Tri thức soi sáng con đường cho tình yêu đôi lứa 😅

5 1

😍TĂNG CƯỜNG TUẦN HOÀN MÁU - GIỮ CHO CƠ THỂ KHỎE MẠNH CÙNG V-OXY 😍 ❌𝐕-𝐎𝐱𝐲 với thành phần gồm nhiều Coenzyme Q10, vitamin B complex, yến mạch thiên nhiên và vitamin C. Đây là những thành phần đặc biệt và tích cực cho phép cơ thể hấp thụ nhanh và tăng cường các chức năng cơ thể, cho phép tế bào của chúng ta sinh tồn, sửa chữa và tái sinh. 👉𝐂𝐨𝐞𝐧𝐳𝐲𝐦𝐞 𝐐𝟏𝟎 Có thể kích hoạt tế bào và cân bằng năng lượng tế bào, tăng cường hệ miễn dịch, chống lão hóa,... 👉𝐕𝐢𝐭𝐚𝐦𝐢𝐧 𝐁 𝐂𝐨𝐦𝐩𝐥𝐞𝐱 Phối hợp các loại enzyme để hoàn thiện chức năng bao gồm: việc hỗ trợ carbohydrate và chất béo giải phóng năng lượng, axit amin phân giải và vận chuyển năng lượng & các chất dinh dưỡng có chứa ôxy đến toàn bộ cơ thể. 👉𝐘𝐞̂́𝐧 𝐦𝐚̣𝐜𝐡 𝐭𝐡𝐢𝐞̂𝐧 𝐧𝐡𝐢𝐞̂𝐧 Được biết đến như là cây thảo mộc, bổ khỏe, tự nhiên, không tác dụng phụ, chứa nhiều chất dinh dưỡng đặc biệt giúp ích cho não và hệ thống thần kinh. Hơn thế nữa, yến mạch có thể tăng cường sự phát triển trí tuệ và khả năng tập trung. 💚 Sản phẩm hiện đang có tại 𝐁𝐂𝐀 𝐋𝐢𝐯𝐢𝐧𝐠, hãy để lại lời nhắn, đội ngũ tư vấn viên sẵn sàng hỗ trợ. 💚 #BCALiving #VOxy #VLive

6 0

Là con gái ai cũng muốn sở hữu làn da đẹp tươi trẻ theo năm tháng tuy nhiên chỉ cần bước sang tuổi 25 những tác động của sự lão hóa sẽ làm cho làn da xuống cấp nghiêm trọng với những nếp nhăn bắt đầu xuất hiện ngày càng nhiều và rõ nét cũng như những vết nám và tàn nhang. Kem dưỡng da mềm mịn redwin vitamin e cream của Úc chính là sự lựa chọn tuyệt vời cho bạn ngay lúc này. Dưới đây là bài viết review kem dưỡng da redwin vitamin e cream 300g của Úc mời bạn đọc tham khảo: Thành phần chính của kem redwin vitamin e cream chiết xuất hoa anh thảo (EPO) có mùi thơm nhẹ, giúp cải thiện sự thô ráp, nứt nẻ do ảnh hưởng của sự lão hóa. Dành cho mọi loại da, kể cả làn da nhạy cảm nhất. Tốt nhất dành cho da khô và nhạy cảm. Chiết xuất từ các loại thảo dược thiên nhiên, thẩm thấu nhanh qua da. Glycerine & Sorbitol giữ độ ẩm cho da, giúp da được mềm mịn. Chăm sóc, nuôi dưỡng và làm mềm làn da, giúp lưu giử độ ẩm sâu bên trong da của bạn và liên tục dưỡng ẩm làn da suốt cả ngày, làm mềm và mịn da khô, làm giảm nhược điểm và tăng độ đàn hồi da. Kem dưỡng redwin vitamin e cream giúp giữ ẩm hoàn hảo làm mềm mịn, sáng da và hiệu quả dưỡng ẩm cảm nhận rõ nét sau lần sử dụng đầu tiên. Hướng dẫn sử dụng: Dùng để dưỡng thể, dưỡng da tay, sau khi triệt lông tay chân, dành cho trẻ em, dùng tẩy trang hoặc dùng cả cho da hay bị di ứng và nhạy cảm. ● B1: Làm sạch vùng da cần chăm sóc ● B2: Bôi kem đều lên da, massage nhẹ nhàng cho kem thẩm thấu hết vào bên trong. ● B3: Dùng được cho da mặt và body nhé! ● Lưu ý, bảo quản sản phẩm ở nơi khô ráo, tránh nhiệt cao

0 2

Tinh Dầu Hoa Anh Thảo Blackmores Evening 190 Viên Nang (mẫu mới 2020)

Mình đặt hàng thì mấy ngày nhận được ạ

2 1

⭐️(Bộ tứ siêu đẳng ➡➡ DÀNH CHO BÀ BẦU) ⭐️ tốt nhất Elevit – DHA bầu (Bioisland) – Canxi (Ostelin) – Sắt bầu (Blackmore) LÂU LÂU NHẮC LẠI CHO MNG CÙNG THAM KHẢO NHÉ 😗 ♥ Nhắc đến Elevit thì chắc hẳn quá nổi tiếng rồi. Không chỉ ở quốc gia chuột túi, Elevit còn được các bác sĩ tại các nước châu Âu như Pháp, Đức, Thụy Sĩ… kê đơn cho các mẹ bầu sử dụng trong suốt thời kỳ thai nghén. Mỗi ngày 1 viên là bổ sung đầy đủ các loại Vitamin và khoáng chất cho 1 thai kỳ khỏe mạnh. HDSD: uống 1 viên/ngày sau ăn sáng ------ ♥ Tuy nhiên, Elevit lại không có DHA, một thành phần cốt lõi giúp phát triển trí não của thai nhi. Vì thế các mẹ đã và đang dùng Elevit nên bổ sung thêm DHA nhé. Vì trung bình phụ nữ đang mang thai và cho bú cần 240-360mg DHA một ngày. DHA bầu của Bio island Úc một là sản phẩm chuyên biệt, bổ sung hàm lượng DHA đáp ứng đầy đủ nhu cầu DHA cho mẹ và bé. Đây là sản phẩm nổi tiếng nhất trong dòng sản phẩm bổ sung DHA cho bà bầu được các bác sĩ khuyên dùng đấy các mẹ nhé. ----- ♥ Ngoài ra, kể từ tháng thứ 4 của thai kỳ, các mẹ bầu được khuyên nên bổ sung thêm canxi do sự phát triển mạnh mẽ của hệ xương của bé trong thời gian này trở đi cần 1 lượng canxi rất lớn. Do đó, ngoài Elevit và DHA thì từ tháng thứ 4 của thai kỳ, các mẹ nên bổ sung thêm viên uống canxi nữa nhé. Một sản phẩm gợi ý cho các mẹ là viên uống bổ sung canxi của hãng Ostelin – một hãng dược nổi tiếng của Úc chuyên cung cấp các sản phẩm bổ sung canxi. Sản phẩm này có bổ sung cả vitamin D giúp hấp thụ canxi tốt hơn. ------ ♥ Sản phẩm cuối cùng góp phần làm hoàn thiện bộ tứ Vitamin tổng hợp cho bà bầu là viên sắt Blackmore. Với những mẹ bầu hay bị hoa mắt, chóng mặt trong thời kỳ mang thai thì đó là 1 biểu hiện của thiếu sắt. Viên bổ sung sắt chuyên biệt cho phụ nữ mang thai của Blackmore với công thức nhẹ nhàng cho hệ tiêu hóa, ko gây táo bón là một lựa chọn tốt nhất đấy!

2 1

Quan tâm chéo 0?

4 4

Hello mọi người

4 1

Đây là lần đầu tiên đăng bài Review đó ạ! Mình mua 2 sản phẩm này lâu rồi và cũng định dùng thử xem thế nào, trộm vía 2 mẹ con đều thấy ok ạ 😁 1. Vitamin e hộp to tận 500 viên ạ, dù lúc quên lúc nhớ uống thuốc nhưng dùng cảm thấy da dẻ hồng hào hơn , sinh xong da mình hơi nhợt nhạt. 2. Bột lysin này bé vẫn đang dùng, ngày mình cho bé uống 2 muỗng vẫn đang theo dõi ạ ☺️

0 6

Hồ Sen Tam Đa - Giá Vào Cổng 40.000đ

Hồ Sen Tam Đa - Giá Vào Cổng 40.000đ Địa chỉ : các bạn chỉ cần gõ Google map là có thể đi tới nơi luôn nhé . 361/20 Tam Đa Phường Trường Thạnh quận 9 Với khoảng không gian xanh mát kết hợp với hình ảnh hoa sen nở rực rỡ giữa đầm là khung cảnh lý tưởng để bạn có được những bức ảnh đẹp. Một điểm đến hoàn hảo cho những ngày nghỉ cuối tuần cho những ai muốn tìm đến chốn bình yên giữa lòng Sài Gòn ồn ào, náo nhiệt. Đầm sen Tam Đa là một địa điểm lý tưởng để đắm mình vào thiên nhiên. Một khung cảnh nên thơ với màu xanh ngát, mùi thơm thoang thoảng của hoa sen. Cùng với đó là không khí vô cùng trong lành nữa. Điều đó khiến những người đặt chân tới đây ngay lần đầu đã không khỏi trầm trồ, xao xuyến.

5 1

🌵🏝🌵 Đảo Yến - Hòn Nội Nha Trang 🌵🏝🌵

🌵🏝🌵 Đảo Yến - Hòn Nội Nha Trang 🌵🏝🌵 📸 Điểm check-in đẹp bất chấp mọi góc cạnh 💃🏼 💴 Chi phí cho cả chuyến đi 450k ( bao gồm cả bữa sáng và ăn trưa) 😱 😱 Vừa leo núi vừa tắm biển tại 1 địa điểm? Lịch trình tour mình mua đi đảo sẽ được check-in ở các điểm sau: - Hang Yến thuộc Hòn Sam 🏜 - Ngắm và chụp hình với Hải Âu 🌊🦅 - Ngắm san hô bằng tàu đáy kính 🛥 - Check-in tại bãi tắm đôi 🏖 - Leo núi Du Hạ 🏔 - Đền thờ tổ ngành yến ⛩ 🌵 Chuẩn bị gì khi đi? - Thuốc say sóng 🧪(Vì khoảng cách từ đất liền đến Hòn Nội đi tầm 1 tiếng nên bạn nào say sóng nhớ uống trc 15p nha) - Kem chống nắng + mũ 🧢 + kính râm 🕶 - Đồ bơi 👙 + dụng cụ lặn 🥽 (Nếu các bạn muốn tắm và bơi tại bãi tắm đôi nha) - Sạc dự phòng khi cần (Vì theo chân mình sẽ là muôn vàn điểm sống ảo ko góc chết nha 😜) 🌵 Ăn gì khi ở đảo ? - Sáng: bánh mì 🍞 + 1 lon nước yến + 1 chai nước suối (đầy đủ dinh dưỡng cho công cuộc đi chơi ☺️) - Trưa: dùng bữa với các AC trong đoàn (chi phí đã tính trong vé khi mua tour đi rồi nha mn) Nào, bây giờ mình đi thôi ❤️ #ĐaoYen #HonNoi #VietNamdivatrainghiem #dicunghoaMi

5 1