Tóc mỏng

Mọi người dùng dầu gội gì để tóc mọc dày với ngăn rụng ạ? E bị rụng tóc 4 năm nay giờ nhìn hơi hói chỏm đầu nhưg phần dưới vẫn dày bình thường mỗi tội đỉnh đầu thưa kinh khủng. Mà e thờ ơ chăm sóc quá! Giờ thì giật mình luôn. Mọi người tư vấn giúp e với!

0 12

Nấm đầu

có chị em nào bị gàu thành mảng to, xong giờ cảm giác đầu bị nấm ko? vì ngứa điên đảo luôn... giờ ko biết dùng dầu gội và thuốc gì cho hết. dùng nhiều loại nó chỉ đỡ xong lại bị lại... e quá mệt mỏi với cái tóc và da đầu...

0 15

Rụng tóc, gàu

Nhà mình có ai đang bị rụng tóc, tóc thưa , tóc bạc sớm, tóc hư tổn, khô xơ, gàu , nấm ngứa da đầu , bé bị rôm sảy, cứt trâu ... không ạ . Có thì lh 0945.689.945 facebook nhé . Đảm bảo sau 1th cải thiện được tình trạng trên ạ

0 2

Chuyện rụng tóc.

Có ai biết cách trị rụng tóc không các mẹ. Em chưa sanh đẻ gì cả mà tóc rụng quá, ko dám chải đầu, vuốt tay là rụng. Cứ vậy hoài chắc hói mất.

0 9

Tóc

Người ta nói có bầu cử xã tóc phải không mấy mom

0 7

Giảm Cân

Các mom có bí quyết giảm cân nào hiệu quả kjông. Mách e với

0 6

Càng ngày càng xấu. Buồn

Ở nhà ôm con trong cữ, lướt fb mà thấy buồn. Trước mình là đứa xinh nhất họ( gần như là nhất làng theo mọi ng nói, rồi gu ăn mặc sành điệu đẹp) Da trắng, môi đỏ, dáng đẹp, xinh và biết ăn mặc. Vậy mà từ ngày lấy ck m cứ xấu đi, rồi con vào càng lôi thôi. Mặc dù kinh tế m ko phải khó khăn. Thấy mấy đứa em giờ son phấn quần áo súng xính mà buồn ghê. Tự nhìn lại mình mà thảm hại. Quyết tâm hết cữ phải sốc lại thôi :( đứa em gái bảo biểu tượng thời trang 1 thời đã sụp đổ 😢😢😢 Ảnh 1 lúc vừa lấy ck. Ảnh 2 lúc vừa xinh con 1 tháng.

0 16

Cần giúp

Chia sẽ bí quyết giảm cân cho e đi

0 4

Sau tết

Mọi người hết tết chưa.mình hết tết rồi.cả năm da mặt trắng trẻo đến ba ngày tết tự nhiên nám đen thui.ôi cha quá là nản luôn.

1 1

Ở cữ

Có mom nào đang ở cữ không ạ.. Các mom đang chăm sóc da như nào chia sẻ đi.. Hihi.. 😊 😊. Ước mong ở cữ xong sẽ có 1 làn da đẹp

2 50