nhưng không thỏa mãn

0 1

Hoang mang

Cho e hỏi ạ. E đã trao cái quý giá nhất của người con gái cho ng iu e r nhưng qua mấy ngày sau ng iu e lại nói k hợp tuổi k thể cưới nhau dc. E mới hỏi sao lại k chia tay đi thì ng iu e kêu còn thương e rất nhiều nên k thể. E thì chỉ muốn kết hôn với a ấy thôi. E phải làm sao ạ.

0 14