SỮA BLACKMORES SỐ 1 - CHO BÉ TỪ SƠ SINH

Sữa này cho bé từ sơ sinh tới mấy tháng vậy ạ

0 2

Men vi sinh BioGaia Nội Địa Pháp: giảm táo bón, đau bụng, nôn trớ, khóc dạ đề trẻ sơ sinh

Trẻ con rất dễ bị rối loạn tiêu hoá do nhiều lí do. Do bú mẹ, do sữa ct, do vi rút xâm nhập... nhưng hầu như những trường hợp rối loạn tiêu hoá tầm 7 ngày khỏi mà ko cần dùng kháng sinh. Con mình bị mấy lần cũng cho đi khám này nọ mà chả sao cả. Uống men tiêu hoá thêm bù nước bù kẽm là tự hết nên tủ thuốc nhà mình chả bao giờ thiếu men vi sinh này cho con. Vì nó được đánh giá cực cao và mình thấy dùng hiệu quả thực sự nên muốn rv cho các mom. Dùng được từ sơ sinh, nguyên liệu an toàn tuyệt đối, giúp sản sinh lợi khuẩn cho hệ tiêu hoá con ổn định, hấp thu tốt hơn đó ạ. Bạn nào đang dùng kháng sinh thì dùng thêm men này sẽ giảm tác dụng phụ của thuốc đặc biệt là đi ngoài nha 😺

0 2

bé kén bình sữa.

các mom cho e hỏi bình sữa loại nào có núm ti mềm nhất ạ?bé nhà e kén bình quá.

0 3

Khăn Tắm Em Bé, Khăn Sợi Tre Kháng Khuẩn Siêu Mềm (Màu Ngẫu Nhiên)

Trước mình hay dùng khăn xô trắng tinh tầm 45k/cái đã thấy ok rồi, dùng sang cái này thì còn ưng hơn vỉ chất liệu sợ tre mềm mịn và thấm hút rất tôt luôn. Hình thù ngộ nghĩnh khiến bé nhà mình thích thú còn nghịch suốt í 😝. Mình dùng cho con gối đầu, đắp trong điều hoà đều rất ok. Khăn khổ rộng, ko xơ xác như loại khăn thường í. Mà chất liệu sợ tre thì rất an toàn cho làn da nhạy cảm của con nên yên tâm lắm cái mom ạ. Tích trữ luôn mấy cái cho bạn bé rùi 😊

2 1

Blackmores Giúp Dễ Thụ Thai Cho Nữ Của Úc: Blackmores Conceive Well Gold

E cũng lấy chồng 3 năm rồi đi khám bs đều nói bt ko sao nhưng mãi vẫn chưa có e bé e uống thuốc này dc ko ạ

0 4

Dung dịch vệ sinh phụ nữ Scion Feminine Wash Nuskin: Trị viêm phụ khoa, làm hồng, se khít

Về sản phẩm, có 1 điểm cộng đầu tiên là mùi hương rất nhẹ. Điểm cộng thứ 2 là bao bì chắc chắn và hình như bằng thiếc hay gì đấy, chứ không phải chai nhựa. M mới dùng 2 ngày nhưng thấy chất lượng khá tốt, khô thoáng và thoải mái. Tuy nhiên m nhận được hàng khá lâu. Với lại lúc nhận hàng thì hộp đựng bị móp và không được bao kín nữa. Mặc dù hàng ở bên trong được gói rất kĩ. Mình vẫn thấy không thật sự hài lòng lắm

0 0

Ăn vặt mẹ bầu - Mix Nho Đen + 4 loại hạt khô (500gr)

Ngồi 1 tí mà đi hết cả lọ thì tiền đâu cho vừa đây 😂. Căn bản tại nó ngon quá. Hạt ngậy, thơm, chất lượng, ko có hạt lép nào. Macca, hạt điều, hạnh nhân, óc chó đủ cả, hạt nào ăn chất lượng hạt đấy. Thay vì ăn vặt bằng chè bằng trà sữa dễ bị tiểu đường thai kì (như mình đây 😢) thì ăn vặt băngf hạt này vừa ngon, vừa tốt cực tốt cho thai nhi. Trong các loại hạt này thì hạt nào cũng tốt luôn, thậm chí dinh dưỡng còn nhiều hơn trong sữa bầu nữa các mẹ ạ. Mua xong tận dụng luôn cái hộp thuỷ tinh xinh xẻo. Hihi

0 0

Bột tăng cân và chiều cao Lysine Bio Island 150g cho trẻ dưới 6 tuổi (mẫu mới)

Trẻ em nào cũng cần lysine, 1 loạt axit amino thiết yếu để có thể tăng trưởng và phát triển chiều cao. Cơ thể ko thể tự tổng hợp lysine mà phải bổ sung từ thực phẩm. Và với bé nào ko ăn đủ chất thì việc bổ sung lysine là tối cần thiết. Lysine hỗ trợ phát triển chiều cao, sản sinh collagen và hấp thu canxi vì thế khuyến khích 1 năm 1 lần các mẹ nên bổ sung lysine cho con và sản phẩm này của Úc đáng để các mẹ tin dùng ạ. Thương hiệu Bio island thì nổi tiếng rồi, sản phẩm nào cũng sản xuất theo công nghệ hiện đại, nghiêm ngặt về chất lượng và độ an toàn. Lysine hỗ trợ ăn uống tốt hơn, hấp thu tốt và tăng đề kháng. Sáng cứ 3 muỗng hoà với nước cho con. Trông thế mà dùng lâu lắm mới hết nha các mẹ 😃

0 0

Mua sắm cho baby

Các mom ơi cho e vài cái địa chỉ bán đồ trẻ em xinh xinh mà giá hạt dẻ với🥰🥰🥰

0 2

Mua hồ sơ sinh

Các mom có ai biết mua đồ sơ sinh cho bé khoang 3 tháng ở shop online nào uy tín ngoài con cưng k các mom ?

0 6