Lay’s Trung Quốc ra mắt phiên bản siêu to khổng lồ nặng đến hơn 1,4 kg với nhiều vị khác nhau. Bao bì cũng được thiết kế vô cùng sặc sỡ, đẹp mắt 🌈 Tổng hợp: Lost Bird #review #funny

0 0

WESTLAKE MINI GOLF ⭐Sân Golf Chill Nhất Tại Hà Nội⭐️ 🛑 Địa chỉ: ngõ 79 Võ Chí Công, Tây Hồ, Hà Nội 🛑Chơi hả hê với giá vé: •Trẻ em: 120k •Người lớn: 150k •Gia đình ( 2 người lớn, 2 trẻ em): 480k 〽Mình thấy luật chơi cũng rất đơn giản, dễ hiểu, có các bạn nhân viên hướng dẫn rất nhiệt tình 〽Thích cái là xung quanh sân có rất nhiều cây cối nên không khí vô cùng dễ chịu dù nằm ngay giữa lòng thủ đô. Và còn có cả view ngắm hoàng hôn vô cùng chill, 〽️Quán chủ yếu bán đồ uống đóng chai và có cả trà, ăn vặt thì có snack. Giá chỉ từ 15k thui ạ 🤤🤤 〽️Quán mở xuyên Tết nha mọi người ới ! Nhanh tay đặt lịch đi nào #hanoi #review

0 0

↙️🤔

1 0

Chúc mọi người buổi sáng ngon miệng 😋. #gapolove #lacketban #review

1 0

Con gái nói: hok ăn cơm tối đc hok mẹ?? Con thíc chân gà hầm [3][3][3] Ok con gái ba mẹ chiều luôn[47][47][47]

0 0

Meoo

1 0

Meo

2 0

Meowww

1 0

Rau nhà trồng

1 0

Lẩu Cá Tầm Chua Cay Xuýt Xoa Trời Lạnh 150k/ng Ngập Hải Sản 💯😍 Mỗi lần nhớ Sapa là lại phải gọi ngay lẩu cá nhà này, đồ tươi chất lượng mà giá mềm hợp túi tiền sinh viên🥲 📌 Set mình ăn 5 ng khá đầy đặn có 3 khay cá lượng khoảng 1kg nhiều phết, đc tang thêm cả đầu cá luôn. Thịt cá chắc, sụn giòn ko xương, trẻ con ăn bon chen được hết. Quán bán onl nên đóng đồ rất chỉn chu, cẩn thận khá ưng 📌 Nước lẩu chua cay, đậm đà nhưng ko gắt quá dễ ăn, thơm giềng xả. Trong set có thêm đồ nhúng chả cua huế và sủi cảo thịt tôm nấm ăn lạ miệng phết. Giá set này 750k tính ra có 150k/ng mà được bữa chất lượng, hợp lý ⚖ Quán Wao Food ⏱10h-21h 💸Từ 150k/ng #anuong #review

0 0