🌻Mẹ nào muốn bổ sung vừa đủ canxi và đủ cả Vitamin D thì về đội e này nhé 💤 🌻Dễ dành như trở bàn tay, ko phải hè nhau ra nhiều lần, ngoài ra loại canxi D này vị thơm ngon dễ uống lắm nha các mẹ 🌈 ❌Từ 7 tháng tuổi bé cần bổ sung Canxi đầy đủ giúp củng cố sự chắc khoẻ của xương và răng 👶🏻Canxi được chiết xuất hoàn toàn từ sữa bò, Vitamin D3 ở dạng tương tự như cơ thể người 👶🏻Vị kem Vani tự nhiên dễ dùng 👉Trẻ em 7 tháng- 1 tuổi: 1ml/ngày 👉Trẻ em 1-3 tuổi: 2ml/ngày 👉Trẻ em 4-8 tuổi: 3ml/ngày 👉Trẻ em 9-13 tuổi: 4ml/ngày 👉Uống tốt nhất buổi sáng.

3 2

Bé con nhà mk sắp đến tuổi ăn dặm. Mk cũng tìm hiểu qua các mẹ các chị đã từng nuôi con nhỏ ở độ tuổi này, thấy bánh ăn dặm này được rất nhiều mẹ trẻ sử dụng cho bé yêu nên mk cũng tin tưởng. Mk có ăn thử rồi nha mùi vị rất thơm ngon, ngọt vừa phải kiểu ngọt tự nhiên ý ạ, mà lại dinh dưỡng . Có rất nhiều vị cho các bé thay đổi như: vị việt quất, vị chuối, vị dâu, vị táo, vị cam. Nếu các mẹ tin tưởng hãy thử cho con nhé. 😍😍😍

4 2

Biển Long Hải

Biển Long Hải từng được mấy chị em rủ đi chơi biển Long Hải. biển đây đẹp lắm. mình đi từ Bình Dương cũng khoảng 3-4 tiếng mới đến nơi. biển đẹp, chiều chiều mát mẻ đi tắm biển thì sướng hết biết. đi du lịch xả stress thì đây là một nơi tuyệt vời!!

2 1

Son Dưỡng Không Màu DHC Lip Cream Trị Khô Và Thâm Môi NHẬT BẢN Dùng thích lắm các mom ạ, k bị bóng nhẫy cũng k bị lộ viền rãnh môi, khi thoa lên cảm giác môi đc cấp ẩm mềm mịn , đầy đặn hồng hào. Đáng đồng tiền bát gạo lắm ce ah,

5 2

Hồi còn bầu thằng cu, ban đầu e chỉ mọc vài cái mụn vì thay đổi nội tiết, từ khi biết có bầu rùi đi sa bs cho sắt về uống, tối nay uongis ngày mai mặt e k khác gì cái quần đảo , mụn bọc mọc lên chi chít e khiếp sợ luôn, mà vì phần vì con phần vì tiếc tiền nên cố đấm ăn xôi uống hết chỗ sắt đó, cả tháng e bị táo bón luôn, mặt lưng và ngực mụn bọc thi nhau mọc lên, một tg kinh khủng vs e, hic! Sau đó e biết đến sp này: viên sắt cho bà bầu blackmores. Thấy nhiều ce bảo k nóng nên e cũng đánh liều mua về uống, quả đúng như lời đồn! K nóng k táo các mom ạ. Đây là sp ưng ý nhất mà e từng dùng qua. Các ce bầu bí đang pv k biết nên mua loại sắt nào thì đừng bỏ qua e nó nha.

6 1

😲😲😲😲

14 3

Keo tim

19 1

Ck e trc bị mụn ở lưng k khác gì cái tổ ong, hoim nào tắm xong cũng bảo vk nặn mụn, từ ngày mua sản phẩm này cho ổng sài giảm hẳn mụn luôn, giờ lưng còn đâu 2-3 cái lâu lâu lại lên chứ k còn chi chít như ngày nào. Các ce bị hay có ck bị mụn lưng thù nên tham khảo sd sp này nha, kết hợp vs xà phòng tắm nữa thì hiệu quả lắm đấy ah😬😬😬

5 12

Bạn đi được hết nước Việt Nam chưa ???

Bạn đi được hết nước Việt Nam chưa ??? Bạn đi được hết nước Việt Nam chưa ??? Tui trước nhé 21 𝓽𝓾𝓸̂̉𝓲 đ𝓲 đ𝓾̛𝓸̛̣𝓬 20 𝓽𝓲̉𝓷𝓱 🙂 Mình nghe theo lời mẹ nói "đi cho đã cái nư rồi sau này lấy chồng không hối tiếc "❤️ và mình bắt đầu đi từ lúc 19 tuổi ☺️☺️☺️☺️ #ChùaLầuTịnhBiên

5 4

Le Jardin Homestay - 102A Phan Chu Trinh ' Vũng Tàu "200k" ‭‬

Le Jardin Homestay - 102A Phan Chu Trinh ' Vũng Tàu "200k" ‭‬ Mê cái Homestay này lắm luôn kết ngày từ cái nhìn đầu tiên. Mình vô tình đi ngan qua thôi nhưng được chú bảo vệ "ngoắt vào" vì cũng tò mò nên cũng vào xem thử ra sao và tại sao được gọi là "200k" 📍 LE JARDIN homestay nằm tại bãi sau vũng tàu từ bãi biển về đây mất khoảng 5p . Nằm trên mặt tiền đường Phan Chu Trinh , nơi thường được người dân gọi là Phố Tây - Nơi đây có 3 tầng và bao gồm có 8 phòng ,mỗi căn phòng được đặt tên theo một loài hoa: Tulip ,Lavender ,Daisy ,... được trang bị đầy đủ tiện ích không thua kém khách sạn 3 sao đâu nhé . Không gian yên tĩnh , khung cảnh thiên nhiên, không có tiếng xe cộ đi lại, lại còn đẹp "Chịu" 📌 Giá phòng chỉ từ 200k nhưng tiện ích xứng tầm khách sạn 3 sao và những tiện ích bao gồm : ✨ Hồ bơi ✨ Smart Tivi -Samsung -32 inch ✨Thang máy lên xuống ✨Không gian để nướng BBQ ✨Những món bánh ngọt và mặn được chính tay chị chủ homestay làm để mọi người có thể dùng thêm giá chỉ từ 25k . Đặt biệt hồ bơi được xây ngay phía sau vách núi cảm giác như mình được bơi ở hồ do thiên nhiên tự tạo, vừa bơi lại còn có thể nghe thấy tiếng gió biển, thật sự rất chill và relax, các bạn có thể vừa bơi vừa ăn bánh ngọt và uống 1 ly champange. ❤️ Phải khen là nhân tại LE JARDIN luôn tận tâm, nhiệt tình và hiếu khách .Luôn mong muốn mang đến không gian thoải mái ,gọn gàng và sạch sẽ để những ngày trải nghiệm nghỉ ngơi tuyệt vời đến du khách ghé qua! Đặt biệt nếu ai yêu thích động vật thì chú chó phóc sóc có tên là Ted The Pomeranian là một người bạn siêu đáng iu được anh chị chủ nuôi thêm để cho mọi người cảm thấy gần gũi và vui vẻ khi đến nơi đây ✨La Jardin có thể coi là một làn gió mới của Vũng Tàu vì nơi đây cho mình cảm giác cách xa vùng đô thị đông đúc, thật sự yên bình chỉ có con người với thiên nhiên cùng tiếng sóng biển mang đến cho tâm hồn sự yên bình mà 1 thời gian qua phải gánh chịu bao nhiêu sự căng thẳng từ dịch bệnh. Hiện tại mùa này rất vắng nên có thể gọi là "bao" hết cả khách sạn, vợ chồng chủ nhà rất hiếu khách, tận tình chăm sóc làm cho mình cảm thấy như ở nhà. #Vungtau #Lejardinhomestay #Vietnamdivatrainghiem #Homestayvungtau #Travel #Reviewhomestay

3 0