Móng

Các mom đã làm móng chưa ạ. Khoe móng đón tết nào,

0 0

Thuốc tránh thai sau sinh

Mh sinh được hơn 4 tháng đang cho con bú vậy có uống thuốc tránh thai hàng ngày được k ạ. Mong các mẹ có kinh nghiệm cho Mh lời khuyên.

1 0

Nail

Chờ 3 tiếng đồng hồ ngoài tiệm để làm bộ móng trong 40p sơn vội sơn vàng muốn nản. Móng dũa vội nên méo mó, sơn vội nên gồ ghề -.- nản

0 14

32w, heo con đón tết🐷🐷🐷🐷🐷

Năm nay em ko được xúng xính quần áo Không được xúng xính giày cao gót Không hẹn hò không được tụ tập đi long nhong Không ăn mà cái bung em cứ lồ lộ lên vậy ý Người ta lo giảm cân thần tốc, còn em thì cứ ôm cái bụng ục ịch Cơ vậy, em lại vui, miệng cứ lẩm bẩm, bình an con nhé Beo em năm này vẫn còn trong bụng mẹ, năm sau sẽ đx xúng xính áo đẹp với anh2,được loi nhoi trên tay ba mẹ Hôm nay beo được 222 ngày trong bụng mẹ gồi, mệt mẹ thiệt đấy, đau thiệt đấy, nhưng hạnh phúc thiệt đấy Beo của mẹ, phải khỏe mạnh, đủ tháng đủ ngày ra với ba mẹ nhé, chỉ cần con khỏe mạnh là đủ rồi nè, Sến quá ngày cuối năm, rảnh quớ mờ 😁😁😁😁😁

0 7

Ở cữ đúng dịp tết

Có mẹ nào ở cữ đúng dịp tết như mình k? K làm tóc k mua sắm quần áo k về bà ngoại luôn. Năm nay mất tết thật rồi [6]

1 25

Phấn nước

Phấn nước dùng ok k mấy chị E tính mua mà chưa dùng lần nào , mắt e bị thâm nữa có che đc k ạ

0 4

Mong các mon tư vấn

Giúp e với ạ. E sang nhật đc 6 tháng . từ khi sang da nổi mụn nhiều dã man. Mụn sưng tấy xong thâm. E dưỡng da rất kĩ . tham khảo rất nhiều cách mà không đỡ. E cũng có dùng các sản phẩm trị mụn bên này . cả uống cả bôi mà tình trạng mụn không giảm. Với cho e hỏi bị mụn có nên dưỡng ẩm không ạ. E mong nhận được sự tư vấn ạ . E cảm ơn các mon.

0 10

Lão ck

Ck e chụo hình có tâm kkkz Lâu lâu có tâm được bữa

1 6

Một thời trẻ nghé. 🐃

Ước gì mình giảm cân được như vậy thì thích biết bao[21][21][21]

0 2

Hỏi về cách ngâm rượu gừng cho mẹ sau sinh

Chào cả nhà, có mẹ nào ngâm rượu gừng để khi sinh dùng masage chưa ạ? Mình đọc trên mạng thấy ngâm cả gừng với nghệ cùng với rượu, nhưng mẹ mình thì bảo ngâm gừng thôi, ai từng làm rồi chỉ giúp mình với ạ, tks các mẹ

1 52