Đẹp qúa

11 2

Men vi sinh trị viêm âm đạo & viêm tiết niệu Optibac tím 30 viên

Mom nào bầu mà đi tiểu bị buốt dùng cái này đk nhé, k nhất thiết phải bị viêm mớ dùng đk chỉ cần khô thoáng là ok hết

7 7

🌈🌈🌈Lăn muỗi Muhi Nhật tốt hiệu quả thực sự đây ạ👏🏻👏🏻 💨💨 Các mẹ nên dự phòng cho các bé nha. 🍃🍃Nhìn con bị đốt sưng đỏ to đùng cứng ngắc thương lắm. Gặp bé nào dữ da nửa tháng ko hết 🤨 🐝🐝🐝 LĂN TRỊ NỐT MUỖI ĐỐT #MUHI Nhật ..🐜🐜🐜 cực kỳ hiệu quả 👍🏻 ✔️ lăn cho bé khi bé bị muỗi đốt hoặc côn trùng cắn làm sưng đỏ da, ngứa. 🎯Muhi Làm giảm và cắt các cơn ngứa, không để lại sẹo cho làn da nhạy cảm của bé. 🎯Không mùi, không làm gây kích ứng da của bé, có thể đem theo khi đi chơi xa

25 13

Sản phẩm tốt em đã được người bạn giới thiệu và rất hài lòng cám ơn shop

10 25

Combo trọn bộ dinh dưỡng thai kỳ Elevit + Bio Island DHA + Ostelin Vitamin D & Canxi

Sản phẩm này có vẻ được nhiều mom sử dụng, giúp cung cấp đầy đủ các dưỡng chất thiết yếu tốt cho thai nhi, giúp con sinh ra khỏe mạnh, thông minh và có sức đề kháng tốt hy vọng nó là sản phẩm tốt để mình lựa chọn.

3 2

Kem trị sẹo rạn da Klirvin Nga 25g

Thấy ít mom đánh giá về sản phẩm này . Nên hôm nay m review về nó cho các mom đang lăn tăn muốn mua sử dụng . M xài nó đã mấy năm , trước khi wecare bán nên chắc đủ lâu để đánh giá 😀 Phải nói là cực tốt luôn mấy mom ơi , nhất là khoản làm đầy sẹo lõm , m đánh giá cao tác dụng này của ẻm , khoản trị thâm cũng tốt k thua gì kem nghệ , mà dc cái kem k có màu , nên rất dễ sử dụng và k bị bắt nắng 😄 Trị sẹo lồi và rạn da thì m k chắc , vì m chưa sử dụng trên sẹo lồi và vết rạn , vì rạn của m là rạn lâu năm từ lúc dậy thì rồi , nên m nghĩ có xài cũng k hết dc , còn mom nao có rạn mới thì có thể thử xem 😀

5 18

Ăn lẩu nhúng topping full bàn có cả Dimsum, thích ghê á trời

Ăn lẩu nhúng topping full bàn có cả Dimsum, thích ghê á trời / 📍 Lẩu Rakuen: 483 Lê Văn Sỹ Quận 3 💸 259k/ 1 người ( chưa bao gồm thuế với nước )/ Tui save quán này hồi trước tết rồi mà đi chơi cái quên à, nay bạn tui nhớ raaa nhắc mới nhớ nên quyết định đi buổi sáng cho thanh vắng không xô bồ =))) Không gian quán thuộc kiểu nhỏ nhắn xing xắn lắm mng, menu có 3 giá 199k - 259k - 319k, tụi tui chọn mức trung 259k thấy vừa đủ nè ( àh nói chứ nhiều vl đấy các bà ). Nhân viên siêu thân thiện với cả hơi bị nhiệt tình luôn, order là có liền, đi đâu nhân viên vui vẻ nhiệt tình vậy là thấy thích thích vui vui trong lòng, thiệt sự Tui chọn nước lẩu măng chua với lẩu nấm vì được tư vấn đây là 2 vị lẩu bán chạy nhất. 2 vị nước lẩu tui chọn thuộc dạng dễ ăn dễ xử nên mng có thể gọi theo tui nha, lẩu nấm có xíu mùi thơm nhẹ hơi giống thuốc bắc, vị thanh nhẹ dễ ăn, còn lẩu măng chua thì cũng khá ổn nè, chua cay nhẹ nhúng lẩu ăn thiệt hết sễy. Quầy line thì do đi buổi trưa nên chắc ít chứ tui thấy mấy bạn tui đi về kể nghe nói buổi tối cũng khá đa dạng món ăn kèm, huhu tui buồn 19s. Quầy line có nhiều loại rau tươi xanh lắm nè, có dưa hấu, ổi, xoài và cả chè sương sáo hột é, mê ghê kkk. Phần quan trọng là đồ nhúng hơi bị nhiều, có bò, heo, gà, tôm, bạch tuộc, mực nang, nghêu, lườn cá hồi, bao tử cá basa, xúc xích phô mai ..... và đặc biệt có nhiều loại dimsum nữa mng. Khi order xong tui được phát cho tờ giấy ghi để order thêm, má ơi lúc đầu nhìn chóng mặt á, full mặt giấy luôn mng, REFILL LIÊN TỤC NẾU BẠN CÓ THỂ =))) ăn này xong chắc bể bụng thiệt á. Đồ ăn ở đây đúng thật là siêu đa dạng với mức giá 259k, tươi ngon lắm luôn. Nước chấm tui recommend mng muối ớt đỏ và nước chấm Rukaen nhee, vị cay nhẹ bắt miệng xuất sắc thiệt, chấm hải sản hay đồ nhúng khác siêu siêu đỉnh 💁🏼‍♀️ Có một lưu ý nhỏ mng kêu vừa đủ ăn thôi, hết thì kêu tiếp chứ mà dư “nhiều quá” gây lãng phí là bị tính phí đó nha, thấy trên giấy order có ghi dư là tính 100k/100gr á mng, lưu ý nhee, còn ăn hết hoặc dư ít thì k sao. 💁🏼‍♀️ Nếu đi nhóm đông thì thấy có nhiều ưu đãi giảm giá lắm, mình đi 2 người nên chỉ có checkin giảm 10% 😔 IG: @ancungminhne._

23 17

🈯️🎏⛩ Hot Pot Hồng Kông A Fat ⛩🎏🈯️

🈯️🎏⛩ Hot Pot Hồng Kông A Fat ⛩🎏🈯️ 📌 A Fat Hot Pot 668 Vĩnh Khánh, p8, q4 🏮Mấy quán chill kiểu Hồng Kông bây giờ mọc lên như nấm, còn bây giờ cũng là style đó mà là quán hot pot nhen 🏮Quán decor cũng dth, kiểu bình dân, thoáng mát, có quầy pha nước chấm riêng, mình thích nhất ống đũa =))) đủ màu xanh đỏ vàng hồng, cứ cute sao đó. Có cả lẩu và nướng nhưng mình chỉ ăn lẩu thôi! 🏮Ở đây kiểu order trên giấy, tính tiền theo từng món nhỏ riêng lẽ, mình gọi như này 🍲 2 loại nước lẩu (19k/1 loại), nước tứ xuyên thì không cay như mình tưởng, hơi nhạt, nước lẩu xanh kia thì màu sắc đẹp lạ mà hơi mặn kiểu như nc hầm xương ấy, ăn càng về sau sắc lại càng mặn 🍲 300g thịt 🥩 ba roại mỹ 110k này thì nhiều ăn ổn 🍲 4 viên chả cá phomai 32k kiểu chả cá ngoài ở trong là phomai que á, ăn cũng đc 🍲 100g mực 🦑 40k 100g bạch tuộc 🐙 40k mình thề là đổ vô nc lẩu hồi vớt ra có mấy miếng leo teo, nhìn buồn cười xĩu, ăn ko xi nhê 🤣 🍲 1 phần ngao 2 cồi có 5 con 59k này ổn ngao to tươi 🍲 1 đĩa tàu hủ ky 15k 🍲 1 rổ nấm 35k 🍲 2 rổ rau 29k/rổ hết 58k tiền rau 😂😩😥😰 này hài nhất á, rau mà mắc dã man á, có tí xíu à đâu nhiều lắm đâu huhu 🍲 2 phần mì udon 🍜 để bỏ vô lẩu 30k 🍲 2 coca 30k 🍲 2 khăn lạnh 4k 🍵 nước chấm có quầy riêng để mình tự pha, có vài lọ pha sẵn, nhưng cũng ko hợp khẩu vị của mình cho lắm, gặp mình cũng ko biết pha nữa nên thôi làm muối tiêu chanh chấm cho lành luôn 🤣 🙃🙃🙃🙃🙃 giữ xe 5k =)))) huhu tốn tiền trên mọi mặt trận luôn, buồn é 📌 2 ng hết 496k, với sức ăn của mình là vừa đủ no đủ ngán chứ chưa đã miệng cho lắm 📌 Hình thức từ decor quán cho tới món ăn thì đẹp mắt á, nhưng vị thì không như mình nghĩ cho lắm huhu hơi fail 😐 được cái mấy cô chú phục vụ khá nhiệt tình, vui vẻ, có yêu cầu chụp hình giùm nữa rất dth, dọn bàn cho mình liên tục luôn nha, sạch sẽ. Có dịp thì các bạn ghé thử xem sao, mình chỉ mới ăn 2 loại nc lẩu thôi, biết đâu mấy loại khác ngon mà mình chưa đc thử 😉☺️ kkkk

22 12

👀 Đã sử dụng kem dưỡng dành cho da mặt, có cân dùng kem mắt nữa không?

👀 Đã sử dụng kem dưỡng dành cho da mặt, có cân dùng kem mắt nữa không? One thấy nhiều nàng băn khoăn vấn đề này lắm. Các nàng đều biết, vùng da quanh mắt vô cùng mong manh "dễ vỡ", nhưng lại là vùng hoạt động nhiều nhất trên gương mặt vì hoạt động chớp mắt thường ngày. Nếu trong các loại kem dưỡng da mặt hàng ngày có thành phầm kem quá mạnh sẽ không phù hợp với chăm sóc da mắt, bởi lẽ nó có thể làm vùng da mắt vốn đã mỏng nay còn mỏng hơn. Nếu nàng sử dụng kem dưỡng da mặt cho vùng da mắt, hãy đảm bảo pH của loại kem đó là khoảng 7.0 - 7.3 - mức pH ở vùng da mắt. Ngoài ra, một số loại hương liệu, phẩm màu, chất bảo quản có thể gây kích ứng vùng da mắt, hãy cân nhắc kỹ lưỡng. Lời khuyên cho nàng là vẫn nên sử dụng dòng kem chuyên dụng để chăm sóc vùng da mắt tốt nhất nhé!

5 5

Làm thế nào để cho nhiều sữa ak.m sinh em bé xong ít sữa quá

4 20