Combo lợi sữa Herbs of Gold & tăng chất lượng sữa Elevit sau sinh

Chào anh (chị )! Em được 1 tháng rồi mà giờ sữa ít, bây giờ em dùng sp này đc hok ạ , và có cải thiện lượng sữa về không ạ

0 2

Bio Island DHA Cho Bà Bầu 60 Viên, Mẫu mới

mik sinh pé dc 2 tháng rồi ko bit g uống có hiẹu quả với bé qua sữa mẹ ko ạ

0 4

Con mắc bệnh tự kỷ

Các mom ơi giúp em với bé nhà em được hơn 3 tuổi mờ ít nói lắm ạ! Con đang sợ bé mắc bệnh tự kỷ mom nào biết dia chỉ nào ở hà nội khám tốt giới thiệu cho em với ạ ! Để em cho cháu đi khám em cảm ơn ạ!

0 1

Combo lợi sữa Herbs of Gold & tăng chất lượng sữa Elevit sau sinh

Riêng về combo này thì các mẹ sau sinh đừng tiếc tiền đầu tư ạ. Elevit thì là dòng vitamin phục vụ các mẹ nổi tiếng quá rồi. Ko chỉ chăm sóc thai kì mà sau sinh cũng ok luôn ạ. Elevit cho con bú đã được hãng Bayer Úc nghiên cứu và điều chế theo một công thức đặc biệt nhằm giúp cung cấp đầy đủ nhu cầu dinh dưỡng hàng ngày cho người mẹ đang trong thời kỳ cho con bú và đảm bảo sữa cho bé đầy đủ chất. Còn về viên uống lợi sữa Herbs Of Gold Breastfeeding Support có chứa hạt cỏ cà ri xuất xứ từ Ấn Độ có tác dụng kích thích sản sinh sữa, tăng sản lượng sữa gấp 9 lần, lại chiết suâtts thiên nhiên nên các mẹ cứ yên tâm sử dụng đi ạ. Sữa mẹ là nguồn dinh dưỡng ko thể thiếu, nên hãy thử nhiều cách để gọi sữa về nha các mẹ 😃😃😃

0 1

Dung Dịch Vệ Sinh Phụ Nữ Hàng Ngày Femfresh Daily Intimate Wash 250ml

Vệ sinh vùng kín cẩn thận là phương án đầu tiên giúp chị em phòng ngừa nấm ngứa viêm nhiễm và việc sử dụng nước sạch thôi thì chưa đủ. Tuy nhiên để lựa chọn sản phẩm dung dịch vs ít hoá chất thì lại khó nhưng Femfresh này thì lại khác nha các mẹ. Chiết xuất từ nguyên liệu thiên nhiên là lô hội và cúc la mã và nước tinh khiết nên mùi hương dịu nhẹ, an toàn cho cô bé, ko gây kích ứng, ko gây khô rát như 1 vài sản phẩm khác trên thị trường Việt. Giá có hơi cao nhưng chăm sóc cô bé thì cần sp tốt để còn phục vụ nhiều vấn đề khác nữa các mom nhỉ. Hihi

0 1

Vitamin D & Calcium Ostelin Của Úc, 130 viên

Việc bổ sung canxi cho bà bầu trong giai đoạn bầu bì là rất quan trọng. Tránh cho bà bầu đau nhức, phòng ngừa nguy cơ loãng xương sau này và cho thai như lượng canxi để phát triển tốt. Ostelin vitamin d & calcium cho bà bầu công thức hoàn hảo kết hợp của vitamin D và canxi, với hàm lượng canxi lên đến 600mg đủ nhu cầu cần thiết trong thời kì mang thai và sau khi sinh, hơn nữa vitamin D3 có trong canxi ostelin cho bà bầu giúp bạn hấp thụ canxi tốt nhất từ thực phẩm. Lựa chọn ostelin vitamin d & calcium các mẹ hoàn toàn không phải lo lắng vấn đề thiếu cãni. Nhưng lưu ý là hãy dùng khi có chỉ định của bs, đừng dùng quá sớm và quá nhiều nhé các mom, kẻo phản tác dụng 😃

0 1

Tinh Chất Hàu Oyster Plus Goodhealth, 60 viên

Sản phẩm có giúp niêm mạc đầy hơn k ạ

0 3

Sữa vinlac

Có m nào sử dụng sữa vinlac cho con chua ạ. Co hiệu quả k. Be mjh 4 thâng đang muốn sdung sct

0 5

Nhiệt Kế Đo Tai - Trán 6 Trong 1 Beurer

Nhà mình thích hàng beueur lắm lắm vì nó là hàng nội địa Đức. Người Đức mà sản xuất thứ đồ gì thì phải nói là dùng bền cả một đời người các mẹ ah. Như nhà em có bộ nồi elmich xách tay từ thời bố mẹ e dùng , giờ chục năm rồi đã thấy sứt mẻ gì đâu. Quay trở lại với cái đo nhiệt độ này. E thấy nhà có con nhỏ là nên tậu cái này đầu tiên luôn vàn ngay. Con trẻ mà mắc bệnh hay ốm sốt nó biến chứng nhanh lắm. Cần một cái nhiệt kế chuẩn xịn chính xác. Thì nhà em đang dùng con FT 90 cơ. Nh con FT 45 này cũng đã là đồ tốt r. Đo nhiệt đọ ăn toàn chính xác hơn tỉ lần cái con nhiệt kế thủy ngân vừa lâu vừa nguy hiểm. Thủy ngân nó độc dính vào người là vô sinh đấy. Nhiệt kế này đo chủ yếu ở tai với trán bé. Đo nhanh thần tốc. Nếu con sốt thì nó sẽ báo chuông tít tít rất to kèm icon mặt buồn. Còn tầm 38 độ trở xuống là bình thường. Có cái nhiệt kế này nó sẽ giúp các mẹ xác định đc lúc nào con 38.5 mới cho uống hạ sốt. Thì nthe con mình đỡ bị uống sai thuốc, đỡ khổ mẹ khổ con. Đấy theo em thì nên tậu luôn. Giá này rẻ hơn giá e mua r

1 3

Viên Uống Collagen DHC Dạng Viên Của Nhật, 360 Viên, 60 ngày

Có dùng cho mẹ đang cho con bú đk ko

0 1