Heo da ve

Cac m oi choi e hoi thai bao nhju tuan sieu am moi co tim thai vay cac m.e moi co lan dau nen k co kjh nghiem mog cac m dug bo e.

1 23

Nám má

Đang bầu mà nám mặt thì phải lam sao các mom oi

0 7

3ce

Lâu lắm rồi mới mua son :)) .

2 5

Môi thâm

Các mom ơi tình hình là môi mình rất thâm, thâm bẩm sinh kèm theo dùng nhiều thứ son linh tinh nữa nên giờ nhìn môi rất kinh, mình đang tính đi phun môi mà k biết phun ở tẩm mỹ viện nào đẹp với lại có mom nào đi phun môi ở Mailisa chưa, cho mình ý kiến với ạ, mình cảm ơn

0 20

Thuốc giảm cân

Cho mình hỏi có mom nào biết thuốc giảm cân nnào uống giảm cân triệt để ko ạ? Chồng e đang tăng cân ko phanh ạ. Mom nào bbiết chỉ e với ạ. E cảm ơn .

0 4

Hồng

Ce chỉ bí kíp làm hồng cô bé với đầu ti đi. :)) hồng được k nhể

0 12

Tóc

Có bầu có hớt tóc đc k các mom.tóc mái e dài quá muốn hơtơ mà k giám

0 10

Muốn ăn mặc đẹp và sex xy.

Mình 30tuoi, vừa sinh bé được 1m10d, ck 36 tuổi. Hình thức khá ưa nhìn 1m62 + 49kg ( vòng 3 ko đc mẩy lắm) Mỗi lần lên fb thấy các m ăn mặc đẹp, điệu đà,... M rất muốn như vậy, mà khổ nỗi môi trường sống môi trường làm việc không cho phép. Mà cũng it đi chơi nên chẳng có cơ hội mặc. Tự nhiên thấy buồn ghê. Mua quần áo đẹp cũng chẳng biết mặc đi đâu.

0 25

Ở cữ

Các mẹ ở cữ ngày xông hơ máy lần vậy ạ ,và lịch trình của các cả ngày ntn ạ ???

0 12

Con của mẹ

Con đừng buồn mẹ khi mẹ làm như vậy..hạn người đó k đáng làm cha của con..mẹ sẽ vừa làm cha vừa làm mẹ để lo cho con..con còn có ông bà nội ông ngoại và tất cả mọi người..chỉ cần con mãi bên mẹ làm động lực cho mẹ là đủ rồi..còn những thứ khác con k cần phải bận tâm đến con nhé..những j con mất mác mẹ sẽ cố gắng bù đắp hết cho con để cuộc đời con k phải khổ..vì con mẹ sẽ làm tất cả..mẹ thương con lắm..con là cả cuộc đời của mẹ❤️

2 57