Tinh chất hàu

Đây là sản phẩm mình mua cho Ck mình uống. Mình có hỏi C bán thì bảo lọ cao là phiên bản mới. Lọ thấp là cũ. Nhưng nhìn viên thuốc bên trong cũng khác so với hộp cũ nên Ck mình k uống. Các mom có kinh nghiệm chia sẻ cho em vs ạ. Lọ nào là đúng chính hãng còn loại nào là nhái vs ạ

1 7

Rụng tóc

E mua bộ này thấy ok lắm. Shop đang xả nua có 350k/cặp còn free ship . Đẻ xong rụng tóc hoài mà dùng đk 1 tuan tháng cải thiện r các mom ạ. Mách cho mom nào bị như e

1 2

Sữa Glico Icreo Số 0 800g

Nhắc đến dòng sữa tăng cân nổi tiếng cho con thì ko thể ko nhắc tới Glico. Dưỡng chất đậm đặc trong Glico giúp con tăng cân nhanh chóng hơn. Tuy ko nhạt mát như Meiji nhưng cũng ko quá nóng, ko phải bé nào cũng bị táo như con minhg chẳng hạn, output đều và đặc biệt là tăng cân rất tốt. Glico chứa 5 loại nucleotid có trong sữa mẹ là uridylic acid, cytidylic acid, adenylic acid, guanylic acid, acid inosylic giúp bé phát triển khỏe mạnh. Bổ sung DHA, men tiêu hóa và loại bỏ một số chất béo khó tiêu giúp bé có một hệ thần kinh phát triển và dễ dàng hấp thu các dưỡng chất cần thiết khác. Pha sữa này hay Meiji các mẹ nhớ chú ý nhiệt độ nươcs và pha thật đúng cách nha 🙂

0 1

Sữa Tươi Nguyên Kem Dạng Bột Devondale Chính Hãng Úc

Dòng sữa bột nguyên kem này quá nổi tiếng rồi các mẹ ạ. không chỉ có nguồn sữa tươi, sạch và đảm bảo mà công thức sữa của sữa bột nguyên kem Devondale còn giúp bổ sung đầy đủ dưỡng chất cho cả người lớn và trẻ em. Trong công thức sữa có bổ sung năng lượng cho cơ thể, giúp tăng cường thể lực, ngoài ra còn có sắt, vitamin C, D…phù hợp với mọi đối tượng và mọi lứa tuổi, đặc biệt tốt cho trẻ em, người già. Sữa tươi nguyên kem Devondale có hàm lượng canxi cao giúp hệ xương chắc khỏe hơn, trẻ em sẽ phát triển chiều cao con người già đề phòng bệnh loãng xương. Các mẹ bầu hoàn toàn có thể sử dụng sữa này thay vì sữa tươi còn bé nào trên 1t mà còi thì quá nên dùng í ạ ⭐️⭐️

0 1

Combo trọn bộ dinh dưỡng thai kỳ Elevit + Bio Island DHA + Ostelin Vitamin D & Canxi

Combo hoàn hảo cho 1 thai kì khoẻ mạnh ❤️ Elevit thì nức tiếng gần xa với các mẹ bầu rồi về hàm lượng axit folic và sắt cao, giúp các mẹ bầu bổ sung đầy đủ vi chất cần thiết cho thai nhi và mẹ. DHA thì hỗ trợ hệ thần kinh của con phát triển tốt, giúp con sáng mắt ngay trong bụng mẹ và mẹ có thể sử dụng sản phẩm này sau sinh nữa. Còn Ostelin D3&canxi kia thì đứng đầu trong các lựa chọn tại Úc vì khả năng hấp thu vào cơ thể mẹ cực tốt, sau sinh sử dụng cũng hỗ trợ bổ sung canxi cho sữa mẹ nữa ạ. Mà thực sự là mình thấy giá tốt so với mua lẻ các mẹ ạ 😍

0 1

Dầu Cá Bio Island Bổ Sung DHA Cho Trẻ 60 Viên, Mẫu mới

Muốn con thông minh trí não phát triển, nhạy bén, thì tất nhiên là đầu tư mua các sản phẩm giàu dha r. Em cũng mới bổ sung cho hai đứa bé. Dha thì tốt cho mắt, cho tim mạch, cho não bộ nữa nên giờ hàng ngày sau bữa sáng thì có hai thứ e luôn nhớ cho bé uống: là vitamin D3 và dha của bioisland. Vì em chưa dám cho hai đứa ăn các loại cá nên thui bô sung bù bằng sản phẩm này vậy. Nếu mẹ cho con bú uống dha rồi thì thoii k cần bs trực tiếp cho con nữa. Nhưng e lười uống nên thui cho hai nhóc nó ăn trực tiếp vậy. Các mom nhớ uống dha là phải lúc bụng no mới hấp thụ tốt nhé

0 1

Dung dịch vệ sinh phụ nữ Scion Feminine Wash Nuskin: Trị viêm phụ khoa, làm hồng, se khít

Shop o đâu ạ

0 1

Sữa Glico Icreo Số 0 800g

Đợt 8 tháng con mình ốm 1 trận tọp hết cả người, ăn chả chịu ăn, sữa mẹ thì bị ít đi nên đành bổ sung thêm sữa công thức. Được nhiều người mách là sữa này lên cân tốt nên mình mua. Cũng sợ con ko uống mà may quá vị nó thơm nên con mình uống dù phải dùng thìa 😂. Trộm vía kết hợp thêm ăn dặm mà 1 tháng bé lên 1,5kg, thích mê luôn í các mẹ ạ. Mà ngta bảo táo nhưng trộm vía chắc cũng tuỳ cơ địa từng bé chứ con mình ko táo 😃. Mình thấy dòng này lên cân thực sự tốt nên review cho các mẹ ạ ❤️

0 2

Máy Hâm Sữa Và Thức Ăn Siêu Tốc Bằng Điện Philips Avent SCF355/00

Thay vì ngâm sữa trong nước ấm mà thậm chí nhiều mẹ để nhiệt độ cao làm sữa mất hết chất nên việc có máy hâm sữa vô cùng tiện lợi. Nếu để lựa chọn 1 hãng tốt thì hãy dùng Avent các mẹ ạ. Các bà mẹ trên thế giới tin dùng í. Làm nóng sữa và cả đồ ăn luôn, tiện cho các bé ăn dặm vô cùng luôn. Làm nóng đồng đều ko bị chỗ nóng chỗ lạnh. Máy sản xuất nghiêm ngặt theo tiêu chuẩn châu âu nên đatj đủ chỉ số an toàn cho sức khoẻ con yêu mà còn bền đẹp. Xứng đáng đồng tiền lắm luôn í 😁

0 2

Combo 10 đôi tất nữ xuất Nhật đủ màu siêu mềm mịn

Màu sắc bắc mắt mà đặc biệt loại vải đúng chất mình thích giá cả thì rẻ nữa, mình làm 1 combo xài từ từ nè

0 0