Thương con😭

Bé nhà em sinh được 8 hôm từ tối qua giờ bé khó liên tục😩 sốt hết cả ruột😕 vừa dỗ đc ngu thi ông nội đi uống rượu say hôn hít😩 ôi cảm giác tức kinh khủngl

0 26

Buồn quá các m ơi!!! E mới sinh con nhưng chỉ cho bú đc 1 bên.. tương lai em phải chịu cảnh vú to vú nhỏ. Chắc xấu lắm!

0 20

Giảm cân

Các mom ơi cho e hỏi sanh mổ thì làm gì để giảm mỡ bụng cho bụng ko to nữa ạ.e sanh được 2 tháng rui mà bụng to giống bầu 4 tháng hu hu.mom nào biết chỉ e với ạ

1 0

Trước giờ đổ oan cho lily quá- làm đẹp với deal hấp dẫn phun môi tế bào gốc cho các mom ở hà nội nào!!!!!!

Nghĩ lại thấy mình và bao nhiêu mom khác trên lily đổ oan cho App Lily quá các mom ah. Trước giờ toàn kêu lily chỉ ưu đãi cho các mom ở Sài gòn mà không biết là ở Hà nội cũng có bao nhiêu deal làm đẹp, nào là đẹp da, đẹp móng đẹp tóc, đẹp tất tần tật. Mình cứ nghĩ là vào đổi quà mới có quà, nhưng mà quà ở Hà nội nó nằm trong mục “MUA SẮM” các mom ah, quá trời quà luôn, ngất ngây luôn. Nhân tiện mới làm môi bong xong, e chụp ảnh quả môi của em khoe cho các mom nè. Môi e làm là được 2 tháng rùi, bong hoàn thiện rồi ạ. Em săn được voucher làm đẹp phun môi TẾ BÀO GỐC với giá 1250k, quá rẻ luôn. Lúc phun thì hơi đau xíu xíu thôi do cơ địa e chịu đau kém, mà cũng ko nên ủ tê nhiều vì ko lên được tươi màu môi. Phun môi mình kiêng thịt bò, rau muống, kiêg nước mắm,,,, nói chung phun xog người ta hướng dẫn nhiệt tình những gì nên kiêng cho mình. Nên ăn nhiều dứa hoặc uống nước ép dứa để lên màu môi đẹp. Khoảng 2 tháng là màu môi sẽ lên hoàn thiện nhất, nếu cần tươi hơn mình đi dặm lại Phun xong cái tự tin hẳn các mom ah, ko còn làn môi thâm sì nữa,môi đỏ hồng tự nhiên, thích thì mình vẫn có thể đánh thêm son lên nếu như trang điểm được, ui la la e tự tin lên nhiều á

3 38

Giảm cân sau sinh

Mấy mom ơi! Chị nào có bí quyết giảm cân sau sinh chia sẻ với e đi. Sinh xong mập quá nhìn mình trong gương chán gì đâu 😂😂😂

0 1

Chăm body

Mấy mom cho e hỏi ngu tí.. Dưỡng body buổi tối sáng có tắm lại không ạ ? Hồi giờ k dưỡng gì hết nên k biết nejk. Đừng gạch đá e hen

1 4

Mẹ ck

Sao mà mình dị ứng kiểu mẹ ck lười bế cháu nhưng lại cứ thích bắt con dâu phải tn,thế nọ . ghét ghê .có mom nào bị giống mình k .điểm danh phát[2][2][2]

1 23

Sau sanh là khoảng tg chăm da hiệu quả nhất .

Các mom chuẩn bị nằm ổ hay đang nằm ổ thì nên uống nghệ vừa chữa đau bao tử vừa cực kì đẹp và hồng hào da nun . Mình gần 3 tháng uống hết 5kg nghệ tươi r , gần 3 tháng mình vẫn duy trì tắm nc nghệ . Ăn uống đủ chất bổ sung thêm các vitamin khỏi cần Sài kem da cũng đẹp lên trông thấy .

3 135

Quần áo tết

Sau sinh nên sắm đồ tết gì nhỉ ...!

0 17

Nhuộm tóc

Có mom nào mới sinh 2 tháng đã Đi làm tóc rồi không ạ

0 24