Hài lòng

Hài lòng với làn da hiện tại. chỉ có mặt hơi nọng thôi các m ạ 😂😂😂

0 2

Trị thâm

Mấy mom ơi có cách nào để cô bé hồng hơn và không thâm nữa không ạ.

0 3

Làm đẹp sau sinh

Có mẹ nào sinh xong mà trắng trẻo ra k? Mình sinh xong vẫn đen xì xấu xí bụng thì to do sinh mổ k ghen được bụng mặt mũi đen xì xấu xí. Có cách nào làm cho trắng ra nhìn cho đỡ già đỡ xấu k mấy mẹ, chứ người thì to như cái lu mặt mũi tóc tai thì già nhìn chán lắm mấy mẹ ak. Soi gương thấy mất cái eo mi nhon lại kèm theo bộ da đen sạm chán lắm

2 22

???

Các mẹ cho em hỏi em sinh bé được gần 3 tháng rồi giờ muốn đi xăm lông mày thì có sao không ạ?

0 6

Mẹ bỉm

Bữa lỡ của mẹ bỉm. 😂 Sinh dc 22 ngày em đã xuống dc 10 kg rồi các mẹ. Còn ngót nghét 13 kg nữa đang phấn đấu uống nghệ với quấn cao gừng để giảm ttrong mấy tuần tới 😂. Có mẹ nào cũng đang thực hiện công cuộc giảm cân gian truân như iêm hông.?

1 1

Khoe mắt

Em mới cắt mắt đc 5 ngày nè , các m thấy ổn ko ah ?

1 77

Giảm cân cho ck

Có m nào có kinh nghiệm giảm cân cho ck hok ạ. Ck e càng ngày càng lên cân giờ làm sao để giảm cân đây ạ. Các m đừng bơ e nhé

0 1

Vùng kín sau sinh

Có mom nào sài nước hoa vùng kín hay trầu không tràm trà lagumi sau khi sinh chưa? Cho mình xin ít review

1 13

Mĩ phẩm

Nhóm mình giờ có ai vẫn còn là khách hàng trung thành với mĩ phẩm Pond's k. M muốn dùng lại mà nhiều ng bảo hay bị nám k bít tnao.phân vân quá các m ak^^

0 8

Địa chỉ học nail❤️❤️❤️

Các mom cho e hỏi ở hà nội thì nên học nail ở trung tâm nào ak????mom nào học và thàh tài rồi cho e xin địa chỉ ak

1 2