Tê tay và mụn sau sinh

Mình sinh bé dk 18d roi ma tay vẫn tê từ hồi bầu tới giờ với cả bị nổi mụn vẫn chưa hết.có mom nào có cách gì chi mh với

1 15

Làm móng

Có bầu sơn móng có ảnh hưởng con không mấy mom

0 8

Mỹ Phẩm Nhật

Có mỹ phẩm Nhật nào nuôi dưỡng tái tạo da tốt k ak. Cho e ít đánh giá vs các m ak

0 9

Có mom nào thích Kd không

Mom nào thích kd và đam mê kinh doanh thì add fb kết bạn nè

0 2

Ku tin😘

E tin của mẹ nay dc 25w rồi❤️ 3 tháng cuối chạy nước rút cho tin về đích gặp mẹ nhé..mẹ mong tin lắm rồi..tin mau ra gặp mẹ nhé😘.dù cho có mệt mỏi khó chịu cỡ nào mẹ cũng chấp nhận hết lun chỉ mong tin mạnh khoẻ là mẹ vui r❤️❤️ Heo tháng 6 bơi vào chém gió chơi mấy m ơi..🙂

7 223

Quà 8/3 cho mộng chè

Chả là chiều nay đi sắm quà sớm cho mẹ ck. Mẹ thích mặc đồ bộ mát mẻ nên e mua hai bộ. Một bộ vải lanh sọc, 1 bộ thun lạnh kiểu thể thao màu cam đất (gần giống màu nghệ tươi). E cũng mua cho mẹ đẻ e bộ giống, hai bà cùng tuổi nên mua đồ cũng dễ. Mẹ đẻ e mặc lên đẹp nên e nghĩ mẹ ck mặc màu đấy cũng đẹp vì dáng hai bà giống nhau. Buồn nỗi mua về, e gái ck bảo bộ sọc nhìn cũng đk, bộ thun thì ko thích. Nghe bị buồn luôn. Ba ck với ck thì khen đẹp, trẻ. Kinh tế vc e cũng ko phải khá giả. E ban đầu tính mua kem dưỡng da nhưng da mẹ ck e nhạy cảm nên chẳng dám mua linh tinh. Biết bà thích mặc đồ bộ nên mua hai bộ về cho bà thay đổi. Chứ hoa hoè vừa đắt vừa ko thực tế, hai ba hôm là vứt rồi. E nghĩ đơn giản ở tấm lòng thôi, vì mẹ ck e hiền, dễ tính, còn sợ e mua đồ phí tiền e. Mấy m thì mua quà gì cho mộng chè vậy?

1 18

Làm đẹp cho phụ nữ.

Các bạn da bị mụn ẩn, mụn cám, da nhờn ib mình chỉ bí quyết làm đẹp da ngăn ngừa mụn hiệu quả nhé.

0 3

Mụn, da nhờn

Các chị em bị mụn ẩn,mụn cám gì cmt e chỉ bí quyết trị dứt điểm từ thiên nhiên an toàn cho cả mẹ bầu nha

0 14

Khô da

Có m nào có bầu muk bị khô da hok cho e ít kinh nghiệm vs ạ. Da e bị khô qá, đừng bơ e nhé

1 9

Làm đẹp cho mẹ cho con bú

Có mom nào biết kem dưỡng trắng da mặt và body cho mẹ cho con bú an toàn cho bé và hiệu quả k chỉ e với ạ

0 10