Lại vấn nạn kem trộn

Dạo gần đây mình thấy trên fb nhan nhản livestream bán kem trộn, nhiều chỗ còn livestream cận cảnh quá trình trộn và múc kem vào hũ. Vậy mà không hiểu sao rất đắt khách. Các mom ơi nếu mom nào điều kiện kinh tế chưa tốt thì mình mua những mỹ phẩm dưỡng da của các hãng bình dân xíu nhưng fai có tên tuổi. Đừng nghe những lời quảng cáo của kem trộn mà mua về xài rồi hỏng luôn làn da của mình, vừa tốn tiền điều trị vừa bị xấu xí. Phải thật tỉnh táo nha các mom!

1 19

Gối

Các mom dùng gối nào cho con vậy ạ. E đang phân vân ko biết gối nào tốt nhất cho con.

0 10

Nịt bụng sau sinh mổ

Mấy mom cho em hỏi sinh mổ 20 ngày rồi nịt bụng dc ko ạ? Sản dịch chỉ còn chút ít, ngày có ngày ko. Ai có kinh nghiệm cho em xin với, chứ nhìn rrổ mỡ e ngao ngán quá.

1 32

Vắc xin

Page mình có m nào ở quy nhơn k ạ? Cho mình hỏi k bít ở đó có thuốc chích ngừa 6in1 không nhỉ

0 9

Giảm cân

Em năm ni 27t, chưa có chồng con chi hết. Mà tự nhiên tăng cân không kiểm soát. Trong vòng 1 năm từ 54 ký lên 62 ký. E cao 1m65. Các mom nào cho E cái ý kiến hay E giảm cân vs ạ. Khổ quá các mom ơi

0 75

Làm chân mày

Các mom ơi, mom nào đã làm "Điêu khắc chân mày" chưa ạ? Chân mày e xấu lắm ạ, k đều, nhạt. E muốn làm. Không biết nên điêu khắc hay là tán bột mới đẹp đây? Mom nào làm rồi cho e xin địa chỉ tin cậy + chi phí nhé. E ở gần tp.HCM ạ.

0 10

Mỡ bụng

Có Mom nào sinh mổ xong mà có cách làm bụng nhỏ lại không chỉ mình với. Nhìn cái bụng ik cục mà sợ quá.

0 14

Mỡ bụng

Mình sinh mổ được 2 tuần rồi mà bụng vẫn to quá các mom ạ! Mọi người vào chơi còn tưởng mk chưa sinh ấy 😓😓 có mom nào có cách nào giảm bụng hiệu quả không ạ? Chỉ cho mk biết với ạ mk cảm ơn

8 29

Triệt lông tại HN

Các mẹ ở HN cho em hỏi triệt lông ở đâu uy tín ạ? Em muốn dọn hai bên cánh cho đỡ mệt 🤣

0 3

Thâm da

Các mom ơi giúp mình với ạ,[6] lúc có bầu da e bị dị ứng nổi ngứa xong kết quả là để lại nhiều đốt thâm ngoằn ngịt như cả vườn hoa nhỏ ở 2 bên bắp chân và đùi của e ạ[31] có mom nào từng bị thâm mà đã hết thì chỉ e bí quyết với ạ hay có cách nào chỉ e với [6][6]

0 3