Chụp hình cưới

Các mom ơi, e chuẩn bị làm đám cưới, mà chưa biết studio nào chụp hình đẹp. Các mom có địa chỉ nào Ok giới thiệu cho e với. E cảm ơn !!! E hiện ở hcm ạ

0 18

Vấn đề nâng mũi

Có m nào nâng mũi rồi cho mình xin chút ý kiến ạ, muốn nâng mũi nhưng sợ nhiều thứ quá, sợ sửa xong k đẹp, sợ hậu quả s này hic...hic...

0 1

Máu báo

Ra máu báo. Chậm 10 ngày. Mà hôm nay thử có một vạch. Buồn quá các m ạ

0 26

[2]

Bầu da xấu nên phải dưỡng. Lột mụn xong đắp dưỡng để dịu da. Mà 2 tuần dưỡng lần có ảnh bé ko mấy m. Ko dùng mỹ phẩm trang điểm ạ Mình dùng nạ Oliv ạ

0 5

Huhu

M từ lúc chửa đến h sinh dk thang rưỡi rồi mà mặt mk cứ lên mụn có mủ như thế này là bị s ạ khổ lắm lên nó đau xog thâm đen hết cả mặt í ạ .nhìn mà chán đời

0 24

Da sạm tàn nhang

Mătj mũi e dạo này chán đời quá các chị ơi. Bị sạm vs tàn nhang kinh quá. Chị em có cách gì mách e với. E mới cưới đc 3 tháng. Chưa có bầu. Đang mong có con nên là các chị đừng hiểu lầm e bị sạm da do đang có bầu nhé. E buồn vì làn da e quá 😭

0 29

Hỏi cách trị mụn lưng

Các mom thông thái cho em hỏi có cách nào trị mụn lưng không ạ? Hoặc chỗ bsi nào chữa mụn lưng tốt không. Em đợt này lên nhiều mụn lưng, vừa khó chịu vừa tự ti không dám mặc đồ hở lưng các m ah.

0 15

Đăng ảnh đoán tuổi đi các mom

Hahaa e trước nhá Thường thì nhìn ảnh hầu hết các chị e đều đoán sai trật lất tuổi không à

5 445

bầu xinh đẹp

Bầu 36w vẫn còn xanh tươi

1 11

Da đen

Có mom nào có công thức kem trộn nào xài trắng k. Chỉ mình với. Da mình đen quá nhìn các mom da trắng thích lắm lun [3][3][3]

0 14