Bị Nám da

Chị e cho e hỏi da mặt mình bị nám mảng nám chân đinh mình có sử dụng rất nhiều sản phẩm trị nám rồi nhưng không thành công. Mình đang tính sử dụng biện pháp điều trị bằn laser. Các mẹ biết chỗ nào điều trị laser uy tín và giá cả hợp lý không. Chỉ giúp cho mình vớ!/

1 11

Gen nịt bụng

Có mom nào sử dụng gen nịt bụng này chưa. Cho e ý kiến với ạ. Sinh xong bụng một đống mỡ nhìn thấy ớn quá.

0 18

Tảo hồng tan mở

Các m ơi . Mình muốn mua loại tảo hồng đắp tan mở này , m nào biết chỉ mình với .

0 1

Hoa bồng đào, mỹ phẩm quyên lara tăng vòng 1

Xin chào các mom, ở đây có chị nào đã sử dụng qua hoa bồng đào Quyên lara để tăng vòng 1 chưa vậy? Nếu có cho e xin review với, em ngực bé có ý định dùg thử mà còn ngại, mấy đợt trước cũng có mấy chị khuyên dùng này mà lâu quá rồi nên e quên mất. Sẵn tiện ở đây có chị nào có cách nào tăng v1 hiệu quả, đỡ tốn kém ko share e với huhu, e k cần to quá đâu cỡ size trung la xài được rồi. Em mới 22 thôi chưa chồng con gì đâu 😊

0 1

Nước hoa

M.n có bít nc hoa nào thơm dùng thích k. Muốn mua sài đi chơi hoặc gần ck cho ck thích mà k bít mua loại nào. Mom nào sài ok thì tư vấn giúp e.thanks!😅😅😅

0 19

Tết có j vui k ạ??

Các mom đã hết Tết chưa..!!!

2 8

Mụn

Có mom nào dùng enat 400 mà bị mụn ko...mình dùng mới có 1 vỉ mà mụn nổi đầy mặt..lo quá các mom ạ

0 21

Valetine-tự thưởng bản thân

Ngày Lễ tình nhân của các mom hnay ntn 🥰 Mình thì tự thưởng bản thân 1 set skincare vì đây là món quà khá thiết thực và hữu ích! Mình vẫn còn trong độ tuổi trung niên thì cần chăm sóc bản thân 1 xíu để tự tin ra đường với khuôn mặt mộc đánh lên tí son và đi cùng chồng 1 cách thoải mái! Mình ít makeup và cũng khá vụng về trong việc makeup nên mình chọn giải pháp chăm sóc da mặt cho khoẻ/săn chắc! Mình nói không với kem trộn và không bao giờ xài những mỹ phẩm trắng nhanh, trắng cấp tốc đâu các mom! Đẹp cũng cần sự kiên nhẫn và quá trình đúng không ạ Có mom nào đang xài dòng Sulwhasoo này không ạ! Mình xài thì thích cực luôn! Tiền nào của nấy ạ

1 7

Ba chị em nhà họ Nguyễn

Chị em nhà mk nek các mom..... áo vàng hoa mai là chị 2. Áo đỏ là bé út. Còn lại là mk đó Du xuân cho hết Tết

1 4

Help

Có ai đã khâu cái nôi kiểu này cho mình xin các bước thực hiện với. Nhìn thì dễ đến lúc thực hiện sao mà khó quá. Ai biết chỉ giùm mình với nha. Mình cảm ơn ạ.

0 2