Ngày nào anh chồng cũng hì hụi vét máng điên cuồng. Nghĩ mà nó sướng 🤣

2 13

co mon nao bi nâ'm âm đao k ak mon nao biet cach chua k ak.chi giup e vs ak

14 4

Em chào m.n ạ. Năm nay em 20 em vừa quan hệ lần đầu cách đây gần 1 tháng. Sau lần đó thì cứ mỗi lần quan hệ thì bản thân lại thấy xót ở âm đạo kiểu khô khan chứ không hề trơn tru ạ. Không biết m.n có ai như em không ạ. Có thể chỉ em cách giải quyết không ạ.

3 31

Ck xuấttinh nhanh có phả do bị yếu sinh lý ko ạ các m [28]

5 4

Mấy chị cho e hỏi cái này nha e ko biết sanh tư vấn giúp em với ạ Cửa mình e khô và rác vk ck quan hệ e rất đau luôn Em ko muốn quan hệ chút nào. Các chị giúp em với

1 6

Mệt mỏi

Các mom ns rằng e k cô đơn đi hãy động viên e cố gắng vì 2 đứa con đi 😢e thật sự mệt mỏi quá các m ah tối qua bme đẻ e phải vào đón e về 😢 e bị anh và ck chửi e ức khóc đến ngất mà họ k qtam ck e còn ns vứt e ra đg chả chết ở nhà a ta 😭😭😭 các m ns e phải cố gắng lsao bh 😓 k phải máu mủ lên nta k sót e chỉ có mẹ có bố là thg e thôi 😭

7 55

Các mom ơi e buồn quá, e đang có ý định li hôn mà đang bầu đứa 2 đk 8 tuần. Ck e đêm ngày đi hát tay vịn, e biết a ý ở quán đó mà bắt hoài cũng chả để làm gì. Vào quán hát 6-7 tiếng đồng hồ liệu ngoài hát họ có mua bán dâm luôn trong quán hát không ạ? Liệu e có nên để lại đứa con thứ 2 này? E nói a ý viết đơn e kí nhưng mấy ngày đi hát suốt đêm tránh mặt e k về

0 9

Các m giúp e với ạ 😭😭😭😭 Bình thường đến kì rụng trứng cơ thể e biểu hiện rõ rệt lắm như đau bụng dưới, ra khí hư trắng trong, nhiệt độ cơ thể cao... Vậy mà tự nhiên tháng này nó k biểu hiện gì cả 😭😭😭 Như vậy có cần đi khám k các m Nếu k có biểu hiện rt thì tháng này có thể e k bị pk ạ 😔😔 Các m tv giúp e với ạ Đừng bơ e mà tội 😞😞😞😞 Em cảm ơn rất nhiều Helppppp meeeeeeeee

16 2

Có bầu người mệt thật nhưng lại sướng ko phải làm gì hết Ck thấy mệt là hỏi ăn gì đi mua rồi bưng lên tận giường cho ăn nữa, mong sao cả mẹ và con luôn khỏe mạnh nha con .thương

4 4

Các chị ơi.e mới lấy chồng được nửa tháng bọn e cưới nhau về là phịch liên tục 🤣 trúng ngày rụng trứng luôn.ngày mai là đến ngày đèn đỏ mà vẫn chưa thấy gì.bình thường thì sẽ có roof nhưng nay vẫn chưa thấy.mà thử thic 1 vạch. E buồn quá.theo các chị là như nào.chứ e thấy thèm ăn mà buồn nôn ghê

20 3