Đẹp mắt - Ngon miệng RAU CÂU HOA HỒNG, RAU CÂU NHÂN BÁNH FLAN siêu rẻ 10 cái chỉ 25k chợ Bình Tiên

Đẹp mắt - Ngon miệng RAU CÂU HOA HỒNG, RAU CÂU NHÂN BÁNH FLAN siêu rẻ 10 cái chỉ 25k chợ Bình Tiên Lâu ngày mới có dịp tụ tập bạn bè nấu nướng ở nhà nhỏ bạn bên quận 6, đang lúc nguyên đám đi chợ Bình Tiên mua đồ về nấu ăn thì mình tình cờ phát hiện được xe bán rau câu siêu bắt mắt này.  Giá thành khá rẻ chỉ 25k/chục 10 cái, rau câu ở đây được chị đổ theo khuôn thành hình hoa hồng, nhìn dễ thương cực. Màu sắc của rau câu đều là màu tự nhiên từ lá dứa, lá cẩm với chocolate nên các bạn yên tâm nha.      Ngoài rau câu hoa hồng, thì một món đặc sắc không thể không kể đến chính là Rau câu nhân bánh flan. Đúng như tên gọi thì ở trong nhân bánh là một khối bánh flan nhỏ béo béo thơm thơm, ăn kèm với rau câu cực hợp vị. Rau câu mát lạnh nên ăn vào không hề bị ngấy.   Chị cũng có bán rau câu nguyên mâm lớn nữa.   Giữa tiết trời Sài Thành oi bức, nhất là những lúc xế chiều nắng gắt mà được ăn những chiếc rau câu mát lạnh ngọt lịm beo béo thế này thì còn gì bằng.💖💖💖

15 3

Vitamin E Đỏ Của Nga Mirrolla 270mg Hộp 30 Viên

Vitamin e đỏ này rất hiệu quả, sài 1 time đã thấy tốt rồi. Đặt hàng lại nhanh, mới đặt đã có r, đóng gói hàng chắc chắn

6 4

Các mẹ có iu thì ủng hộ e với nha.. . 𝑳𝒆̂𝒏 𝒔𝒐́𝒏𝒈 𝒔𝒆𝒕 𝒗𝒂́𝒚 𝒄𝒂́𝒏𝒉 𝒕𝒊𝒆̂𝒏 𝒔𝒊𝒆̂𝒖 𝒑𝒉𝒂̂̉𝒎 𝒏𝒈𝒂̀𝒚 𝒉𝒆̀ đ𝒂̂𝒚 𝒂̣𝒉𝒉𝒉 🖤 Chất thô hạt mềm mại, thoáng mát ☺️ Size 5-15kg ✔️ 💰 190kkk

18 23

Xinh phết

2 14

Ruột sạch thì cơ thể mới sạch được mọi người ạ :) Ai cần ới em nhé

5 13

Vitamin E 400 IU 500 Viên Kirkland Của Mỹ, Nắp đỏ

Hôm nay mình xem thông tin về em vitamin thần thánh này các mom ạ. Mình vừa mua sản phẩm này với giá 390k. Mình nghĩ mua trên wecare cho yên tâm. Ý định của mình là uống vitamin E này để cải thiện làn da vì da của mình bị sạm đen. Mom nào đã dùng rồi cho mình ý kiến tham khảo nhé, dùng như thế nào thì hiệu quả.

6 13

Combo tăng khả năng thụ thai Blackmores cho nữ & tinh chất hàu GoodHealth của Úc cho nam

Lúc trước vk ck mình mong con đến lỗi ai chỉ đâu đi đấy .Đi nhiều mà k có kết quả gì cuối cùng thì kệ .zui có bà c làm cùng gt đến sp này .mình mua về uống dk 3 hộp thì có bầu .K biết do thuốc hay do đến lúc ông trời cho nhưng mình cũng thấy rất vui .Nếu các mom trong tình trạng như mình thì hãy mua uống thử đi.Biết đâu may mắn lại đến giống mình

3 7

Sai rất ok

2 9

Combo trọn bộ dinh dưỡng thai kỳ Elevit + Bio Island DHA + Ostelin Vitamin D & Canxi

Sản phẩm này có vẻ được nhiều mom sử dụng, giúp cung cấp đầy đủ các dưỡng chất thiết yếu tốt cho thai nhi, giúp con sinh ra khỏe mạnh, thông minh và có sức đề kháng tốt hy vọng nó là sản phẩm tốt để mình lựa chọn.

7 3

Vitamin tổng hợp bầu Nature Made Prenatal Multi DHA 150 viên (mẫu mới 2019)

Lúc mới bầu mình được bác sĩ kê cho thuốc bổ uống nhưng trải qua mấy loại mình đều không hợp, uống xong là bị nôn ra hết. May sao được một mom trên wecare giới thiệu uống loại Vitamin tổng hợp này nè. Mình uống kết hợp với canxi corbiere nữa, cả 2 rất dễ uống, không còn cảm giác khó chịu hay nôn ói nữa. 1 hủ 150 viên uống được tới 5 tháng lận. Trộm vía em bé của mình đi siêu âm phát triển tốt, nhất là vòng đầu, lúc nào vòng đầu cũng phát triển hơn tuổi thai 2w. Sau sinh mình vẫn duy trì uống đến 3 tháng sau sinh, để bù đắp vitamin cho mẹ và cũng cho con bú qua nữa. Bây giờ bé 9m rồi, trộm vía rất lanh lợi, học hỏi rất nhanh nhạy. Các mom nếu chưa biết loại nào tốt thì hãy thử loại này, mình thấy tốt mà hợp túi tiền nữa.

6 4