Cắt tóc

Em hỏi ngu cái ạ vì la bầu đầu tiên e k biết Bầu co kiêng cắt tóc k mấy mon?

0 13

kem rạn da

Em đang bầu hơn 9w, bao lâu thì dùng kem trị rạn da được ạ, e nghe có m bảo là dùng càng sơm thì càng có tác dụng a

0 4

Dưỡng da và tăng cân sau sinh

E sinh đc 3m rồi các m ạ. Nhưng do phải chăm con 24/24h nên da càng ngày càng xạm lại có m nào da bị giống e mà đã dưỡng da và chăm sóc da trở lại bt và đẹp hơn thì chia sẻ bí quyết cho e với. E cũng bị gầy đi nhiều giờ muốn béo lên có m nào biết dùng gì hay ăn gì cho béo lên đc k thì chỉ giúp e luôn. E cảm ơn nhiều

0 19

Ở cữ

Thường các mom ở cữ xông như nào để khép cửa mình vậy ạ , e tạp đầu mẹ đẻ e thì bệnh mẹ ck vs ck chả biết gì e nản quá đi ạ

0 15

Làm dẹp da sau Tết nào

Trước tết cũng tranh thủ săn cái deal làm đẹp da để đón tết ở trên Lily. Rồi vèo cái mấy ngày Tết nào là thức khuya, ăn nhiều đồ nóng đồ dầu mỡ, uống nước ngọt chán lại đá sang cả rượu bia. Bây giờ chỉ mong đến ngày mấy spa mở để tút tát lại da quá các mom ạ. Da e giờ lỗ chân lông to, tết nắng nên lại tiết nhiều dầu, trát phấn vào h lại bị sần liti nữa Các mom up ảnh mấy ngày tết xinh đẹp em xem nào

0 4

Giảm cân

Chuyện là Sau khi ăn tết xong mình lên ký Mình muốn giảm cân,mình muốn giảm 3kg Mà mình đang muốn có baby Có m mà biết cách hay thuốc nào giảm cân hiệu quả mà không ảnh hưởng tới chuyện có baby không ạ

0 11

Ăn diện ngày tết

Các mẹ khoe ảnh lên đồ ngày tết đi Đây là em ngày mồng ba tết hehee Trời nóng vã mồ hôi hột luôn nên chỉ diện áo dài là đẹp Đố các mẹ đoán được em là ai trong ảnh đấy

1 20

Rạn

Có mom nào biết cách trị rạn da k ạ.. E bầu 35w rồi mà rạn kinh khủng luôn.. Từ ngực đến bắt chân... [31][31][31]

0 10

Rạn da

Các mom có ai bị rạn rồi cho em hỏi thuốc trị rạn nào hiệu quả nhất ạ? Em bị rạn ngực 2 tháng rồi ạ, vết rạn hơi tím đỏ ạ.em muốn hỏi 1 cách thật tâm nhất ạ

0 12

Đầy tháng

Các mom cho e hỏi làm đầy tháng cho con gái thì chuẩn bị những gì ạ. E tập đầu có 2 vk ck nên k biết. Các mom đừng bơ e ạ

0 2