Bột tăng cân và chiều cao Lysine Bio Island 150g cho trẻ dưới 6 tuổi (mẫu mới)

Cho mình hỏi là bột lysine này uống hết 1 hộp là ko uống nữa hay sao ạ.

0 1

Máy hút sữa điện đôi Rozabi

Nếu các mẹ muốn 1 máy hút sữa điện giá thành phải chăng, ko phải bỏ ra cả mấy triệu bạc đầu tư medela hay avent mà chất lượng vẫn ok thì xin vote cho em này đấy ạ. Nổi bật là máy có tới 5 cấp độ hút sữa, 6 cấp độ hút kiệt và 4 chế độ massage nên có thể thoải mái lựa chọn các cấp độ phù hợp với cơ địa của các mẹ. Mẹ nào sữa đang căng tức thì có thể chọn chế độ mạnh mạnh 1 chút, còn mẹ nào vừa cho con ti rùi thì chọn cấp độ nhẹ hơn. Ngoài ra núm silicon mềm mại cũng giúp bầu ngực mẹ dễ chịu khi hút. Mình nhớ là từng mua cái hút tay của medela đã cả triệu bạc giờ máy hút điện chưa đến 1tr thì tội gì ko mua nhỉ ❤️

0 1

Hàng giả hàng nhái

Em có mua lọ Bio Oil này htrc vs giá 320k của ng quen. Các m thông thái cho e hỏi có phải hàng thật không sj? Em check mã vạch lại gia 1 hình khác. Sợ hàng nhái 😣😣

1 2

Mặt nạ dưỡng trắng trị thâm Rohto Melano CC Intensive Measures Mask

Trị thâm mụn cực kì hiệu quả luôn mờ dần từ vài lần đầu sử dụng ai bị thâm mụn nên mua về dùng ạ

0 1

Tinh Dầu Hỗ Trợ Cải Thiện Sẹo, Rạn Da Bio Oil Của Úc, 125 ml

Bi-oil tri rạn da.😊 Hồi bầu mà em biết đến em này sớm thì người giờ Đã ko thành dưa bở rồi các m ạ... nhưng giờ bôi chăm mới hết tí tẹo thôi Đã thấy bớt ngứa với vết rạn ko lan toả nữa r.huhu các mẹ bầu nên dùng phòng trước là tốt nhất nha! tránh Để như e

1 4

Sữa S26 Số 4 - Dành Cho Trẻ 3 Tuổi Trở Lên

Thực ra từ hai tuổi trở đi là bác sĩ khuyến khích không nên dùng sữa công thức nữa. Tuy nhiên bé nào mà ốm yếu còi cọc suy dinh dưỡng chậm lớn thì các mẹ tham khảo cho con dùng thêm dòng s26 này. Giàu dinh dưỡng, thơm ngon sẽ kích thích bé ăn tốt hơn, cung cấp nhiều năng lượng để bé vận động tốt hơn. Sữa Úc thì rất phù hợp với cơ địa thể tạng người châu á. Nên các mẹ cứ tin dùng. S26 là dòng tăng cân kích thích phát triển chiều cao cực kì tốt, chỉ có điều hơi ngọt, bé nào thích đồ ngọt thì uống tì tì luôn

0 4

Viên Uống Cải Thiện Nội Tiết Tố & Tăng Chất Lượng Trứng Myo-Inositol (120 viên)

Gói hàng chắc chắn Kèm theo hướng dẫn sd Cảm ơn shop nhiều nha

0 6

Sữa Tươi Nguyên Kem Dạng Bột Devondale Chính Hãng Úc

Sữa tươi Devondale nguyên kem được biết đến là một sản phẩm an toàn cao, đáng tin cậy, cung cấp nguồn dinh dưỡng chất lượng cho cả gia đình. Nguồn sữa để sản xuất Devondale được chế biến hoàn toàn tự nhiên, không chất bảo quản. Đó là lý do tại sao Sữa Devondale được tin tưởng và sử dụng. Sữa này giúp bé phát triển khỏe mạnh, tăng chiều cao tốt. Nên nếu bé đã thừa cân hay người lớn có ý định giảm cân thì cân nhắc khi dùng nhé các mẹ 😬

0 0

Xịt chống muỗi và côn trùng Skin Vape Nhật Bản an toàn cho bé (Hello Kitty)

Mình ngưới lớn mà muỗi cắn ngứa ko chịu đc nói chi trẻ con, thaya thương con lắm, mua loại này zề xài yên tâm hẳn mà mùi cũng dễ chịu, con cũng ko bị dị ứng gì

0 0

Combo trọn bộ dinh dưỡng thai kỳ Elevit + Bio Island DHA + Ostelin Vitamin D & Canxi

Chào shop mình bầu đc 8 tuần bổ sung loại nào tốt cho thai nhi?

0 1